ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มโอนเงิน page 6 **เปิดจองหัวเก็บเสียง HKS Hipower V.5.01 จำนวน 20 คัน  (อ่าน 81141 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
แล้วรถพี่โต้งวิ่งยังไงหว่า  :L2739: ;D ;D ;D :L2901:

วิ่งด้วยล้อหรือเปล่าครับพี่หยก  :L2761: :L2901:

ออฟไลน์ ปู ทหารน้ำ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปามาเนีย
ไว้มีท่อ ต้องจัดมั่งแล้วครับ
ร่วมเครือนาวี จักยลปฐพีไพศาล

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ตอนนี้ถ้าจะสั่งสามารถสั่งได้ที่ใครหว่า
ที่พี่แขกได้เลยไหม รึว่าสั่งที่คุณพี่นกได้หว่าาา
ถามไปงั้นอ่ะนะ ไม่มีท่อกะเขาหรอก
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
Re: เริ่มโอนเงิน page 6 **เปิดจองหัวเก็บเสียง HKS Hipower V.5.01
« ตอบกลับ #203 เมื่อ: 4 เมษายน 2017, 10:21:43 »
ตอนนี้ถ้าจะสั่งสามารถสั่งได้ที่ใครหว่า
ที่พี่แขกได้เลยไหม รึว่าสั่งที่คุณพี่นกได้หว่าาา
ถามไปงั้นอ่ะนะ ไม่มีท่อกะเขาหรอก
ผมเหมือนพี่โจ้เลย ไม่มีท่ออ่ะ

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!

สั่งที่พี่นกได้เลยครับ พี่โจ้จะได้สมหวังในคราเดียวกัน  :L4396:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
สั่งที่พี่นกได้เลยครับ พี่โจ้จะได้สมหวังในคราเดียวกัน  :L4396:

สั่งที่คุณพี่นก กลัวสั่งอย่าง ได้ 2 อย่างอ่ะดิครับ
 :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
สั่งที่คุณพี่นก กลัวสั่งอย่าง ได้ 2 อย่างอ่ะดิครับ
 :sd42: :sd42:

ถ้าพี่โจ้ได้2อย่างยังถือว่าน้อยครับ ของผมส่วนใหญ่สั่งอย่างได้หลายอย่างครับ เสนอแต่สิ่งดีๆให้ทั้งน้าน  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ หมู Lady

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ร่วมด้วยครับ 1  อันครับ ท่อเป็นแบบปลายตรงครับ :sd23:

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
ปลายท่อแบบงุ้ม พอจะมีเหลือสักอันไหมครับ อยากได้ครับ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ปลายท่อแบบงุ้ม พอจะมีเหลือสักอันไหมครับ อยากได้ครับ
สวัสดีครับพี่ปู ขออนุญาตตอบคำถามแทน สนใจของ limited pamania ปกติของแต่งจะรวมตัวกันจัดทำขึ้น
จำนวนตามทีสมาชิกที่ต้องการ  ขอนำเสนอ 2 แนวทาง คือ
1. ตั้งกระทู้ใหม่รับดูแลต่อจากพี่ๆที่สั่ง อาจจะมืทั้งมือ1 และมือ2
2. ติดต่อ พี่แขก 1911 ว่าพอทำได้ไหม
ลองพิจารณาดูครับ

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
สวัสดีครับพี่ปู ขออนุญาตตอบคำถามแทน สนใจของ limited pamania ปกติของแต่งจะรวมตัวกันจัดทำขึ้น
จำนวนตามทีสมาชิกที่ต้องการ  ขอนำเสนอ 2 แนวทาง คือ
1. ตั้งกระทู้ใหม่รับดูแลต่อจากพี่ๆที่สั่ง อาจจะมืทั้งมือ1 และมือ2
2. ติดต่อ พี่แขก 1911 ว่าพอทำได้ไหม
ลองพิจารณาดูครับ
ขอบคุณครับพี่ต๋อง Fuddy

ออฟไลน์ แขก 1911

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ขอโทษพี่ปู ทหารน้ำด้วยนะครับ ผมไม่ได้เข้าเวปฯเลย เลยตอบช้า ตอนนี้ยังพอมีวัสดุทำปลายท่ออยู่บ้าง แต่ปลายท่องุ้มไม่แน่ใจว่าจะดัดแปลงได้รึเปล่า
ต้องขอให้พี่ปูถ่ายรูปด้านข้าง ปลายท่อ และวัดขนาดรูในให้ผมก่อนครับ

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
ขนาดรูด้านใน 9.6 ซม. ครับพี่แขก 1911

ออฟไลน์ วิทย์ ตรัง

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
 :L4365: สว้สดีครับพี่แขก พอมีเหลืออีกสักอันไม่ครับ ของผมแบบปลายตรงครับพี่
ถ้ามีรบกวนด้วยครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ  :L2758:

• Pa Mania
  • *
:L4365: สว้สดีครับพี่แขก พอมีเหลืออีกสักอันไม่ครับ ของผมแบบปลายตรงครับพี่
ถ้ามีรบกวนด้วยครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ  :L2758:
พอมีวัตถุดิบเหลืออยู่ครับพี่วิทย์ ขอเวลาผมประกอบสองสามวันแล้วจะส่งไปให้
ส่วนเรื่องเงินราคาเดิมครับแต่ช่วยส่งให้แอดมินของเวปปาเมเนียทั้งหมด 888.-ไม่ต้องส่งให้ผม
รบกวนแอดมินปาเมเนียช่วยแจ้งพี่วิทย์ถึงวิธีโอนเงินด้วยครับ
ผมขอมอบเงินทั้งหมดสนับสนุนค่าใช้จายของเวปครับ

• Pa Mania
  • *
ของพี่ปู ทหารน้ำ ผมเสียใจด้วย ขนาดรูในมันใหญ่เกิน ผมไม่มีแหวนใหญ่ขนาดนั้นครับ
ที่มีอยู่มันแค่ 8.9 ซม.เท่านั้นครับ   :sd23:

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย

ขอบพระคุณครับพี่แขก 1911  ผมวัดได้ 9.8 ซม. จริงๆ ครับ

• Pa Mania
  • *
  ขอบพระคุณครับพี่แขก 1911  ผมวัดได้ 9.8 ซม. จริงๆ ครับ

อย่างที่บอกครับ ผมมีแหวนขนาด 8.9 ซม.เท่านั้น ไม่สามารถดัดแปลงให้ได้

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
ครับพี่แขก 1911  คงต้องหาวิธีการอื่นแล้วครับ

ออฟไลน์ วิทย์ ตรัง

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
พอมีวัตถุดิบเหลืออยู่ครับพี่วิทย์ ขอเวลาผมประกอบสองสามวันแล้วจะส่งไปให้
ส่วนเรื่องเงินราคาเดิมครับแต่ช่วยส่งให้แอดมินของเวปปาเมเนียทั้งหมด 888.-ไม่ต้องส่งให้ผม
รบกวนแอดมินปาเมเนียช่วยแจ้งพี่วิทย์ถึงวิธีโอนเงินด้วยครับ
ผมขอมอบเงินทั้งหมดสนับสนุนค่าใช้จายของเวปครับ

ต้องขอขอบคุณพี่แขกมากๆ เลยครับ ที่กรุณาสละเวลา จัดการให้  :sd23: :L2758:
ดีใจมากๆ เลยครับ ที่ได้รับความกรุณาจากพี่แขกและบ้านปามาเนีย  :L2900: :L2900:
ส่วนเรื่องค่าใช้จ่าย รบกวนแอดมินแจ้งรายละเอียดด้วยครับ