ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอคำแนะนำจากพี่ๆครับ เรื่องจอM9N หน้าจอค้างเป็นสีขาว  (อ่าน 4216 ครั้ง)

ออฟไลน์ ณัฏ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 5
รบกวนขอคำแนะนำจากพี่ๆครับ เรื่องจอM9N  หน้าจอค้างเป็นสีขาว ไม่ทำงาน ผมโทรถามที่ M-Tech เขาบอกว่าค่าซ่อมประมาณ6500บาท รบกวนขอคำแนะนำจากพี่ๆว่าจะซ่อมหรือหารุ่นใหม่เปลียนดี อันไหนจะคุ้มกว่ากันครับ ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
ลองอ่านที่ข้อความส่วนตัวครับ พี่ณัฎ  :L2736:

ออฟไลน์ ณัฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
 :sd23:ขอบพระคุณครับพี่จ้อย กรุงเก่า ครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ลองอ่านที่ข้อความส่วนตัวครับ พี่ณัฎ  :L2736:
หวัดดีพี่จ้อย   :L4384:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html