ผู้เขียน หัวข้อ: **นัดติดตั้ง RV Meter รุ่นสุดท้าย......รอบเดียววันเดียว....ยกมือด่วน!  (อ่าน 61028 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 28

พี่เอ ผมรบกวนฝากซื้อ1 กลมครับ :sd23:                                                                                                                                                                                                                                                   ไม่มีRV กะเขา มีแต่AV                       

ขอไปดมๆ ให้ชื่นใจ ละกัน ;D :L2906: :L2897:
รับทราบบคับพี่เอ
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
รับทราบบคับพี่เอ

เผื่อน้องส้มด้วยขวดนึงนะครับพี่เอ แตร้งส์กริ้ววว  :L6419:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
จัดไปเลยครับ 25 ตัว  ปลาไส้ตัน  ฮ่าๆๆๆ

ขอปลาหมึกด้วย
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่นก-99AUTO

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ขอสนับสนุน 
 :sd23: สมช.ทุกท่านทีมาในงานนี้ท่านใดมีปัญหาเครื่องยนต์   ผมจะติด MUT-3  ใครมีปัญหา รับScanดูดวง :sd42:ให้  ไม่คิดค่าใช้จ่าย (เฉพาะที่ติดสติกเกอร์ TYPE -D)
ไม่มีสติกเกอร์ ขอคิดก่อน
  :L2761:

ติดต่อ:  (พี่นก)  Tel.& Line ID: 0814433912
กิจการ : MITSUBISHIซ่อม&Service  maintenance  ติดตามที่นี่ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?action=post;msg=155848;topic=4004.0
[/si

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขอสนับสนุน 
 :sd23: สมช.ทุกท่านทีมาในงานนี้ท่านใดมีปัญหาเครื่องยนต์   ผมจะติด MUT-3  ใครมีปัญหา รับScanดูดวง :sd42:ให้  ไม่คิดค่าใช้จ่าย (เฉพาะที่ติดสติกเกอร์ TYPE -D)

จะไปเปลี่ยน ถ่าย นม.เครื่อง อ่านให้หน่อยนะ
แก้กินน้ำมันให้ด้วยนะ ไม่เจอนาน คิดถึง
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ขอสนับสนุน 

เจ๋งอ่ะพี่นก รถไม่เป็นอะไรไปสแกนเช็คดูเล่นๆด้วยคันได้อ่ะป่าวอ่ะ
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ขอสนับสนุน 

รูปหล่อแถมใจดี  :L2897:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
รูปหล่อแถมใจดี  :L2897:

หล่อจริงครับคนนี้ ขนาดสาวหลงเลย ;D ;D ;D

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ขอสนับสนุน 

งั้นรบกวนพี่นกเช็คให้หน่อย เจ้าต้วมเตี๊ยมผม ทำไมกินน้ำมัน 8โล /ลิตร :'(

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
งั้นรบกวนพี่นกเช็คให้หน่อย เจ้าต้วมเตี๊ยมผม ทำไมกินน้ำมัน 8โล /ลิตร :'(

555 มีเพื่อนแล้ว กินพอๆกับผมเลยครับพี่เอ  :L4386: :L4386:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
พี่เออยากได้ 5-6 โล/ลิตร หรือคับ.   :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51

ขาย เถอะ   :L2739:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
เจ๋งอ่ะพี่นก รถไม่เป็นอะไรไปสแกนเช็คดูเล่นๆด้วยคันได้อ่ะป่าวอ่ะ

พี่นกจัดไปให้พี่อาร์ทซักอาการ2อาการครับ แกจะได้มีเรื่องคุยกะเค้า เอาแค่เบาะๆนอนอู่ซักครึ่งเดือนก็พอ  :L2739:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอสนับสนุน 

ขอบคุณด้วย Like#18 ครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
น่าสนใจครับ พี่ๆจองคิวกันได้เลย  :L2736:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
มีแนวโน้มว่าจะกลับมาไม่ทันมีตติ้งนี้ครับ  :L4387:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :L4365: ได้แต่มอง  :'( :'( :'(

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
จะพยามเคลียร์งานให้เสร็จครับ
แล้วจะพาปลาหมึกหวานที่กินแล้วติดหนึบๆไปด้วย
แล้วเจอกันครับ

:L2904:  :L2897: :L2901: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
:L4365: ได้แต่มอง  :'( :'( :'(

น่าจะโดนงานด่วนเช่นกัน
 :L4386: :L4386: :L4386:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
จะพยามเคลียร์งานให้เสร็จครับ
แล้วจะพาปลาหมึกหวานที่กินแล้วติดหนึบๆไปด้วย
แล้วเจอกันครับ

:L2904:  :L2897: :L2901: :L2901:
ขอตามไปกินปลาหมึกรอบดึกครับ  :sd10:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html