ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครรถนายแบบ by TeinSalesThailand  (อ่าน 3506 ครั้ง)

ออฟไลน์ teinsalesthailand

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปามาเนีย
    • TEINSALESTHAILAND
รับสมัครรถนายแบบ by TeinSalesThailand
« เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2016, 14:19:34 »
เมื่อเราเตือนแล้ว รวมถึงแนะนำให้แก้ไขและปรับปรุงการตั้งชื่อและคำแนะนำต่างๆ   ให้เวลามากกว่า 3 วัน

แต่ทางคุณก็ไม่สนใจหรือทำการแก้ไขและปฏิบัติตามใดๆ    แต่ก็มีการ update post ปกติอีก

*** ทางเราขอถือวิสาสะ ไม่สนใจคุณบ้างนะครับ

:L2736:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Re: รับสมัครรถนายแบบ by TeinSalesThailand
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2016, 14:43:53 »
เมื่อเราเตือนแล้ว รวมถึงแนะนำให้แก้ไขและปรับปรุงการตั้งชื่อและคำแนะนำต่างๆ   ให้เวลามากกว่า 3 วัน

แต่ทางคุณก็ไม่สนใจหรือทำการแก้ไขและปฏิบัติตามใดๆ    แต่ก็มีการ update post ปกติอีก

*** ทางเราขอถือวิสาสะ ไม่สนใจคุณบ้างนะครับ

สวัสดีครับ

รบกวนสอบถามเพิ่มเติม  ดังนี้

1. จุดประสงค์เพื่อทดสอบ Product หรือ โฆษณา
2. สิ่งที่ทางคุณคาดหวัง สำหรับกิจกรรมแบบนี้
3. คุณสมบัติและ feature ของสิ้นค้า  มีข้อมูลก่อนไหม
4. Focus ที่รถ PJS  ALL New ใหม่อย่างเดียว  หรือสนใจทำตลาดใน model ก่อนหน้านี้ด้วย
5. สิ่งที่จะได้รับต่อไปในแง่ของสมาชิกชมรม  ต่อ  กิจกรรมส่งเสริมการขายของทางคุณ (หลังทดสอบจบ)
6. ระยะเวลาการทดสอบ
7. เน้นให้ทดสอบ  ในเงื่อนไขใดพิเศษ  หรือป่าว
8. หรืออื่นๆ (หากมี)

ขอรบกวนข้อมูลเพิ่มเติมด้วยนะครับ  อาจจะทำให้ได้ข้อมูลมากกว่า Fitment test ตามที่คุณเสนอมาครับ

ขอบคุณครับ 

------------------------------------------------------------------------------------
และรบกวนช่วยปฏิบัติตามเงื่อนไขเบื้องต้นของการเป็นสมาชิกด้วยนะครับ 

ขอบคุณครับ

:L4399:

ลองศึกษาตามนี้ครับ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ teinsalesthailand

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปามาเนีย
    • TEINSALESTHAILAND
Re: รับสมัครรถนายแบบ by TeinSalesThailand
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2016, 15:28:06 »
สวัสดีค่ะ
ตอบตามด้านล่างนะคะ

สวัสดีครับ

รบกวนสอบถามเพิ่มเติม  ดังนี้

1. จุดประสงค์เพื่อทดสอบ Product หรือ โฆษณา
>> เพื่อพัฒนาสินค้าค่ะ 

2. สิ่งที่ทางคุณคาดหวัง สำหรับกิจกรรมแบบนี้
ต้องการรถนายแบบค่ะ แค่คันเดียวค่ะ

3. คุณสมบัติและ feature ของสิ้นค้า  มีข้อมูลก่อนไหม 
Damper : STAA or STAZ with compatibility of EDFC.
Spring : S-TECH or High TECH.

4. Focus ที่รถ PJS  ALL New ใหม่อย่างเดียว  หรือสนใจทำตลาดใน model ก่อนหน้านี้ด้วย

PJS  ALL New ใหม่อย่างเดียว
Model  ก่อนหน้าทำไปแล้วค่ะ

5. สิ่งที่จะได้รับต่อไปในแง่ของสมาชิกชมรม  ต่อ  กิจกรรมส่งเสริมการขายของทางคุณ (หลังทดสอบจบ)
อันนี้ไม่ใช่กิจกรรมอะไรค่ะ และไม่ได้เป็นรายการส่งเสริการขายค่ะ
เราประกาศหานายแบบแค่คันเดียวค่ะ ที่จะสะดวกมานำรถมาเป็นนายแบบให้เราวัดช่วงล่าง และได้ตอบแทนเป็นสินค้าตามที่ระบุฟรีพร้อมติดตั้งฟรีค่ะ

6. ระยะเวลาการทดสอบ
มาวัดช่วงล่าง  1 ครั้ง
มาติดตั้งตัวต้นแบบอีก 1 ครั้ง

7. เน้นให้ทดสอบ  ในเงื่อนไขใดพิเศษ  หรือป่าว
ไม่มีค่ะ

8. หรืออื่นๆ (หากมี)
ไม่มี

ขอรบกวนข้อมูลเพิ่มเติมด้วยนะครับ  อาจจะทำให้ได้ข้อมูลมากกว่า Fitment test ตามที่คุณเสนอมาครับ

ขอบคุณครับ 

------------------------------------------------------------------------------------
และรบกวนช่วยปฏิบัติตามเงื่อนไขเบื้องต้นของการเป็นสมาชิกด้วยนะครับ 

ขอบคุณครับ

:L4399:

ลองศึกษาตามนี้ครับ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ton_2335

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2016, 18:03:02 »
มอดลีลา ลองสายเขียวเลย

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2016, 17:18:10 »

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ น้องแนท พระราม3

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2016, 04:41:02 »
แจ่มแจ่แด่มแจ่มว๊าวเลยครับ :L2734: :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 20:27:46 »
 :L4365: เอ้ white potion ซื้อตรงไหนครับเนี่ย   :-[