ผู้เขียน หัวข้อ: (กทม.บางแค) บจก. ไทยยานยนต์ มิตซู  (อ่าน 9241 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่แอ๊ด

• Webmaster
  • Administrator
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • Webmaster
    • Pajero Sport Mania
(กทม.บางแค) บจก. ไทยยานยนต์ มิตซู
« เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 14:28:42 »
(กทม.บางแค) บจก. ไทยยานยนต์ มิตซู

ที่อยู่ 119 หมู่ 1 ถ.เพชรเกษม แขวงบางแคเหนือ เขตบางแค กรุงเทพฯ 10160
เบอร์โทรศัพท์ 0-2804-9099
อีเมล kornp@thaiyarnyon.com
Google Map ดูแผนที่ Google map

ออฟไลน์ ปู้

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 7
Re: (กทม.บางแค) บจก. ไทยยานยนต์ มิตซู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 มีนาคม 2013, 21:07:25 »
ออกรถที่นี่ครับ ปาเจ่โร่ วีหก ครับ
ต่อด้วยเคลมแกนพวงมาลัยก็ที่นี่ เวลาสั่งของประมาณ 1 เดือนกว่าๆ เวลาเปลี่ยน 1 วัน
เคลมไม่ตุกติกครับเพราะมันดังจริงๆ :sd42:
ต่อด้วยเคลมโช๊คเทพคู่หลังก็ที่นี่ เวลาเปลี่ยน ครึ่งวัน
เคลมก็ไม่มีปัญหาเหมือนกันเพราะว่ามันเยิ้มแล้วจริงๆ :sd42:
สรุป
พนักงานรับรถดูแลดีครับ
มีส่วนที่นั่งพักลูกค้ามีโทรทัศน์ อินเทอร์เน็ต ไวไฟให้บริการ และมีเครื่องเล่นของเด็กๆไว้บริการด้วยครับ
แต่ถ้าจะเข้าใช้บริการต้องโทรจองคิวครับเพราะรถเข้าบริการค่อยข้างเยอะ
และชอบล้างรถให้ลูกค้าด้วยครับถ้าใครไม่ต้องการบริการล้างรถก็ต้องแจ้งล่วงหน้า

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
Re: (กทม.บางแค) บจก. ไทยยานยนต์ มิตซู
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 1 เมษายน 2013, 11:43:54 »
ผมก็ออกศูนย์นี้เหมือนกันครับ สีดำ 4wd 2011
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 2 เมษายน 2013, 12:17:31 »
ที่นี้ถ้ารถมีการดัดแปลง อย่าเข้านะครับผมให้ช่างเช็คเบรคแต่ดันบอกผมให้ไปเอาโช้ค+สปริงเก่ากลับมาใส่ก่อนถึงจะตรวจเช็คให้ :sd06:  และที่นี้ถ้าพี่ๆท่านไหนจะไปนั้งดูช่างทำงานคงรำบากเพราะเอารถขึ้นไปทำชั้น2ด้านหลังศูยน์เหมือนลานจอดรถห้างหรือคอนโดครับเอาขอมูลไว้พิจารณาครับเพื่อความสะดวก :sd23:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 2 เมษายน 2013, 12:47:41 »
ที่นี้ถ้ารถมีการดัดแปลง อย่าเข้านะครับผมให้ช่างเช็คเบรคแต่ดันบอกผมให้ไปเอาโช้ค+สปริงเก่ากลับมาใส่ก่อนถึงจะตรวจเช็คให้ :sd06:  และที่นี้ถ้าพี่ๆท่านไหนจะไปนั้งดูช่างทำงานคงรำบากเพราะเอารถขึ้นไปทำชั้น2ด้านหลังศูยน์เหมือนลานจอดรถห้างหรือคอนโดครับเอาขอมูลไว้พิจารณาครับเพื่อความสะดวก :sd23:
ขอบคุณข้อมูลครับ
รอบหน้าต้องหาศูนย์ใหม่แล้วเพราะเปลี่ยนโช๊ค+สปริง ไปแล้ว