ผู้เขียน หัวข้อ: **นัดติดตั้ง RV Meter รุ่นสุดท้าย......รอบเดียววันเดียว....ยกมือด่วน!  (อ่าน 61038 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ประกาศด่วน !
มีของมา 2 ชุด ใครจะเอายกมือขึ้นสูงๆ  ขอสูงๆ  ชัดๆ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เงื่อนไขผู้ที่มีสิทธิ์ซื้อ

1. มี Sticker pa-mania
2. เป็น Level Full Member ที่มีจำนวนโพสถึง 100 โพส (หรือมีจำนวนโพส 50 โพส + Sticker D type)

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ราคา 

- 19,000 บาท ประกอบด้วย  ( RV Meter + ext sensor temp + cover rv พร้อมติดตั้ง )

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

การชำระเงิน

ผมจะ PM ไปแจ้งรายละเอียดการโอนเงิน

วันที่จะติดตั้ง

จะแจ้งให้ทราบหลังขายหมด

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
พี่ๆที่มีของในมือ หามาเอง

สำหรับพี่ๆที่หา RV มาเองทางทีมงานพร้อมรับติดตั้งให้ เพียงนำอุปกรณ์มา  RV Meter + ext sensor temp + cover rv ส่วน ปลั๊ก และสายไฟ อื่นๆ
ทางทีมงานจัดการให้ โดยมีค่าใช้จ่าย

3000 บาท ต่อคัน หากสนใจส่งชื่อไว้ได้เลย วันติดตั้งจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

แจ้งให้ทราบเกี่ยวกับ มีพี่ๆหลายคนมีการสายตรงถึงทีมติดตั้งอยากให้ติดตั้งให้

- ต่อไปนี้ ทางทีมติดตั้งจะไม่รับติดตั้งนอกรอบ จึงแจ้งให้ทราบ  :L2736:

------------------------------------------------------------------------------------
:sd23:  คับพี่โต้ง

มิตติ้ง ติดตั้ง RV  มิตติ้งติดตั้งเสา B  รวมวันเดียวกันเลยคับผม
 :L2900: 
   วันเสาร์ ที่ 25. มิย. คับ.  วันพรุ้งนี้คับร้านพี่ป๊อป.  คับผม. 

ร้านตั้งอยู่ใน THE88 ถนนราษฏร์บูรณะ
  ใกล้กับกสิกรไทยสำนักงานใหญ่
   เดินทางมาได้สะดวกครับ

หาร้านไม่เจอ ติดต่อสอบถามเส้นทางพี่ป๊อปได้น่ะคับ
086 3881909. พี่ป๊อป. คับ
 พิกัด. GPS.(ขอบคุณข้อมูล พิกัดจากพี่โจโจ้คับ)
13.668549, 100.518665

พี่ๆสมาชิกใหม่.อยากพบปะสังสรรค์กับพี่ๆปามาเนีย อยากดูรถแต่ง ในแบบปามาเนีย

สะดวกเรียนเชิญ น่ะครับ.  งานยิ่งใหญ่แบบนี้ ไม่ได้มี บ่อยๆคับผม.  :L2739:

:sd23:    :sd23:    :sd23:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
 :L4365: เอ้า..ใครอยากได้นาฬิการีบเลยครับ :sd10: :sd10:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
สวย limited สุดๆ :sd01:

เย็นไว้ๆท่องไว้ :D

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
ผมเอาครับ พี่โย   :L4373:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ผมเอาครับ พี่โย   :L4373:

สงสัยต้องกด  :L6428: ให้พี่จ้อยเสียแล้ว  สร้างวิมานอยู่ยังอุตสาห์หาเวลาเข้ามากระเป๋าแหกได้   :L2900:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
สงสัยต้องกด  :L6428: ให้พี่จ้อยเสียแล้ว  สร้างวิมานอยู่ยังอุตสาห์หาเวลาเข้ามากระเป๋าแหกได้   :L2900:

เมียยังไม่รู้อ่ะจิ
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
เมียยังไม่รู้อ่ะจิ
อย่าเอ็ดไปขอรับพี่่ๆ รูปหล่อ  :L4387:
แอบพ่วงไปในบิล งบสร้างกระท่อม  ;D ;D ;D :L2904:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
อย่าเอ็ดไปขอรับพี่่ๆ รูปหล่อ  :L4387:
แอบพ่วงไปในบิล งบสร้างกระท่อม  ;D ;D ;D :L2904:

เดี๋ยวนะ
มันพ่วงไปในบิลได้ด้วยเหรอนั่น
ใส่เป็นรายการอะไร
นาฬิกาปลุกเหรอ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
โอ้วโห้ว มาไวไปไหว พี่จ้อยระวัง ผบ.จับติดน่ะคร้าบพี่ :L2754:

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
เข้ามาช่วยดันนๆๆ  :L2906:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ พี่นก-99AUTO

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ยินดีสนับสนุน สถานที่ติดตั้ง(เฉพาะวันอาทิตย์)นาฬิกาเทพ พร้อมคำแนะนำ วิธีการทำขายึดตัวนาฬิกาติดเข้ากับCover   &  เทคนิคการแปลงขาหน้าจอมอนิเตอร์ ให้ยืนออกมารับกับCover       :L2736:

ดูงานตัวอย่างได้จากรถ พี่อิฐ ALL NEW   :L6419:

ติดต่อ:  (พี่นก)  Tel.& Line ID: 0814433912
กิจการ : MITSUBISHIซ่อม&Service  maintenance  ติดตามที่นี่ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?action=post;msg=155848;topic=4004.0
[/si

ออฟไลน์ ไมตรี ปาตานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
โอ้ยย  อยากใด้ครับ เข้ามาดูแต่ไม่ค่อยใด้คุยเลยครับ เลยอด :sd21:
คิดจะเปลี่ยนแปลงโลก.......เปลี่ยนแปลงตัวเองแล้วหรือยัง..?

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:     ขอบคุณพี่โย. และพี่ๆทีมงานปามาเนียคับ.  :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
ยินดีสนับสนุน สถานที่ติดตั้ง(เฉพาะวันอาทิตย์)นาฬิกาเทพ พร้อมคำแนะนำ วิธีการทำขายึดตัวนาฬิกาติดเข้ากับCover   &  เทคนิคการแปลงขาหน้าจอมอนิเตอร์ ให้ยืนออกมารับกับCover       :L2736:

ดูงานตัวอย่างได้จากรถ พี่อิฐ ALL NEW   :L6419:

ผมจองหม้อน้ำด้วยเลยครับพี่นก  จอดวันเดียว ได้ 2 งานเลยครับ ขอบคุณครับ  :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กุมภาพันธ์ 2016, 07:00:01 โดย จ้อย กรุงเก่า »

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
โอ้ยย  อยากใด้ครับ เข้ามาดูแต่ไม่ค่อยใด้คุยเลยครับ เลยอด :sd21:

ครึ่งวันก็ได้แล้วครับ ..
เงื่อนไขผู้ที่มีสิทธิ์ซื้อ

2. เป็น Level Full Member ที่มีจำนวนโพสถึง 100 โพส (หรือมีจำนวนโพส 50 โพส + Sticker D type)

แวะมาที่กระทู้นี้เลยครับ  http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,240.0.html
     จำนวนโพส เข้ามาพูด มาคุย มาแนะนำตัวกับพี่ๆ ท่านอื่นๆ ทำความรู้จักกัน แป๊บเดียวครับ แถมยังได้รู้จักพี่ๆ ท่านอื่นๆ อีกครับ
      หรือถ้ากลัวไม่ทัน สั่งสติกเกอร์ Type D มาติดหล่อๆ เลยครับ ตามลิ้งค์ด้านบนครับ หล่อทั้งในรถ และนอกรถเลยครับ ..

รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
มาคุยกันบ่อยๆครับ  + มาพบปะกันซิคับ จะได้รู้จักกัน หุหุ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ประกาศ

ติดตั้งให้ฟรีพร้อมอุปกรณ์เสริมพวก สายไฟและ pin plug ต่างๆ  ดังนี้
- สำหรับคนที่ซื้อจากเวปไปแล้วค้างติดตั้ง
- สำหรับคนที่ได้รางวัลงานปี จากเวป

และสำหรับคนที่จะมาให้ช่วยติดตั้ง  โดยยินดีเสียค่าบำรุงเวป  3000 บาท
- หามาเอง
- มีอยู่แล้ว
- ซื้อมามือสอง จากที่อื่นหรือจากสมาชิกด้วยกัน
- หิ้วมา 
- จับมาใน Ebay
- เจออยู่ข้างทาง
- แกะมาจากรถคันอื่น

ช่วยลงชื่อมาครับ  จะได้นัดวันและสถานที่ ติดตั้งให้
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
แล้วถ้าอยากเปลี่ยนจุดติดไปบนเพดานละ  :L2739: 
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ลงชื่อรอติดตั้งครับ เอามานอนกอดหลายเดือนแระ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ลงชื่อรอติดตั้งครับ เอามานอนกอดหลายเดือนแระ
ซื้อจากไหนครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html