ผู้เขียน หัวข้อ: =>นัดติดตั้งหัวเก็บเสียง HKS เสาร์ที่ 15 /10 /59 (ร้านพี่โต้ง)  (อ่าน 40377 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ต่อเนื่องจากกระทู้ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,5636.msg238957/topicseen.html#msg238957

ตาม concept จากกระทู้นี้ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,5490.0.html

ขอเรียนเชิญสมาชิกที่สั่งจองของเล่นตัวนี้   ไปรับของและติดตั้งกันได้เลย   ตามนี้

สถานที่ : ปั๊มเอสโซ่  ถนนเฉลิมพระเกียรติ  ( ร้านพี่โต้ง  คาร์แคร์)
วันที่ : เสาร์  15  ตุลาคม   2559
เวลา : 10.00 เป็นต้นไป (ถึงบ่ายแก่ๆ)
ติดตั้งโดย :  พี่แขก 1911
แนะนำ : อยากหล่อ อยากสวย  ล้างสะอาดสะอ้าน  ก็มีบริการล้างรถจากพี่โต้ง  ราคาพิเศษ

ของเปลี่ยนรูปภาพประกอบบางภาพที่ไม่เหมาะสม ในช่วงนี้นะครับ

บริการของเล่นครั้งนี้เกิดจากความมันส์และสนุกจากการลองเล่น  มิได้เกิดจากการค้าขายของจากอาชีพแต่อย่างใด  สนใจตรงสายอาชีพติดต่อกันเองครับ
 :L2739: :L2739: :L2739: :L2739:

ของเปลี่ยนรูปภาพประกอบบางภาพที่ไม่เหมาะสม ในช่วงนี้นะครับ

[/quote]

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Update : รายชื่อผู้ที่สั่งจองล่าสุดจากพี่แขก 1911 ครับ
แบบปลายท่องุ้ม
1   พี่หยก วาฬน้ำเงิน       
2   พี่ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์   
3   พี่บอย 6999                                                 
4   พี่กิต < Black Angel >
5   พี่นุก (ปทุมธานี)         

แบบปลายท่อตรง
1   พี่ซอล Faisol             
2   พี่พฎ                       
3   พี่จ้อย กรุงเก่า           
4   พี่แม็ค พัทยา             
5   พี่ณัฐจีรพัส (kong)       
6   พี่ป้อม ปภพ               
7   พี่ไซ                         
8   พี่อั๋น ราชพฤกษ์             
9   พี่ดุ่ย                           
10 พี่เบส บ้านบึง                 
11 พี่พล พชรพล คนเมืองคอน
12 พี่กฤษณะ
13 พี่เอ็กซ์ Exit8689             
14 พี่ม่อน                         
15 พี่เดย์...ซ่า             
16 พี่เอ-วัชรพล         

ขอบคุณครับ พี่บอย หายไวๆ ครับ

สรุป รับโอนเงินครบถ้วนทุกท่านแล้วครับ ขอบคุณครับ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ขอบคุณ พี่นะ พี่ แขก มากครับผม  :sd23: :sd23:

เด๋วรีบไปรอเลยครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ขอบพระคุณพี่นะ พี่แขกมากๆคับ ทำชิ้นงานเพื่อสมาชิกอีกแล้วคับ.
 :L2900:     :L2900:     :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
 :L2900:  :L2900:  :L2900:

:sd23:  :sd23:  :sd23:

ออฟไลน์ พี่พล_พชรพล คนเมืองคอน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • เพราะใจรักเลยเลือกใช้ปาเจโร่
ขอบคุณพี่นะพี่แขกมากครับ วันเสาร์ขึ้นมากรุงเทพ พอดีครับ เหมือนนัดกันไว้เลย555 :L2900:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เรียนเชิญชาวปามาเนียทุกท่านเลยครับ มาพบปะสังสรรค์กันสไตร์ปามาเนีย มิตติ้งนี้จะเป็นหนึ่งในไม่กี่มิตติ้งที่...........ไม่ต้องโต้รุ่งครับ  :sd42:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
 :L4373: เรียนเชิญพี่ๆที่มีนัดติดตั้ง ผู้สนใจ และผู้ที่ว่างเว้นจากงานประจำทุกท่านมาพบปะสังสรรค์กันนะครับ :sd10:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ขอบคุณ พี่แขก  พี่นะ  และพี่โต้งครับ :sd23:   

เป็นมิตติ้งแบบ รถสะอาด แถมแนะนำวิธีเก็บเสียงปืนด้วย แน่เลย :L2897:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ตุลาคม 2016, 08:25:16 โดย เอ-วัชรพล »

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :sd23: ขอบคุณพี่นะพี่แขกสำหรับโปรเจท และพี่โต้งสำหรับสถานที่มิตติ้งรอบนี้ครับ  :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ กฤษณะ

• Pa Mania
  • *
ติดตั้งยากมั้ยครับ ถ้าจะติดตั้งเองพอจะเป็นไปได้มั้ย
อยู่ต่างจังหวัดครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
 :L2888: :L2888: :L2888:

ยินดีต้อนรับ พี่ น้อง. ปามาเนียทุกท่านครับ
ที่จอดรถไม่ต้องห่วงครับ. วันนั้น. จะจอดโชว์ ภายในปั้ม ให้อลังกานเลย
อย่าเพิ่งเติมน้ำมันมานะครับ ผมมีน้ำมัน ดีเซล พลัส ไว้บริการ
เติม 600 บาท แถมน้ำครับ. ถ้าใช้. SCB รูด แถม เก้กหล่อให้อีก
ลูกค้ามาเติม. น้ำมัน คงพิศวง แน่ๆๆ.
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ แขก 1911

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ติดตั้งยากมั้ยครับ ถ้าจะติดตั้งเองพอจะเป็นไปได้มั้ย
อยู่ต่างจังหวัดครับ
ขอบคุณครับ
ติดตั้งเองได้ครับ ไม่ยาก มีเวลาผมจะทำคลิปแสดงวิธีติดตั้งให้ดู แต่ความจริงอยากให้มาพบปะเพื่อนสมาชิกมากกว่าครับ

ออฟไลน์ แขก 1911

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49

ยินดีต้อนรับ พี่ น้อง. ปามาเนียทุกท่านครับ
ที่จอดรถไม่ต้องห่วงครับ. วันนั้น. จะจอดโชว์ ภายในปั้ม ให้อลังกานเลย
อย่าเพิ่งเติมน้ำมันมานะครับ ผมมีน้ำมัน ดีเซล พลัส ไว้บริการ
เติม 600 บาท แถมน้ำครับ. ถ้าใช้. SCB รูด แถม เก้กหล่อให้อีก
ลูกค้ามาเติม. น้ำมัน คงพิศวง แน่ๆๆ.
ขอขอบคุณพี่โต้งมากๆครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

อย่างนี้ต้องจัดหนักครับ เดี๋ยววิ่งให้ไฟเตือนโชว์ไปเลย ไปไม่ถึงเดี๋ยวค่อยโทรขอความช่วยเหลือ รถพวกเราพร้อมลากกันทุกคัน  :sd42:
สมชท่านไหนว่างเรียนเชิญเลยนะครับ พิเศษสุดตรงที่เป็นมิตติ้งที่ไม่ต้องกลับเช้าครับ  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
มิตติ้งแรกของเดือนนี้ พี่ๆทีรับกล่องกุญแจพับ มารับได้ที่นี่ พร้อมจับรางวัลของสมนาคุณครับ  :L2739:

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
มิตติ้งแรกของเดือนนี้ พี่ๆทีรับกล่องกุญแจพับ มารับได้ที่นี่ พร้อมจับรางวัลของสมนาคุณครับ  :L2739:

:L2888: ขอบคุณพี่ต๋อง ครับผม

ผมไปรับกุญแจพับ พร้อมลุ้นรางวัลด้วยคนครับ
 :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ กฤษณะ

• Pa Mania
  • *
ติดตั้งเองได้ครับ ไม่ยาก มีเวลาผมจะทำคลิปแสดงวิธีติดตั้งให้ดู แต่ความจริงอยากให้มาพบปะเพื่อนสมาชิกมากกว่าครับ
ขอบคุณครับพี่แขก ก็อยากไปนะครับแต่ไม่สะดวกจริงๆ

• Pa Mania
  • *

เยี่ยมเลยครับพี่โต้ง  แบบนี้ต้องแวะ 555

อย่างนี้ต้องจัดหนักครับ เดี๋ยววิ่งให้ไฟเตือนโชว์ไปเลย ไปไม่ถึงเดี๋ยวค่อยโทรขอความช่วยเหลือ รถพวกเราพร้อมลากกันทุกคัน  :sd42:
สมชท่านไหนว่างเรียนเชิญเลยนะครับ พิเศษสุดตรงที่เป็นมิตติ้งที่ไม่ต้องกลับเช้าครับ  :sd42: :sd42: :sd42:

มีจริงๆ หรอ 5555  :sd42:

ออฟไลน์ เดย์....ซ่า( DayZa)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 13
เยี่ยมเลยครับพี่โต้ง  แบบนี้ต้องแวะ 555

มีจริงๆ หรอ 5555  :sd42:
                  โด่พีนะก็......เขาก็แถมน้ำกันทั้งนั้นอะครับ   :L2761: :L2761: