ผู้เขียน หัวข้อ: พี่คนนั้น พี่คนนี้ และพี่ๆที่จะมากันโน๊นนน ฟังทางนี้ ?  (อ่าน 20277 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ประมาณว่า ไม่ซีเรียส พี่น้องกันทั้งนั้น (ยิ้มๆ) ใช่ไหมครับพี่นะ

ประมาณว่า ......ไม่ได้ผิดผลาดอะไรมากมายจนอาจจะกลายไปเป็นประเด็นใดๆ   ไม่ได้บังคับหรือขู่เข็ญใดๆหรือห้ามไม่ให้ทำ    แค่ขอความร่วมมือกันให้หลีกเลี่ยงจะดีใจและดีมากๆสำหรับที่ปามาเนียนี้

:L2759: :L2759: :L2759:

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ OhPajero (โอ๋)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 54
  • ปามาเนีย
ประมาณว่า ......ไม่ได้ผิดผลาดอะไรมากมายจนอาจจะกลายไปเป็นประเด็นใดๆ   ไม่ได้บังคับหรือขู่เข็ญใดๆหรือห้ามไม่ให้ทำ    แค่ขอความร่วมมือกันให้หลีกเลี่ยงจะดีใจและดีมากๆสำหรับที่ปามาเนียนี้

:L2759: :L2759: :L2759:

ยาวเลย   :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
รู้สึกได้ กะแล้ว ต้องมีวันนี้
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ดีนะผมไม่มีประวัติ เป็นพี่คนนั้น   :L6419:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
เอาน่าอย่างน้อยก็ยังเหลือพี่คนนี้ ( พี่นะ ) ไว้มีอะไรก็ pm ไปบอกลวก...เพ่กันเองนะครับ
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เอิ่ม..ผมขอเป็นพี่คนเดิมดีแล้วครับ :L2739: :L2901:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!