ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งข่าวถึง เทพ พฐ ครับ เรื่องเสียงดี/ไม่ดี  (อ่าน 13346 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3
Re: ส่งข่าวถึง เทพ พฐ ครับ เรื่องเสียงดี/ไม่ดี
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 กันยายน 2016, 23:01:35 »
เรื่องนี้ ริว ไม่ยุ่ง  ;)

:sd42: :L2739:   

* มีโอกาสก็หาลองได้เองตามมิตติ้งเครื่องเสียงจากผู้ใช้งาน
* ถ้าเห็นผล   ก็เตรียมเสียเงิน  ถ้าบังเอิญพบว่าความฟุ้งของเสียงมันแตกกระจาย
* ถ้าไม่เห็นผล  ก็สบายกระเป๋า
* เท่าที่มองจากภาพ   ผมพอจะเข้าใจว่าเรื่องตำแหน่งดอกที่สูงและทิศทางของเสียง

เรื่องพวกนี้มันผสมกันไปด้วยศาสตร์และศิลป์ครับ   บางอย่างผมก็ไปลองทั้งที่ไม่น่าจะเชื่อแต่ชอบไปหาความรู้เพิ่มเติมครับ     
555 ชอบจังเลยพี่นะ

Sent from my iPhone using Tapatalk