ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : กล่องสัมภาระสำหรับการเดินทาง [ผลจากการเดินทาง]  (อ่าน 15103 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
Re: ติดตั้งกล่องสัมภาระสำหรับการเดินทาง
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 2 มกราคม 2017, 22:23:20 »
* เรื่องการโยนตัวดูแล้ว  938 น่าจะเอาอยู๋
* เรื่องลมปะทะเงียบปกตินี่น่าสนใจ
* เรื่องความสูง  ในเมืองต้องระวังเลย
* บ้านทางใต้   เจริญหมดแล้วหรอ    นึกว่าจะเห็นบรรยากาศแบบบ้านทางใต้ที่เ้ป็นไม้  กระจกสี   ลายฉลุ   555

ดูหนังเยอะ

ขอบคุณสำหรับการรีวิวครับ

:L2734:

บ้านแบบใหม่ก็เป็นแบบบ้านทั่วไปนะครับ บ้านแบบเก่าหายากแล้วครับที่เป็น ไม้  กระจกสี   ลายฉลุ   :sd42:  :sd42:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มา Update ผลการใช้งานเพิ่มเติมนะครับ

วันนี้เดินทางจากนครศรีฯ ไปยะลา ผลคือฝนตกตลอดทางตั้งแต่พัทลุงยาวถึงยะลา ตกหนักเสียด้วย

บางช่วงแทบจะมองไม่เห็นรถคันหน้าเลยนะครับ

มาถึงบ้านที่ยะลา พอฝนเบาลงก็ขนของลง สำรวจรอบข้างแล้วไม่ร่องรอยของน้ำเล็ดลอดเข้ามาเลย

ดังนั้นเรื่องการกันน้ำเข้าไม่มีปัญหาครับ ผ่านครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ ปู ทหารน้ำ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปามาเนีย
สวยงาม เหมาะกับรถครับ  :L2900: :L2900: :L2900:
ร่วมเครือนาวี จักยลปฐพีไพศาล

ออฟไลน์ หมูน้ำตาล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
แสดงความยินดีกับพี่ มัติ ด้วยนะครับ แถมได้กล่องที่สวยน่าใช้มากเลยครับพี่ ส่วนของผมเลยดูแย่ ไปเลยนะ  :sd21: :sd21: :sd21: