ผู้เขียน หัวข้อ: พี่คนนั้น พี่คนนี้ และพี่ๆที่จะมากันโน๊นนน ฟังทางนี้ ?  (อ่าน 20242 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
***ขอความร่วมมือ  รายชื่อดังต่อไปนี้  ห้ามใช้ชื่อลงจองสิทธิ์ใดๆในเวป ?

1. พี่คนนั้น
2. พี่คนนี้
3. พี่คนโน๊น
4. อีตานั่น
5. ก็ผมไง จะใครล่ะ
6. พี่คนนู๊น

6 คนนี้สร้างความสับสนให้วงการมาก 55555   ขอร้องเถอะเอาแค่แซวในเวปพออย่ามาจองอะไรในกระทู้นะ   จองมาของดการลงชื่อให้นะครับ   และสำหรับท่านที่ติดประเด็นอะไรให้โพสหรือ PM บอกเจ้าของกระทู้ไปกันเองว่าจะเอาแต่ไม่ลงนาม   จะได้ใส่ว่าเป็นของเวปและตามเก็บตังค์ได้ถูก    หรือลงชื่อภรรยาแทนก็ได้ ;)ถ้าเขาอนุญาติแบบพ่อหนุ่มเมืองนนท์

ประมาณนี้ไม่มีไรมาก   ยิ้มๆ
 ;D
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ทราบ
15.42 น. ; 30-06-59
 :D ;) ;D

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
 :L4365: :L2904: ครับผม ;D ;D ;D สมัยก่อนมีพี่คนนั้นอยู่คนเดียว เดี๋ยวนี้ตามมาอีกเพียบเลยพากันงง :sd06: :sd06: :sd06:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd42:  จบตำนานพี่คนนั้นเลยคับ.  เด่วหาชื่อใหม่ก่อนคับ.   :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
รับทราบครับ  :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
รับทราบครับ

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
 :L4373: ครับผม

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
รับทราบเลยคับผม  :L4373:  :L4373:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
รับทราบ.....จากพี่คนนี้  :L2754:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
รับทราบ.....จากพี่คนนี้  :L2754:

รับทราบ ตามพี่คนนี้ นั้นมีแต่ให้ ครับ ;D

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
รับทราบ ตามพี่คนนี้ นั้นมีแต่ให้ ครับ ;D
แล้วหลังจากนี้ ถ้าไม่มีพี่คนนั้น แล้วถ้าเงาะขาดเหลืออะไร ไม่อยากคิด  :sd21: ร้องไห้หนักมาก  :sd21: :sd21: :sd21:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
***ขอความร่วมมือ  รายชื่อดังต่อไปนี้  ห้ามใช้ชื่อลงจองสิทธิ์ใดๆในเวป ?

1. พี่คนนั้น
2. พี่คนนี้
3. พี่คนโน๊น
4. อีตานั่น
5. ก็ผมไง จะใครล่ะ
6. พี่คนนู๊น

6 คนนี้สร้างความสับสนให้วงการมาก 55555   ขอร้องเถอะเอาแค่แซวในเวปพออย่ามาจองอะไรในกระทู้นะ   จองมาของดการลงชื่อให้นะครับ   และสำหรับท่านที่ติดประเด็นอะไรให้โพสหรือ PM บอกเจ้าของกระทู้ไปกันเองว่าจะเอาแต่ไม่ลงนาม   จะได้ใส่ว่าเป็นของเวปและตามเก็บตังค์ได้ถูก    หรือลงชื่อภรรยาแทนก็ได้ ;)ถ้าเขาอนุญาติแบบพ่อหนุ่มเมืองนนท์

ประมาณนี้ไม่มีไรมาก   ยิ้มๆ
 ;D

แล้วจะมีเฉลยไหมครับว่าใครบ้างอ่ะ พี่คนนี้ คนนั้น คนนู้น คนโน้น  :sd06: มึนงงมานานแล้วผมอ่ะ  :L2759:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
โธ่.......ไปซะละพี่น้องเอกของผ๊ม  :L4386: :L4386: :L4386:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ เติ้ล <Little> พะเยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
แอบตามมาดู  :L4365:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
แล้วจะมีเฉลยไหมครับว่าใครบ้างอ่ะ พี่คนนี้ คนนั้น คนนู้น คนโน้น  :sd06: มึนงงมานานแล้วผมอ่ะ  :L2759:

ตามชื่อเลยครับ  หรือลองมองไปที่เขาเข้ามาบอก ขอบคุณครับ 55555

แล้วหลังจากนี้ ถ้าไม่มีพี่คนนั้น แล้วถ้าเงาะขาดเหลืออะไร ไม่อยากคิด  :sd21: ร้องไห้หนักมาก  :sd21: :sd21: :sd21:

มีพี่คนนี้ไง PM มาได้ 5555

โธ่.......ไปซะละพี่น้องเอกของผ๊ม  :L4386: :L4386: :L4386:
แม๋ ลืมไปอีกคน  :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ OhPajero (โอ๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 54
  • ปามาเนีย
ชอบคำพี่น่ะ
ไม่มีอะไรมาก....ยิ้มๆ

• Pa Mania
  • *
ชอบคำพี่น่ะ
ไม่มีอะไรมาก....ยิ้มๆ

แปลได้ความอย่างไร ครับพี่โอ๋  :L2759:

ออฟไลน์ OhPajero (โอ๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 54
  • ปามาเนีย
แปลได้ความอย่างไร ครับพี่โอ๋  :L2759:
ประมาณว่า ไม่ซีเรียส พี่น้องกันทั้งนั้น (ยิ้มๆ) ใช่ไหมครับพี่นะ