ผู้เขียน หัวข้อ: น้องถั่วรถถัง ขอฝากเนื้อฝากตัว อย่างเป็นทางการ  (อ่าน 27796 ครั้ง)

ออฟไลน์ ป้อม (pomek)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • ปามาเนีย
 :L2894:

สวัสดีครับ พี่ๆ ชาวปามาเนีย อยู่ที่นี่มาระยะนึงแล้ว แต่ไม่ค่อยได้โพสต์ เนื่องจากเวลาไม่ค่อยเอื้ออำนวยซักเท่าไหร่ในการเข้า internet

ปลายปีงานเริ่มซาบ้าง ยังไงขอฝากน้องถั่วไว้อีกคันนึงนะครับ     :sd10:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
สวัสดีครับพี่ป้อม :sd23:
ยินดีต้อนรับสู้ บ้านปามาเนีย ครับ :sd01:

น้องถั่วรถถังของพี่ป้อมนี่ ดุดันจริงๆ  มีประสบการณ์ในการตกแต่งรถ และการใช้งาน  มาเล่าสุ่กันฟังบ้างนะครับ :L2897:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
งามแท้เหลา  :L2734: :L2734: :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ดุแท้ :L2888:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L2900: โอ้...โห พรี่ปร้อมมมมจัดเต็ม จำออลนิวเดิมๆไม่ได้เลย  :L2734:

ออฟไลน์ ภูดิท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
สวย ดุดัน จริงครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

สวัสดีครับ พี่ๆ ชาวปามาเนีย อยู่ที่นี่มาระยะนึงแล้ว แต่ไม่ค่อยได้โพสต์ เนื่องจากเวลาไม่ค่อยเอื้ออำนวยซักเท่าไหร่ในการเข้า internet

ปลายปีงานเริ่มซาบ้าง ยังไงขอฝากน้องถั่วไว้อีกคันนึงนะครับ     :sd10:

ยินดีต้อนรับด้วยมิตรภาพครับ   แต่งรถได้สวยและมีแนวทางเฉพาะตัวมากครับ

เปลี่ยน Look เลย

:L2734:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
หาสติ๊กเกอร์ปามาเนียไม่เจอเลย :L2739: :L4386:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ดุดัน จริงคับ  :L2900:  :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ นาย

• Pa Mania
  • *
สวย ดุดัน  :L2900:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน

:L2894: พี่ป้อม ขอบอกว่าแซ่บหลายกับการแปลงโฉมออล นิว ปาเจโร่ สวยงาม ดุดันดีครับ  :L2734: :L2734:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ดูดุดันลงสวยงามลงตัวครับ  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ป้อม (pomek)

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
 :sd10: :sd10: :sd01:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอคำแปลของน้องถั่วหน่อยครับ  สงสัยมานาน  มีเเรื่องเล่าไหม ??

;D ;D ;D ;D
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ยินดีต้อนรับ น้องถั่วคันงาม ของ พี่ป้อม ครับ  :L4398:
แต่ถ้า ได้ติกเกอร์ บ้านเราสักอีกแผ่น  :) จะงามขึ้นอีก มากมาย ที่เดียวเชียวครับ  :L2739:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ขอคำแปลของน้องถั่วหน่อยครับ  สงสัยมานาน  มีเเรื่องเล่าไหม ??

;D ;D ;D ;D
ฮาๆๆ อยากรู้เหมือนกันครับพี่นะ  ฮิฮิฮิ

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
ยินดีต้อนรับพี่ป้อม และน้องถั่วสู่บ้านปามาเนียจร้า...และขอชมจากใจว่าน้องถั่วของพี่ป้อมเนี่ยสุดเท่ ดุดัน อย่างจี๊ดได้ใจผู้พบเห็นจริงๆ   :L2734:  ว่าแต่ถ้าได้สติกเกอร์เท่ๆ ปามาเนียติดข้างรถผู้พบเห็นคงเหลียวหลัง

เป็นแน่แท้

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
น้องถั่วรถถัง งามอีหลียินดีที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
หล่อ เท่ห์ ดุดัน  :L2906:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
 ยินดีต้อนรับค่า  :sd23:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗