ผู้เขียน หัวข้อ: +++เสาร์ 27.08.59 - นัดส่งมอบและมิตติ้งติดตั้งมือโหนเสาB 30 คัน  (อ่าน 31193 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

เรียนเชิญเพื่อนสมาชิก  มาร่วมกิจกรรมในวันเสาร์ที่  27  สิงหาคม   2559    ตามรายละเอียดดังนี้

* Meeting  ติดตั้งมือโหนเสา B    จำนวน   30 คันสุดท้าย  ( หรือมารับไปติดตั้งเอง )
* สำหรับคนที่อยู่ ตจว.  หากไม่สะดวกมา  เดี๋ยวให้พี่โยบริการจัดส่งฟรี (เฉพาะผู้อยู่ ตจว)
* คนที่ไม่สะดวกมาในวันนั้น  ให้แจ้งหน้าบอร์ดและประสานงานรับกับพี่โยภายหลัง ( แต่อาจจะช้าหน่อย)
* สามารถติดตั้งได้เอง  ตามกระทู้ผมที่เคย review แนะนำไว้
* นัดหมาย   วันเสาร์ที่  27  สิงหาคม   2559
* นัดหมายเวลา  10.00 - 18.00+

* Meeting เครื่องเล่น Lossless และเชิญทดสอบเครื่องเล่นรุ่นต่างๆ
* โชว์การต่อระบบเครื่องเล่น lossless เข้ากับรถ Pajero sport หลากหลายรูปแบบ

* Draft Meeting  ทัวร์สำราญท่องเที่ยวต่างประเทศกับ  Pa-mania on tour  (รูปแบบใหม่) โดยกลุ่มสาวๆ pa mania

* สถานที่ :  พระประแดง ประชาอุทิศ    เดี๋ยวรดลงรายละเอียดให้อีกครั้ง

Note : ใครไม่มีสิทธิ์จองหรือตกหล่น  หากมาในวันงานและอยู่ Standby  เตรียมเก็บตกรับสิทธิ์ จากคนที่ไม่โอนภายในเวลาที่กำหนดได้เลยนะครับ

:L2736:
แล้วพบกัน

--------------------------------------------

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่หนุ่ม บางแค

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 5
สวัสดีครับพี่นะ ขอจองคิวที่ 1 ครับ  :sd42:  :sd42:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ติดตั้งแล้ว  ผ่านการทดสอบมาหลากหลายรูปแบบ   confirm ว่าไม่มีผลต่อการโหนและเหล็กเสา B เสียรูปจากแรงดึงจนเข็มขัดเลื่อนไม่สมูธ 

:L2734:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับพี่นะ ขอจองคิวที่ 1 ครับ  :sd42:  :sd42:

มีชื่อจองอยู่หรือป่าวครับ   ถ้าไม่มีลงคิวสำรองได้ครับ

- มาในงานมีสิทธิ์ก่อน

:L2739:

ออฟไลน์ พี่หนุ่ม บางแค

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
มีชื่อจองอยู่หรือป่าวครับ   ถ้าไม่มีลงคิวสำรองได้ครับ

- มาในงานมีสิทธิ์ก่อน

:L2739:

ไม่มีชื้อในการจองครับ แต่ขอจองคิวสำรองครับ   :L2732:
ผมลองโหนมือจับด้านซ้ายรถพี่นะ รู้สึกว่ามันขยับนิดหน่อย อาจจะขันน๊อตไม่แน่น หรือว่าผมตัวใหญ่ไป  :L2739:

ออฟไลน์ ซอล faisol

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • ปามาเนีย
สวัดดีคับพี่นะ ผมมีสิทธไหมคับ ขอจองด้วยคับ :sd23:

• Pa Mania
  • *
ไม่มีชื้อในการจองครับ แต่ขอจองคิวสำรองครับ   :L2732:
ผมลองโหนมือจับด้านซ้ายรถพี่นะ รู้สึกว่ามันขยับนิดหน่อย อาจจะขันน๊อตไม่แน่น หรือว่าผมตัวใหญ่ไป  :L2739:

มันให้ตัวได้ครับ  เพราะก้านเป็น PVC ขึ้นรูปแบบลดแรงดึงผนังเสา B ครับ   และลดอาการพลาสติกลั่นเวลาตัวรถให้ตัวได้

ตอนแรกๆเราทำแบบขายึดชึ้นเดียว  พบปัญหาพวกนี้รวมถึงการรั้งจนผนังเสา B เบียดรางเลื่อนเลยแก้ไขแบบไปเรื่อยๆครับ  จนสมบูรณ์

• Pa Mania
  • *
สวัดดีคับพี่นะ ผมมีสิทธไหมคับ ขอจองด้วยคับ :sd23:
ดูจากพื้นฐานเงื่อนไข   น่าจะเสร็จพวกขาประจำเสียก่อนซิครับ

แต่ถ้ามาช่วยวันงานก็ยินดีต้อนรับครับ  (เรื่องโอกาสยังไม่ confirm นะครับ)

ออฟไลน์ ซอล faisol

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • ปามาเนีย
ดูจากพื้นฐานเงื่อนไข   น่าจะเสร็จพวกขาประจำเสียก่อนซิครับ

แต่ถ้ามาช่วยวันงานก็ยินดีต้อนรับครับ  (เรื่องโอกาสยังไม่ confirm นะครับ)
ได้คับพี่นะ เดวจะขอเพื่อนเปลี่ยนเวลางานก่อนนะคับ  :sd23:ผมหยุดเฉพาะ พฤหัส,ศุกร์คับ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
มีใครบ้างแจ้งชื่อแจ้งเวลามาด้วยนะครับ ทางทีมงานจะได้เตรียมตัวถูกครับ
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

• Pa Mania
  • *
มีใครบ้างแจ้งชื่อแจ้งเวลามาด้วยนะครับ ทางทีมงานจะได้เตรียมตัวถูกครับ

หมายถึงถ้วย จาน ราม ไห นะ  จะได้มีที่ใส่อาหารกัน  ไม่ต้องใส่ใบตองกินเพราะตอนนี้สวนกล้วยโดนขุดทำหมู่บ้านหมดแล้ว  :sd42:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
 :L4365: :L2901:
ไม่เหนื่อยกันหรือ อ๋อ พักผ่อนกัน

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

มีผมครับ เข้าหลัง 18:00 ครับ  ช่วยเตรียมตัวแพงให้ผมก็ได้นะครับทีมงาน   :L2747: 

• Pa Mania
  • *
:L4365: :L2901:
ไม่เหนื่อยกันหรือ อ๋อ พักผ่อนกัน
ทำอะไรผมมิได้หรอก  แค่นี้ ;)

มีผมครับ เข้าหลัง 18:00 ครับ  ช่วยเตรียมตัวแพงให้ผมก็ได้นะครับทีมงาน   :L2747:
ฟังเครื่องใหม่ แล้วมาซื้อมือสองที่ผมซิ   :sd42:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ทำอะไรผมมิได้หรอก  แค่นี้ ;)

ฟังเครื่องใหม่ แล้วมาซื้อมือสองที่ผมซิ   :sd42:

รอบทสรุปอยู่ครับ โมแล้วปล่อย มันคงยังไม่ใช่..... :sd44:

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
น่าจะได้ไปด้วยครับ (จะไปฟังทริปทัวร์ต่างประเทศ) :L2739:

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ผมไปช่วง เที่ยงครับผม  :sd10: :sd10:
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ไปวันนี้ จะ ได้ฝา คาร์บอน ขอพี่ อิฐ รึเปล่าครับ อยากชมตัวจริงครับ
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ยินดีกับพี่ๆทุกท่านด้วยคับ เดี๋ยวผมจัดเวลาแวะไปช่วยเฉือน  :L6419:  :L6419:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
สงสัยจะได้ม่อสองจากเฮียอีกแล้ว  ;D