ผู้เขียน หัวข้อ: >>ความรู้พื้นฐานของ Digital Audio File Formats และการลองเล่นจริงกับ Player HiRes  (อ่าน 5471 ครั้ง)

ออฟไลน์ แจ๊ค [Jack]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ถ้าเป็นไปได้อยากลองทั้ง 2   แล้วพี่แจ็คเล่นหูฟังตัวไหนบ้าง  จะได้ลองแลกกันฟัง  ;D
จัดไปครับพี่นะ
หูฟังผม westone um pro 5 ครับพี่นะ แต่ตอนนี้ส่งเคลมอยู่น่าจะได้ กพ ปีหน้าครับ ตอนนี้ใช้ ขอบแถม iphone ฟังอยู่
ผู้รู้ย่อมเห็นเอง

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 423
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
จัดไปครับพี่นะ
หูฟังผม westone um pro 5 ครับพี่นะ แต่ตอนนี้ส่งเคลมอยู่น่าจะได้ กพ ปีหน้าครับ ตอนนี้ใช้ ขอบแถม iphone ฟังอยู่

ตอนนี้ผมเก็บอยู่  3 เส้น

Hifiman RE600s

oriveti primacy + สาย Brimar

RHAPSODIO DYNAMIC 3  + สาย upgrade LINUM

ทั้ง 3 เส้น ทำเป็น  Single end  3.5 & Balanced 2.5  หมดครับ (support TRRS - AK ด้วยนะ)

:L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ตอนนี้ผมเก็บอยู่  3 เส้น

Hifiman RE600s

oriveti primacy + สาย Brimar

RHAPSODIO DYNAMIC 3  + สาย upgrade LINUM

ทั้ง 3 เส้น ทำเป็น  Single end  3.5 & Balanced 2.5  หมดครับ (support TRRS - AK ด้วยนะ)

:L2739:
จัดเพิ่มมั้ยพี่นะ หลายแบบหลายแนว อิอิ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 423
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
จัดเพิ่มมั้ยพี่นะ หลายแบบหลายแนว อิอิ

อยากระบาย 5555
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
อยากระบาย 5555
เมื่อวานไปลอง noble savanna เพราะมากสำหรับ jazz หรือเพลงแนวร้องๆ แต่เอามาหัง rock ไม่โดน
ส่วน ak michelle กลับกันกับ noble savanna เลยพี่นะ อิอิอิ