ผู้เขียน หัวข้อ: **เสาร์ 9/7/59 ชวนเพื่อนปามาเนีย มิตติ้งส่องไฟที่หลักสี่ กับพี่โก้ ชัยนาท  (อ่าน 14662 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

:-  >>>>>>>>>>> คำ่คืนวันเสาร์ที่ 9 / 7 / 59  นี้      เวลา 18.00  -24.00+

ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกปามาเนียที่สนใจเรื่องตกแต่งรถในconcept pamaniaและสนใจเรื่องอรรถรสการขับขี่ด้วยเสียงเครื่องเสียงที่เสนาะหู    มาลองชมลองฟังลองสัมผัสและมาแลกเปลี่ยนความรู้รวมถึงมาศึกษาข้อมูลหลากหลายเป็นแนวทางได้ในงานนี้   ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆและโดยที่ไม่จำเป็นต้องจะต้องคิดที่จะติดตั้งเครื่องเสียงหรือUpgradeระบบใดๆ   ในงานนี้เป็นงานแสดงงานโชว์เครื่องเสียงจากกลุ่มคนเล่นหลากหลายแบบในstyleกันเอง   

และในส่วนของร้านพี่โก้ Chainat Sound ก็เป็นร้านที่สนับสนุนเวปปามาเนียมาตลอดทุกปีและเป็นร้านที่ทางเราเข้าไปใช้บริการกันหลายคันได้สนับสนุนเป้าบินสำหรับให้พวกเรา ,ส่องไฟหา optionsของแต่งในรถในมุมต่างๆ,ส่องหาว่าลำโพงติดตั้งอยู่ส่วนไหนอย่างไร,ส่องหาดูว่าตู้ซับดอกลำโพง ตูดลำโพงเล็ก-ใหญ่มีผลเรื่องเสียงและเรียบเนียนสวยงามอย่างไร  ;D ;D ;D เช่นที่ผ่านๆมาบรรยากาศตอนส่องไฟไปทางไหน  มือถือหลากหลายยี้ห้อจะถูกยกชูขึ้นแล้วหันตามแสงไฟที่ส่องไปในทุกๆที่ที่คนส่องจะส่องไปสลับกับการให้คำแนะนำจากพี่โก้และสมาชิกด้วยกันเอง  โอกาสมาถึงแล้วอย่าปล่อยให้หลุดลอยนะครับ   เพราะหากเดินทางไปถึงชัยนาทก็ไม่มีแบบนี้ให้เห็นกัน (ยกเว้นรถที่จอดทำ)

สถานที่นัดหมายก็ที่หน้าลานจอดรถ แม็คเวลู่หลักสี่   หน้าร้านแม็คโดนัลติดถนนใหญ่   ฝั่งตรงข้ามราชภํฏพระนคร   เข้ามาก็หาที่จอดใกล้หน้าร้านได้เลยครับ

แล้วพบกันในงานนะจ๊ะ   (อย่าลืมพกกล้องหรือง่ายสุดเตรียมชาร์ทแบตมือถือมาให้เต็มนะครับ   ย้ำเลย ;) )

ผมจัดนางแบบให้กับ pa mania โดยเฉพาะเรยครับ 1 คน
จะได้ไม่ต้องไปแย่งกับกลุ่มอื่น / หรือกลุ่มอื่นจะได้ไม่มาแย่ง ครับ

---------------------
เคยถ่ายหนังสือ sound mobil

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ลืมเลย...อยากได้รถที่ติดเสา B งามๆ   มาถ่ายแบบด้วยนะครับ      เอามาโหนกันหน่อยครับ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ลืมเลย...อยากได้รถที่ติดเสา B งามๆ   มาถ่ายแบบด้วยนะครับ      เอามาโหนกันหน่อยครับ
เอาไงดีหว่า  :L4386:  :L4386: อยากเอาเสา B ไปโชว์จริงๆนะ

• Pa Mania
  • *
เอาไงดีหว่า  :L4386:  :L4386: อยากเอาเสา B ไปโชว์จริงๆนะ

มาเลยครับ  ต้องการพี่ซูกิเอ กับพี่ป๊อบ  เบื้องต้นก่อนเลย

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
มาเลยครับ  ต้องการพี่ซูกิเอ กับพี่ป๊อบ  เบื้องต้นก่อนเลย

:L4386: :L4386: ติด ภารกิจ ซะงั้น

:sd21: :sd21: แหมๆ อยากเอาเสา B ไปให้ โหน

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
 :L4365: มาแอบดูเค้าทำอะไรกัน
อุ้ยลืมไปเราก็เด็กส่องไฟนี่หว่า :L2739: :L4396:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

• Pa Mania
  • *
มายืนยันว่ามีตติ้งนี้ไม่ควรพลาดอย่างยิ่ง
ถ้าไม่เชื่อถามพี่อั๋นดูสิ ว่ามันฟินยังไง :L2739: :sd24:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
มายืนยันว่ามีตติ้งนี้ไม่ควรพลาดอย่างยิ่ง
ถ้าไม่เชื่อถามพี่อั๋นดูสิ ว่ามันฟินยังไง :L2739: :sd24:

:sd42: :sd42: :sd42: เหตุการณ์ในคืนนั้นทำพี่อั๋นหูยานมาจนทุกวันนี้เลยคับ
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
:sd42: :sd42: :sd42: เหตุการณ์ในคืนนั้นทำพี่อั๋นหูยานมาจนทุกวันนี้เลยคับ

แล้วพี่แม็คล่ะ โดนไปด้วยป่าว  :L2739:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
แล้วพี่แม็คล่ะ โดนไปด้วยป่าว  :L2739:

:L2754: :L2754: :L2754: จะเหลือเหรอครับพี่อาท  :L2754: :L2754: :L2754: ชั้นนี้แล้ว ให้มันรู้บ้างว่าใผ๋เป็นใผ๋  :L4386:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
:L2754: :L2754: :L2754: จะเหลือเหรอครับพี่อาท  :L2754: :L2754: :L2754: ชั้นนี้แล้ว ให้มันรู้บ้างว่าใผ๋เป็นใผ๋  :L4386:

นั่นไงว่าแล้ว ข้อมูลถึงแน่นปึก  :L2900: :sd42: :sd42: :sd42:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
เพื่อทราบ

ตกลงเสาร์นี้จะมีใครไปบ้างครับ   บังเอิญไม่ได้นัดล่วงหน้ากัน
หากไม่มีคนสะดวกก็เกรงใจสิ่งที่พี่โก้เตรียมมาให้เพราะเพิ่งทราบว่าหลายท่านติดนัด, ติดธุระ, ติดแผนเที่ยวในวันหยุดกัน

**ช่วย update หน่อย     บ่ายแก่ๆไม่มีอัพเดทให้จับต้องได้   ผมจะยกเลิกนัดหมายนะครับ

ขอบคุณครับ

:L2759:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ผมอยู่ ตปท. ไม่สามารถ ขอรับ  ;D :D

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
:L4386:  :L4386: มิตติ้งนี้ หากก้าวเท้าออกจากบ้านไปคงวิวายสิ้นชีวา....แค่เห็นรูปยังถามว่ามีแบบนี้ด้วยหรือ.....

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ผมไม่ได้ไป จะออกไปแตะขอบฟ้า  :L4397:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :L4365: ผมติดธุระเหมือนกันครับ อดเลย

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
มีใครไปบ้างครับ จะขอไปนั่งฟังเพลงบ้าง

• Pa Mania
  • *
พี่นะ     พี่เก่งKKJ    พี่ชัยระยอง ตั้ม บางนา  พี่เดย์ซ่า(มา)   พี่ม่อน(มา4ทุ่ม)      6  คันแล้วนิ    ถ้าconfirm

:L2761:   

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขออภัยด้วยครับ ทีแรกว่าจะไปช่วยส่องไฟเต็มที่ แต่มาติดไปงานศพแล้วครับ อดเจอพี่โก้ให้ช่วยจูนเสียงเลย  :L4386:

• Pa Mania
  • *
พี่นะ     พี่เก่งKKJ    พี่ชัยระยอง ตั้ม บางนา  พี่เดย์ซ่า(มา)   พี่ม่อน(มา4ทุ่ม)      6  คันแล้วนิ    ถ้าconfirm

:L2761:
รับทราบครับพี่นะ แล้วเจอกันครับ