ผู้เขียน หัวข้อ: ดีทั้งคัน ฟร้อน เพาเวอแอม ซับเบส ลำโพง ฯลฯ ดีทั้งคัน......ยกเว้นเสียง  (อ่าน 9487 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกโก้-chainat

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 36

1.ติดเพื่อฟังแบบว่าได้เกรด a ไม่ต้องถึงเกียรตินิยม ใช้งบแสนเดียวครับ
2.ตอนนี้ที่ร้านมีของใหม่เก่าเก็บ และของมือ 2 เพียบ
3.รูดบัตรกสิกร 0%6เดือน
4.บริการรับรถ ถึงอยุธยา
555 ขายของซ่ะเรย  :sd23:ขออภัย
ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ไอเท็มนี้มีหรือยังระวังจะคุยกับเขาไม่รู้เรื่องนะ

ไอเท็มนี้ต้องหยอดกระปุกกันนานหน่อยครับพี่นะ  :L6419:

แอบฟังมานานจากไม่รู้เรื่องเลยเริ่มพอเข้าใจบ้างแล้ว...ว ว่าต้อง  :L6415: ทีเดียวจบไปชัยนาท  :L2901:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.