ผู้เขียน หัวข้อ: (นนทบุรี บางบัวทอง) บจก. กาญจนาอิควิพเม้นท์ สาขาบางบัวทอง  (อ่าน 5440 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่แอ๊ด

• Webmaster
  • Administrator
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • Webmaster
    • Pajero Sport Mania
(นนทบุรี บางบัวทอง) บจก. กาญจนาอิควิพเม้นท์ สาขาบางบัวทอง

ที่อยู่ 93 หมู่ 13 ถ.ตลิ่งชัน-สุพรรณบุรี ต.บางบัวทอง อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 11110
เบอร์โทรศัพท์ 0-2571-3669-73, 4041-4
โทรสาร 0-2923-1064
อีเมล kanchana_e@hotmail.com

ออฟไลน์ chanadit

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • chanadit
ในงานมอเตอร์โชว์ วันที่ 7 ธค.56 ผม(ชนะดิษฐ์) ได้จองปาเจโร่ สีน้ำตาลทอง กับเชลล์ชื่อ โชติชนากุล ภูมิพิสิทธ์โพคิน(โชติ) ตอนจองบอกว่าพี่พร้อมเมื่อไรวางเงินได้เลยไม่มีปัญหา แต่ตอนนี้กับมาให้รับเงินจองคืน  ผู้บริหารระดับสูงของศูนย์ช่วยด้วยคับว่ามีปัญหาอะไรหรือครับ ถึงรอลูกค้าที่มีใจรักปาเจโร่ได้ผิดหวังถึงขนาดต้องคืนเงินจอง ผมหวังว่าจะได้รับข่าวดีจากผู้บริหารครับ
ใจรักปาเจโร่สปอร์ต

ออฟไลน์ chanadit

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • chanadit
ผมชนะดิษฐ์ขอโทษครับแจ้งผิดศูนย์
ใจรักปาเจโร่สปอร์ต