ผู้เขียน หัวข้อ: ทราบว่า วันอาทิตย์ที่ 20 นี้ เป็นวันเช้งเม้งของชาวจีน หรือป่าว...ผมจะ ?  (อ่าน 10478 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

จะเรียนเชิญ  ตั้งแต่   ค่ำคืนวันเสาร์ที่  19 / 3 / 59    ทำการถอดแต่ง  แยง ใส  รอไว้  (พร้อมมิตติ้งปิ้งย่าง และ อื่นๆ)

พอเช้าอาทิตย์  20/3/59  เวลาประมาณ  05.00 - 6.00    ทีมติดตั้งจะเดินทางมาถึงพร้อมของ

สายวันอาทิตย์ก็เริ่มติดตั้ง

****ใครสะดวก ยกมือ   5-8 ท่านแรกที่ยกมือก่อน    มีสิทธิ์รับคิวก่อน

:L2761:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ไฟที่ใส่อยู่เป็น options นะ ตัวแถมไม่ใช่ตัวนี้    หากสนใจไฟตัวนี้และไม่อยากถอดออก   ติดต่อผมได้ราคาพิเศษไม่ถึง 2000

เตรียมใส่มาให้ 8 ตัวเท่านั้น
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
วันอาทิตย์ที่ 20 อดไป
ต้องไปเชงเม้ง
 :L4386: :L4386: :L4386:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
มายกมือว่า วันที่19 ไปมะได้ ติดงานเป็นเพื่อนของเพื่อนของลูกพี่เจ้าบ่าว ในงานยกเสาลงหลุม ;D

แต่วันที่20 หลังจากส่งเขายกเสาลงหลุมเสร็จจะไปร่วม เป็นส่วนนึงของของแต่งPa-mania limited edition กันชน NRB V2 (NA RATCHADA BUMBER V2) ด้วยคนครับ ;) :sd01:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
พี่เอ ตั้งชื่อให้ด้วย อินเนอร์ limited มาเต็มเลย  :L2897:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
ไปเช้งเม้ง บ้านบึง ครับ   :sd23:

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
หลายๆบ้านคงถือโอกาสไปเชงก่อนเพื่อหลีกเลี่ยงวันจริง ช่วงนี้เข้าเทศกาลเชงเม้งแล้วยาวไปจนถึงต้นเดือนเมษาเลยครับ :L2754:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

จะเรียนเชิญ  ตั้งแต่   ค่ำคืนวันเสาร์ที่  19 / 3 / 59    ทำการถอดแต่ง  แยง ใส  รอไว้  (พร้อมมิตติ้งปิ้งย่าง และ อื่นๆ)

พอเช้าอาทิตย์  20/3/59  เวลาประมาณ  05.00 - 6.00    ทีมติดตั้งจะเดินทางมาถึงพร้อมของ

สายวันอาทิตย์ก็เริ่มติดตั้ง

****ใครสะดวก ยกมือ   5-8 ท่านแรกที่ยกมือก่อน    มีสิทธิ์รับคิวก่อน

:L2761:

นัดเจอกันที่สุสานแถวไหนหรือครับ  เผื่ออยู่ใกล้จะได้ตามไป   :L4396:

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
อยากไปด้วยนะครับ...
แต่เจอกันที่ไหนครับ
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
นัดเจอกันที่สุสานแถวไหนหรือครับ  เผื่ออยู่ใกล้จะได้ตามไป   :L4396:
แคสถานที่ก็ไม่น่าไปเจอแล้ว โอ้ย.... กลัวผี  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
 :L4365:  :L4365:

คงได้แต่แอบมองดูห่างๆ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :L4365: :L4392: ได้แต่เหลียวมองทำตาปริบๆ เลย ผบ.ไม่ให้ผ่าน... :L2733: :L2733: :L2746: :L2746:

• Pa Mania
  • *
มายกมือว่า วันที่19 ไปมะได้ ติดงานเป็นเพื่อนของเพื่อนของลูกพี่เจ้าบ่าว ในงานยกเสาลงหลุม ;D

แต่วันที่20 หลังจากส่งเขายกเสาลงหลุมเสร็จจะไปร่วม เป็นส่วนนึงของของแต่งPa-mania limited edition กันชน NRB V2 (NA RATCHADA BUMBER V2) ด้วยคนครับ ;) :sd01:

ขอบคุณครับพี่เอ  กันชน NRB V2 (NA RATCHADA BUMBER V2)

ตั้งชื่อได้เข้าท่ามาก   สรุปว่ามีเรา 2 คนใช่ไหมเนี่ย   หรือ+พี่ตุ้ยอีกคน   พี่โอว่าไง  พี่ทูตมาเปลี่ยนกลับไหม

จะมีใครอีกไหม  พี่เอกเย็น  พี่อื่นๆว่าไง 

ออฟไลน์ บอย 6999

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
  • นนทบุรี
18-20 นี้ ติดอบรมครับ

รอรอบสองนะครับพี่นะ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

ออฟไลน์ พี่เอก-Yensira

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ขอบคุณครับพี่เอ  กันชน NRB V2 (NA RATCHADA BUMBER V2)

ตั้งชื่อได้เข้าท่ามาก   สรุปว่ามีเรา 2 คนใช่ไหมเนี่ย   หรือ+พี่ตุ้ยอีกคน   พี่โอว่าไง  พี่ทูตมาเปลี่ยนกลับไหม

จะมีใครอีกไหม  พี่เอกเย็น  พี่อื่นๆว่าไง
ตอบตอนนี้ว่าอยากไปมากครับ เอาเป็นว่าผมคงคอนเซ็ป เป็นหนุ่มคืนวันเสาร์ยันเช้าวันอาทิตย์ครับบบบบ

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
ขอตามไป :L4365: NRB V2

ได้รึเปล่าครับ :L2897: :L2897: :L2897:
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

ออฟไลน์ น้องแนท พระราม3

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • ปามาเนีย
อยากไปจังเลยครับ ติดออกร้านกลางคืน ศ-อา. เลย :'(