ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามราคาเครื่องเสียงครับ  (อ่าน 3679 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตี๋ นิติเทพ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ปามาเนีย
รบกวนสอบถามราคาเครื่องเสียงครับ
« เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2016, 16:08:32 »
ผมรบกวนหน่อยครับ
พี่ๆท่านใดพอจะแนะนำได้ไหมครับว่าเครื่องเสียงที่ติดมากับรถ
รุ่นก่อน All New ถ้าจะขายเป็นมือสองควรขายที่ราคาเท่าไหร่ครับ
ผมเปลี่ยนเพราะมันต่อดูทีวีดิจิตอลไม่ได้
เอามาเก็บไว้ก็เสียดาย เลยขายดีกว่า
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
Re: รบกวนสอบถามราคาเครื่องเสียงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2016, 18:24:49 »
ผมขายไปหมื่นเดียวเองครับ ปา2014

Sent from my iPhone using Tapatalk

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนสอบถามราคาเครื่องเสียงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2016, 19:10:53 »
มีโมดูล gps ป่ะคัพ

ออฟไลน์ ตี๋ นิติเทพ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2016, 21:11:35 »
ได้ตั้งหมื่นเลยเหรอครับพี่ตั้ม ขอบคุณมากนะครับ

มี GPS ครับพี่อ้วน

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2016, 21:17:33 »

ครับพี่ตี๋ แต่ตอนนั้นผมออกมาไม่ถึงเดือนผมก็ถอดขายเลย ทั้งหมดเลยครับ ฟร้อนท์+แอมป์

Sent from my iPhone using Tapatalk