ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มโอนเงิน page 6 **เปิดจองหัวเก็บเสียง HKS Hipower V.5.01 จำนวน 20 คัน  (อ่าน 80959 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ต้องขอขอบคุณพี่แขกมากๆ เลยครับ ที่กรุณาสละเวลา จัดการให้  :sd23: :L2758:
ดีใจมากๆ เลยครับ ที่ได้รับความกรุณาจากพี่แขกและบ้านปามาเนีย  :L2900: :L2900:
ส่วนเรื่องค่าใช้จ่าย รบกวนแอดมินแจ้งรายละเอียดด้วยครับ

ได้รับเงินโอนเข้าบัญชีเวปจากพี่วิทย์ จำนวนเงิน 888 บาท เข้าบัญชีเวปเรียบร้อยแล้วครับ
ขอบพระคุณพี่แขก ในความเอื่้อเฟื้อมากๆ ครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ แขก 1911

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ได้รับเงินโอนเข้าบัญชีเวปจากพี่วิทย์ จำนวนเงิน 888 บาท เข้าบัญชีเวปเรียบร้อยแล้วครับ
ขอบพระคุณพี่แขก ในความเอื่้อเฟื้อมากๆ ครับ

ด้วยความยินดีครับพี่สุภัทร