ผู้เขียน หัวข้อ: **นัดติดตั้ง RV Meter รุ่นสุดท้าย......รอบเดียววันเดียว....ยกมือด่วน!  (อ่าน 61019 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปั๊ม เพชรบูรณ์(pump_ce)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
พี่ๆคร้าบ ผมมีแต่ตัว rv meter แต่ไม่มีตัว cover จะหาได้ที่ไหนคร้าบ
 :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
พี่ๆคร้าบ ผมมีแต่ตัว rv meter แต่ไม่มีตัว cover จะหาได้ที่ไหนคร้าบ
ลองติดต่อพี่โย ดูไหมคับ.  :sd23: 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58

แนะนำเงื่อนไขนิดนึง

1. มี Sticker pa-mania
2. เป็น Level Full Member ที่มีจำนวนโพสถึง 100 โพส (หรือมีจำนวนโพส 50 โพส + Sticker D type)

แวะมาที่กระทู้นี้เลยครับ  http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,240.0.html
2. เป็น Level Full Member ที่มีจำนวนโพสถึง 100 โพส (หรือมีจำนวนโพส 50 โพส + Sticker D type)
     จำนวนโพส เข้ามาพูด มาคุย มาแนะนำตัวกับพี่ๆ ท่านอื่นๆ ทำความรู้จักกัน แป๊บเดียวครับ แถมยังได้รู้จักพี่ๆ ท่านอื่นๆ อีกครับ
      หรือถ้ากลัวไม่ทัน สั่งสติกเกอร์ Type D มาติดหล่อๆ เลยครับ ตามลิ้งค์ด้านบนครับ หล่อทั้งในรถ และนอกรถเลยครับ ..
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ ปั๊ม เพชรบูรณ์(pump_ce)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
สงสัยต้องขยันโพสหน่อย เพื่อ rv meter
 :sd10: :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ OhPajero (โอ๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 54
  • ปามาเนีย
แนะนำเงื่อนไขนิดนึง

แวะมาที่กระทู้นี้เลยครับ  http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,240.0.html
     จำนวนโพส เข้ามาพูด มาคุย มาแนะนำตัวกับพี่ๆ ท่านอื่นๆ ทำความรู้จักกัน แป๊บเดียวครับ แถมยังได้รู้จักพี่ๆ ท่านอื่นๆ อีกครับ
      หรือถ้ากลัวไม่ทัน สั่งสติกเกอร์ Type D มาติดหล่อๆ เลยครับ ตามลิ้งค์ด้านบนครับ หล่อทั้งในรถ และนอกรถเลยครับ ..
พี่โย ผมได้เกิน50กระทู้แล้ว....สติกเกอร์ D Type เดียวสั่งเพิ่ม ผมเข้าเงื่่อนไขไหมครับ
ถ้าได้ ผมลงชื่อด้วยครับ

ออฟไลน์ แดง-ขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 37
  • Family Man Khonkaen.
ผมมีของเเล้วครับ เเวะมาลงชื่อ เเล้วนัดติดตั้งวันไหนหรอครับ  :sd23: :sd23:
อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
พี่โย ผมได้เกิน50กระทู้แล้ว....สติกเกอร์ D Type เดียวสั่งเพิ่ม ผมเข้าเงื่่อนไขไหมครับ
ถ้าได้ ผมลงชื่อด้วยครับ
คุยกับพี่ๆ วันเดียวก็ครบแล้วครับ   :sd10: :sd10:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
คุยกับพี่ๆ วันเดียวก็ครบแล้วครับ   :sd10: :sd10:
ขอบคุณครับพี่

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
พี่โยขอรับrvหนึ่งชุดครับ

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
โครงการนี้ ยังมีอยู่ไหมครับ พี่โย

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
โครงการนี้ ยังมีอยู่ไหมครับ พี่โย

หลังไมค์เลยครับ น่าจะเร็วกว่า

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
ยังอยู่ครับรอเจ้าหน้าที่ติดตั้งสักนิดครับ  :L2736:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ขอบคุณพี่โยคับ  :sd23:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
ยังอยู่ครับรอเจ้าหน้าที่ติดตั้งสักนิดครับ  :L2736:
ขอบคุณครับพี่โย วันนี้ขับรถกลางแดดแรงๆ อยากรู้ว่าอุณหภูมิข้างนอกเท่าไหร่ เคยชินกับรถคันเก่า เพราะมีบอกอุณหภูมิ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

เมื่อวานเจ้าหน้าที่ติดตั้งจากราชรี เดินทางมาเอาสายจูน ECU ที่หน้าออฟฟิตผมแถวศีนครินทร์
และรีบตรงไปสนามบิน SWP ไม่รู้จะบินไปไหน 555

เขาถามว่า...ตกลงนัดกันเมื่อไหร่  RV Meter ???      พร้อมก็บอก!

:L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
กลัวกระทู้ตก ดันหน่อยครับ

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
พี่โย ผมก็จอง 1 ชุดนะครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มีแล้วรอดตัว  ;)

ใจเย็นๆ ครับ ยังรอไม่ครบปีเลย   :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
มีแล้วรอดตัว  ;)

ใจเย็นๆ ครับ ยังรอไม่ครบปีเลย   :sd42:

:sd27: เอางั้นเลยเหรอ พี่อิฐ.. :L4396: :L4396: :L4396:

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
รับ RV พร้อมติดตั้ง ราคา 19000 บาท
- จ้อย กรุงเก่า
- สุรศักดิ์ สะพานสูง

พี่แดง-ขอนแก่น ของขวัญงานปี ติดตั้งฟรี

หา RV มาเองจ่ายค่าติดตั้ง 3000 บาท
- ตั้ม บางนา

----------------------------------------------------------
** ส่วนพี่ๆที่มีของแล้ว ยังเฉยไม่ลงชื่อ บอกเลยนะครับ ว่าจะไม่มีนอกรอบแล้วนะครับ

** การแจ้งนัดการติดตั้งจะแจ้งไปทางข้อความส่วนตัวนะครับ  :L2736: