ผู้เขียน หัวข้อ: +++เสาร์ 27.08.59 - นัดส่งมอบและมิตติ้งติดตั้งมือโหนเสาB 30 คัน  (อ่าน 31194 ครั้ง)

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 74

......30คันรวมของพี่พีราด้วยใช่ไหมคะ  เด่วดูแผนที่แปป  :D จริงๆดูไม่เป็นหรอกแต่คิดว่าไปทางร้านพี่ป็อป....ถ้าไปไม่ถูกพี่พีรารบกวนใครผ่านร้านพี่ป็อปทิ้งไว้ที่ร้านพี่ป็อปให้พี่พีราด้วยนะคะ ...  :L4399:  :L4399: ขอบคุณมากๆค่ะ...ลองดูจะเผื่อเวลาหลงด้วย
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
......30คันรวมของพี่พีราด้วยใช่ไหมคะ  เด่วดูแผนที่แปป  :D จริงๆดูไม่เป็นหรอกแต่คิดว่าไปทางร้านพี่ป็อป....ถ้าไปไม่ถูกพี่พีรารบกวนใครผ่านร้านพี่ป็อปทิ้งไว้ที่ร้านพี่ป็อปให้พี่พีราด้วยนะคะ ...  :L4399:  :L4399: ขอบคุณมากๆค่ะ...ลองดูจะเผื่อเวลาหลงด้วย

ถ้าพี่พีรามี GPS Navigator ติดรถไว้ซักเครื่องเวลาเดินทางไปไหนมาไหนจะสะดวกมากเลยครับ เดี๋ยวนี้ราคาถูกลงมาก แนะนำเป็นทางเลือกครับ :L4399:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

พี่พีรา ฝากนัดพี่ปุ๊มาพร้อมกันเลยครับ  จะได้ติดตั้งทีเดียว

ที่อยู่และพิกัด update ในหน้าแรกเรียบร้อยครับ

:L2736:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พี่พีรา ฝากนัดพี่ปุ๊มาพร้อมกันเลยครับ  จะได้ติดตั้งทีเดียว

ที่อยู่และพิกัด update ในหน้าแรกเรียบร้อยครับ

พี่ปุ๊  อย่าลืมเฉ๊าก๋วยนะ  :sd42: :sd42: :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
ป่ะ  ;D

พี่แม็ค..มาเปล่าครัช...รบกวนพี่ติดฟิล์มไฟ welcome light ที่ฝากไว้มาให้น้องปุ๊ด้วยน่ะ...เพราะตอนนี้แสงสีของ welcome light  มันไม่มีภาพแล้วอ่ะจ๊ะ... :L2759:    :L2758:   

พี่ปุ๊  อย่าลืมเฉ๊าก๋วยนะ  :sd42: :sd42: :sd42:

เดี๋ยวน้องไปดูให้น่ะครัชพี่นะ...เฉาก๋วยถ้วยหญ่ายใหญ่อ่ะ.... :L2732:   

• Pa Mania
  • *

*** พี่ต๋อง พรุ่งนี้เอาสติกเกอร์ฟิมล์เคลือบไฟสีเหลืองมาให้ด้วยครับ   :sd23:

*** พรุ่งนี้ พี่อ๊อด  ราชรี  มาถึงช่วงบ่ายๆ  นะคราบบบบบ    ใครจะทำอะไรเตรียมตัวมาเลย

*** กลุ่ม Lossless เตรียมแคะหูกันมาเลยนะครับ

** กลุ่มสาวๆ  คงตั้งอีกวง   เม๊าท์มอยกัน

** ใครจะจูน  E22   กล่องคันเร่ง ECU  บอกด้วยจะเอาเครื่องจูนไป

*** แล้วพบกัน

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2900:   E22.  มาแล้วๆ. 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :L4365: มุดคันไหนดีหนอ... 8) 8) 8)

• Pa Mania
  • *
:L2900:   E22.  มาแล้วๆ.
เอาปินโตด้วยไหม  จะได้เตรียม  เครื่องแลมโบกีนี่ไปทีเดียวเลย  ;D

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เอาปินโตด้วยไหม  จะได้เตรียม  เครื่องแลมโบกีนี่ไปทีเดียวเลย  ;D
หูย.    เอาแลมโบกินี่. ...!!!   

ผมนี่จับลูกแต่งตัว หล่อๆ เอากล้องถ่ายรูป. ไปด้วยเลยน่ะคับ. นั้น.    :sd21:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
มีใครบ้างแจ้งชื่อแจ้งเวลามาด้วยนะครับ ทางทีมงานจะได้เตรียมตัวถูกครับ

รอถึงเที่ยงคืนป่ะ ไปงานแต่งเพื่อนที่ลพบุรีก่อนแล้วจะรีบตามไปสมทบครับ

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :L4399: แล้วจะมี การอัพเดตแผนที่ของ GPS GARMIN ไหมครับ ผมจะได้เตรียมตัว นะครับ  :L4399:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
:L4399: แล้วจะมี การอัพเดตแผนที่ของ GPS GARMIN ไหมครับ ผมจะได้เตรียมตัว นะครับ  :L4399:
ถึงขนาดเตรียมตัวเลยครับพี่ใหม่ ว่าแต่ต้องเตรียมตัวยังไงครับ อัพแผนที่ GPS  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ถึงขนาดเตรียมตัวเลยครับพี่ใหม่ ว่าแต่ต้องเตรียมตัวยังไงครับ อัพแผนที่ GPS  :sd42:

คงหมายถึงเตรียมตัวเอา GPS ติดไปด้วยมั้งครับพี่ิอิฐ :L2754: :L2754:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ตามไปครับ เอาไก่ย่างไปด้วย  :L2901:

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
ตามไปครับ เอาไก่ย่างไปด้วย  :L2901:

จองไก่ 1 ไม้.  :sd10:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
จองไก่ 1 ไม้.  :sd10:

มาบ้านเขาเอา GUNDAM มาฝากบ้างนะ   :sd42:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ OhPajero (โอ๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 54
  • ปามาเนีย
แจ้งพี่นะ ช่วงนี้ผมงานยุ่งมากๆ ทำงานทั้งเสาร์-อาทิตย์
ต้องขอโทษพี่ด้วย ไปไม่ได้จริงๆ ฝากของไว้ก่อนน่ะพี่ เอาไว้รวบยอดพร้อมหางหลังเลยก็ได้ครับ เสียดายมากที่ไม่ได้ไป ช่วงนี้ยุ่ง ไม่ได้เข้าในปามาเนียเลย

• Pa Mania
  • *
 รายงานตัวค่ะถึงโดยสวัสดิภาพเมือคืนดึกแล้วเลยไม่ได้เข้าเว็ป ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณเจ้าของสถานที่พี่โยนะคะที่ให้พื้นที่ติดตั้งแล้วก็ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ช่วยติดต้ังมือโหนจนเสร็จ ขอบคุณขนมและอาหารที่พี่ๆนำมาแบ่งปันอร่อยทุกอย่าง...ขอบคุณพี่ปุ๊ที่เป็นเนวิเกเตอร์นำทางขากลับด้วย ถ้าหลุดจากพี่ปุ๊หาทางกลับไม่เจอแน่ๆบ้านพี่โยไกลมากกกกก แถมไม่ถนัดขับกลางคืนรู้สึกเสาไฟมันเป็นสีเหลืองไปหมดแถมมาถึงเลียบด่วนรามอินทรารถติดอีกลืมไปว่าเป็นคืนวันเสาร์นักท่องราตรีตรึม....
มีคลิปกะรูปมาให้ชมด้วยนิดหน่อย ไฮไลต์อยู่ที่ขนมโมจิหยดน้ำมีแม่ค้ามาสาธิตให้ชมได้ฮาก็เพราะขนมนี่แหละพี่ๆแต่ละท่านวาจาร้ายกาจ ...
ป.ล. เมื่อเช้าตื่นแต่เช้ามาส่งลูกสอบเคมี สอวน ศูนย์สอบบดินทร์ทดลองจับละรับน้ำหนักได้อยู่นะคะ แต่อยากได้ฝาปิดมีขายรึป่าวคะ

[
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 สิงหาคม 2016, 17:32:52 โดย พีรา-peera »

• Pa Mania
  • *
รูปมันซ้ำลบให้พี่พีราหน่อยค่ะเล่นในโทรศัพท์เครื่องมันแฮ้งค์

Sent from my iPhone using Tapatalk