ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ ต่อสาย Ai_Net แล้ว Aux ปรับไม่ได้ครับ  (อ่าน 4013 ครั้ง)

ออฟไลน์ สนั่น

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
สอบถามพี่ๆ ครับ ผมต่อสาย Ai-Net แล้ว ลองดูตามคู่มือ จะปรับ Mode เป็น Aux in = ON แต่มันไม่มีครับ ปรับได้แต่เป็น OFF ครับ ไม่แน่ใจ ต้องตั้งค่าอะไรเพิ่มเติมมัยครับ

ออฟไลน์ สนั่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ปรับได้แล้วครับ พอดีลองทำตามคลิปนี่ครับ http://kenautomax.lnwshop.com/webboard/viewtopic/1

ออฟไลน์ รินทร์ปาขาวมุก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
Re: สอบถามครับ ต่อสาย Ai_Net แล้ว Aux ปรับไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2016, 11:58:41 »
เคยตั้งค่าได้ แต่ตอนนี้ลืมไปแล้ว :sd06: ขอบคุณที่ให้ข้อมูลรื้อฟื้นความจำ  :sd27:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
Re: สอบถามครับ ต่อสาย Ai_Net แล้ว Aux ปรับไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2016, 13:15:25 »
ยินดีด้วยครับพี่สนั่น :sd10: :sd10:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!