ผู้เขียน หัวข้อ: DIYต่อยอด:ฝาครอบมือโหนเสา B ตาม concept Pa mania โดย พี่พฎ พี่อิฐ พี่เอ พี่อั๋น  (อ่าน 24959 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ฝาครอบ ให้คนที่ไปติดตั้งวันมิดติ้ง เสาร์ 27.08.59 เป็นอันดับแรก
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ ประพันธ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • เลือกเกิดไม่ได้แต่เลือกทำได้
ฝาครอบ ให้คนที่ไปติดตั้งวันมิดติ้ง เสาร์ 27.08.59 เป็นอันดับแรก
:L2736:ดีใจด้วยครับ

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ฝาครอบไม่น่าจะพอกับสมาชิกทุกท่าน พี่ๆ ที่ร่วมมิตติ้งเมื่อวันที่ 27/08/2016 มีสิทธิ์ก่อน
ส่วนพี่ๆ ท่านอื่นอาจต้องรอความหวังว่าจะมีรอบถัดไป หรือพี่ๆ ที่ไปมิตติ้งสละสิทธิ์ครับ.. ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ประพันธ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • เลือกเกิดไม่ได้แต่เลือกทำได้
ขอบคุณพี่พฎพี่อิฐพี่เอพี่อั๋นพี่นะพี่โยและพี่ๆทุกท่านที่กรุณามอบสิ่งดีๆให้สมาชิคครับรอได้ครับขอเพียงได้มีนานก็รอ555

ออฟไลน์ ป๊อป

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
เก็บที่ผมก็ได้ครับ รับของมาติดเรียบร้อยแล้ว ต้องขออภัยพี่โยด้วยครับที่รบกวน  :sd23: :sd23: :sd23:

ต้องขอโทษด้วยครับ ไม่ต้องส่งก็ได้ครับพี่

ผมขอประสงค์ที่จะขอแบ่งปันของพี่ปู้(ของที่พี่ปู้รับจากผมไปแล้ว)ให้สมาชิกครับ

การแบ่งปันของผมรบกวนขอให้ทางเว๊ปเป็นฝ่ายตัดสินใจในการตั้งกฎกติกาในการรับของครับ

ต้องขอโทษที่ทำให้พี่ๆลำบากใจครับผม

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ต้องขอโทษด้วยครับ ไม่ต้องส่งก็ได้ครับพี่

ผมขอประสงค์ที่จะขอแบ่งปันของพี่ปู้(ของที่พี่ปู้รับจากผมไปแล้ว)ให้สมาชิกครับ

การแบ่งปันของผมรบกวนขอให้ทางเว๊ปเป็นฝ่ายตัดสินใจในการตั้งกฎกติกาในการรับของครับ

ต้องขอโทษที่ทำให้พี่ๆลำบากใจครับผม

ของพี่ป๊อปผมส่งให้ได้ ไม่ต้องยกให้ใคร แล้วผมจะไปเก็บค่าขนส่ง ( รถผมเติมน้ำมันเครื่องบินนะอาจจะแพงหน่อย )    :sd42:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่นก-99AUTO

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ของพี่ป๊อปผมส่งให้ได้ ไม่ต้องยกให้ใคร แล้วผมจะไปเก็บค่าขนส่ง ( รถผมเติมน้ำมันเครื่องบินนะอาจจะแพงหน่อย )    :sd42:

เป็นเพราะไอ้นี่ป่าวหว่า เบรค4pot ถึงเอาไม่อยู่ ::) :sd42:
ติดต่อ:  (พี่นก)  Tel.& Line ID: 0814433912
กิจการ : MITSUBISHIซ่อม&Service  maintenance  ติดตามที่นี่ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?action=post;msg=155848;topic=4004.0
[/si

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..

:L4373: จะนัดอีกรอบ วันไหน ครับพี่ๆ...คิดถึงงง :L4396: :L4396: :L4396:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:L4373: จะนัดอีกรอบ วันไหน ครับพี่ๆ...คิดถึงงง :L4396: :L4396: :L4396:

งงไร  :L2761:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html