ผู้เขียน หัวข้อ: ของมาแล้ว มารับได้ =>รวมตัวสั่งซื้อหางปินส์ ฟีเวอร์ 2016 รอบพิเศษครับ...  (อ่าน 157953 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
รอพี่สองคนนี้ก่อนครับ พร้อมๆกันเสาร์นี้จะได้ออกเดินทาง ว่าแต่ พี่วิทย์ ตรัง ได้รับของหรือยัง

1. พี่พีท Chumphon   
2. พี่เดิ้ล  พะเยา

หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ วิทย์ ตรัง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ปามาเนีย
ว่าแต่ พี่วิทย์ ตรัง ได้รับของหรือยัง

ได้รับแล้วครับพี่โย เมื่อวาน  :L2758:

ออฟไลน์ เติ้ล <Little> พะเยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
รอพี่สองคนนี้ก่อนครับ พร้อมๆกันเสาร์นี้จะได้ออกเดินทาง ว่าแต่ พี่วิทย์ ตรัง ได้รับของหรือยัง

1. พี่พีท Chumphon   
2. พี่เดิ้ล  พะเยา

ช่วงนี้ติดงานยุ่งครับเลยมาตอบช้า
ของผมจัดส่งที่ทำงานเลยนะครับ พี่โย ขออภัยที่มาตอบช้า
ส่ง
นายพิทยา กองโพธิ์
เลขที่ 225 หมู่ 4
ตำบลดอนศรีชุม อำเภอดอกคำใต้
จังหวัดพะเยา 56120
โอนเงินให้น่ะครับพี่โย  :sd23: :sd23:

ปล. ขอแก้ไขเรื่องชื่อเล่น เป็น เติ้ล ต.เต่า ไม่ใช่เดิ้ลนะครับ  :sd21: :sd21: :sd21:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ตุลาคม 2016, 01:20:36 โดย เติ้ล <Little> พะเยา »

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
รอ พี่พีท Chumphon เสาร์นี้ออกเดินทางแน่นอน
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ขอโทษทีครับพี่โย และพี่ๆทุกคน ผมติดธุระ ไม่ได้เข้ามาดู // แล้วพอเค้ามาดูก็ดันโอนผิดจุดทศนิยมอีก // :sd23:
ผมรีบไปหน่อยครับ แนบไฟล์ด้านล่างน่ะครับ

• Pa Mania
  • *
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
นึกว่าตัวเองเป็น .05 อยู่เรื่อยๆเลย แต่ที่่จริงแล้ว .09 ได้เลขสวยแต่ดันมาเอาเลย 5
ขัดใจตัวเองครับ 5555+

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
ออกเดินทางไปแล้ว

พี่พีท Chumphon        EQ 6015 2198 6 TH

พี่แดง ขอนแก่น           EQ 6015 2201 6 TH

พี่ เจ ปาดำ เชียงราย     EQ 6015 2200 6 TH

พี่หมู หนองคาย           EQ 6015 2197 6 TH

พี่OhPajero(โอ๋)          EQ 6015 2202 6 TH

พี่เดิ้ล  พะเยา              EQ 6015 2199 6 TH

• Pa Mania
  • *
พึ่งกลับถึงบ้าน เจอหางพอดีเลยครับ ขอบคุณท่านพี่โยมากๆเลยครับผม

ออฟไลน์ แดง-ขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 37
  • Family Man Khonkaen.
ได้รับของแล้วคับ. ขอบคุณพี่ๆทุกท่านคับ
อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000

ออฟไลน์ OhPajero (โอ๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 54
  • ปามาเนีย
ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณมากครับพี่ๆที่เป็นธุระจัดหาของแต่งระดับเทพ อีกหนึ่งชิ้น

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พึ่งกลับถึงบ้าน เจอหางพอดีเลยครับ ขอบคุณท่านพี่โยมากๆเลยครับผม
เตรียมตัดหางเก่าปล่อยวัดเลย 5555
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
ได้รับของเมื่อวานนี้ครับ ขอบคุณพี่โยมากครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พี่ๆสมชที่ได้รับหางแล้ว ติดตั้งเสร็จอย่าลืมถ่ายรูปมาให้ดูให้ชื่นใจหน่อยนะครับ  :L2732:

• Pa Mania
  • *
เตรียมตัดหางเก่าปล่อยวัดเลย 5555
ตัดไปแล้วครับพี่ เดวผมถ่ายให้ดูเย็นนี้ครับผม

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ตัดไปแล้วครับพี่ เดวผมถ่ายให้ดูเย็นนี้ครับผม
มายัง  รอชม  นอนรอ   :L2744:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
มายัง  รอชม  นอนรอ   :L2744:
ตายแร้ว ผมลืม ไปถ่ายตอนนี้เลยครับพี่ แปร้ปๆๆๆ

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ได้รับของแล้วนะครับพี่

ขอบคุณมากครับ  :sd23:

ได้ติดเรียบร้อยเมื่อไร จะส่งรูปให้ชมนะครับ
JayNoppadol

• Pa Mania
  • *
โทรศัพท์มือถือผมไม่ยอมให้ลงรูปคับ  มันขึ้นว่า ไม่สามารถโหลดปลั๊กอิน ผมได้วานให้พี่อั๋นช่วยลงให้  แต่ภาพที่ถ่ายมันมืด ขอรอเป็นพรุ่งนี้เช้าน่ะค่ับ :sd23:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
โทรศัพท์มือถือผมไม่ยอมให้ลงรูปคับ  มันขึ้นว่า ไม่สามารถโหลดปลั๊กอิน ผมได้วานให้พี่อั๋นช่วยลงให้
 :L2900:    :L2900:    :L2900:
ขออนุญาติคับ      :L6428:

:L4384:    :L4384:    :L4384:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ choke (โชค)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 13
โทรศัพท์มือถือผมไม่ยอมให้ลงรูปคับ  มันขึ้นว่า ไม่สามารถโหลดปลั๊กอิน ผมได้วานให้พี่อั๋นช่วยลงให้
 :L2900:    :L2900:    :L2900:
ขออนุญาติคับ      :L6428:

:L4384:    :L4384:    :L4384:
ของพี่พีทนี่ใส่สวยเลยครับพี่อั๋น