ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเรียนเชิญพี่ๆ ร่วมงาน "มหาสงกรานต์พระประแดง" วันอาทิตย์ที่ 24 เมษายนครับ  (อ่าน 14642 ครั้ง)

ออฟไลน์ ป๊อป

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 77

พี่ๆท่านใดว่างเรียนเชิญ มาเล่นน้ำ พบปะ สังสรรค์  ในงานสงกรานต์พระแดง ที่ร้านผมนะครับ

สถานที่เล่นน้ำของเราปลอดภัย อยู่ในพื้นที่ส่วนตัว  สามารถนำเด็กๆมาเล่นน้ำด้วยกันได้

งานนี้มีการโชว์รถเครื่องเสียง ดีกรี แชมป์ ประเทศไทย

รูปแบบงาน  ไม่มีอะไรมากครับ  มานั่งดื่ม  นั่งพููดคุย และเล่นน้ำกัน

การเตรียมตัว  ติดน้ำ ขนม ของกิน และเตรียมเสื้อผ้ามาเปลี่ยน และพี่ๆสายขม แนะนำนั่งแท๊กซี่มาครับ (อาจจะขับกลับบ้านลำบากครับ เพราะจัดหนักทุกปี)

งานเริ่มตั้งแต่ 11 โมงเป็นต้นไปครับ

มาสนุกกันนะครับพี่ๆ :L2897: :L2897: :L2897:

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พี่โยบอกว่าอาจมีแบบนี้ อิอิ

https://www.facebook.com/prompeing/videos/539948336055520/

น่าไปก็เพราะอย่างงี้แหล่ะครับ ;D ;D ;D :L2739:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ เดย์....ซ่า( DayZa)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 13

กินฟรี  อยู่ฟรีป่าว ครับ พี่ ป๊อบ 5555

ไม่เอาแบบ ที่ไปโดนใช้งาน หนักๆๆๆ แบบคราวที่แล้วอีกนะ ครับ 

:sd42:    :sd42:    :sd42:   

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

กินฟรี  อยู่ฟรีป่าว ครับ พี่ ป๊อบ 5555

ไม่เอาแบบ ที่ไปโดนใช้งาน หนักๆๆๆ แบบคราวที่แล้วอีกนะ ครับ 

ประทับใจอะสิพี่เดย์   :L4396:

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
พี่โยบอกว่าอาจมีแบบนี้ อิอิ

https://www.facebook.com/prompeing/videos/539948336055520/

เอ... แบบนี้ต้องเตรียมอะไรไปเล่นสงกรานต์บ้างละครับเนี่ย  ;D ;D

• Pa Mania
  • *

งานนี้ มาพักผ่อน เล่นน้ำ ดื่มกินอย่างเดียวคร้าบบพี่เดย์

• Pa Mania
  • *
ประทับใจอะสิพี่เดย์   :L4396:

พี่กิตมาถึงกี่โมงคร้าบ 555

• Pa Mania
  • *
เอ... แบบนี้ต้องเตรียมอะไรไปเล่นสงกรานต์บ้างละครับเนี่ย  ;D ;D
เตรียมมาทุกอย่างยกเว้น ผบ. ครับพี่ป๊อปปปปป 5555 (ล้อเล่นนะครับพี่)

ออฟไลน์ น้องแนท พระราม3

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • ปามาเนีย
ผมไม่ไปครับบบ     ไม่ไปไม่ได้ครับถือว่าผิดดดด :sd42: :sd42: :sd42: ล้างตับรอละครับ :sd24: :sd24: :sd24:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
. ขอให้สนุก สุขสันต์ สมหวัง ทุกคนค่ะ  รอชมภาพนะคะ  :L2732: :L2732:  :L4398:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

• Pa Mania
  • *
ผมไม่ไปครับบบ     ไม่ไปไม่ได้ครับถือว่าผิดดดด :sd42: :sd42: :sd42: ล้างตับรอละครับ :sd24: :sd24: :sd24:
เนื้อย่างหมูย่างด้วยนะคร้าบพี่แน๊ท อิอิ

. ขอให้สนุก สุขสันต์ สมหวัง ทุกคนค่ะ  รอชมภาพนะคะ  :L2732: :L2732:  :L4398:

มาเล่นด้วยกันไหมครับพี่พีรา

ออฟไลน์ น้องแนท พระราม3

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • ปามาเนีย
เนื้อย่างหมูย่างด้วยนะคร้าบพี่แน๊ท อิอิ

ไม่พลาดครับไม่พลาด พี่ป้อป

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
อยากเลี้ยงโค ก็ต้องมีค่าหญ้าครับ ถ้าช่วยกันออกค่าหญ้าก็จะไปซื้อโค  :sd42:

หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
อยากไปแต่ติดเรียนค้าบ  :sd21:

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
เครื่องเสียงพร้อม  :L2736:

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=FjUdDB4yAYE" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=FjUdDB4yAYE</a>
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
เตรียมมาทุกอย่างยกเว้น ผบ. ครับพี่ป๊อปปปปป 5555 (ล้อเล่นนะครับพี่)

เสียดายไปไม่ได้แล้วครับ ติดภาระกิจแถวปทุม ปะแป้งสาวๆ เผื่อด้วยนะครับพี่ป๊อบ  ;D ;D

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
555.  รอชมภาพความสุขจากพี่ๆน่ะคับ.     
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
พี่ปอป บิ้วนี่ยังอยากไป

แต่ตัดสินใจว่าน่าไป ตรงพี่โยบิ้วววว นี่แระ ;D

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
อยากไปแต่ติดเรียนค้าบ  :sd21:
ติดเรียนเหมือนกันค้าบ   :L2739: