ผู้เขียน หัวข้อ: (กทม.ธนบุรี) บจก. เอ็น เค ซี มอเตอร์ สำนักงานใหญ่ สำเหร่  (อ่าน 16443 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่แอ๊ด

• Webmaster
  • Administrator
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • Webmaster
    • Pajero Sport Mania
(กทม.ธนบุรี) บจก. เอ็น เค ซี มอเตอร์ สำนักงานใหญ่ สำเหร่

ที่อยู่ 635 ถนนสมเด็จพระเจ้าตากสิน แขวงสำเหร่ เขตธนบุรี กรุงเทพฯ 10600
เบอร์โทรศัพท์ 0-2877-5577
โทรสาร 0-2877-8922
อีเมล samrae@nkc-motors.com
เว็บไซต์ http://www.nkc-motors.com
Google Map ดูแผนที่ Google map

ออฟไลน์ นัด nonreturner

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ใช้บริการอยู่ครับ ตอนแรกเฉย แต่พอมีปัญหาปั้มเบรคหลังรั่ว เคลมง่ายดีครับ เป็นอย่างนี้ตลอดนี่ ไม่เปลี่ยนแน่ๆ ครับ :L2904: :L2904: :L2904:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ยืนยันตามพี่นัทครับ ผมก็เคลมที่นี้

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ใช้บริการที่นี่เหมือนกันครับ เพราะใกล้บ้าน  :L4399:

• Pa Mania
  • *
วันนี้เข้าไปเช็คระยะ 36เดือน 54000 โล
ได้รับข้อความจากพนักงานว่าน้ำมันเครื่องกึ่งสังเคราะห์ที่ใช้ทุกครั้ง ขึ้นราคาจาก 8 ลิตร / 1,130บาท เป็น 2,170บาท
จึงถามพนักงานว่าแล้วอยากนี้ ผมนำน้ำมันเครื่องมาเองได้ไหม คำตอบคือได้จึงรีบข้ามถนนไปฝั่งตรงข้ามจัดมา 1ชุด 8ลิตร ในราคา 1,120บาท
ไม่รู้ศูนย์อื่นขึ้นราคากันบ้างหรือเปล่า แจ้งเป็นข้อมูลให้พี่ๆครับ

วันนี้เข้าไปเช็คระยะ 36เดือน 54000 โล
ได้รับข้อความจากพนักงานว่าน้ำมันเครื่องกึ่งสังเคราะห์ที่ใช้ทุกครั้ง ขึ้นราคาจาก 8 ลิตร / 1,130บาท เป็น 2,170บาท
จึงถามพนักงานว่าแล้วอยากนี้ ผมนำน้ำมันเครื่องมาเองได้ไหม คำตอบคือได้จึงรีบข้ามถนนไปฝั่งตรงข้ามจัดมา 1ชุด 8ลิตร ในราคา 1,120บาท
ไม่รู้ศูนย์อื่นขึ้นราคากันบ้างหรือเปล่า แจ้งเป็นข้อมูลให้พี่ๆครับ
โห..ขึ้นที 100 % ถ้าราคานี้จัด FULLY SYN ข้างนอกไปเลยดีกว่า

• Pa Mania
  • *
ที่ผ่านมาใช้ของ ศูนย์ตลอดเลยครับเที่ยวหน้ากะจะหิ้ว Mobile1 เข้าไปลองดูซะหน่อยครับ

ปล. อีกอย่างแนะนำว่าตอนส่งรถ ย้ำกับพนักงานรับรถด้วยนะครับว่า ไม่เติมสารเพิ่มประสิทธิภาพ ไม่งั้นบางครั้งโดนลักไก่เติมให้เฉยเลยครับ

• Pa Mania
  • *
ที่ผ่านมาใช้ของ ศูนย์ตลอดเลยครับเที่ยวหน้ากะจะหิ้ว Mobile1 เข้าไปลองดูซะหน่อยครับ

ปล. อีกอย่างแนะนำว่าตอนส่งรถ ย้ำกับพนักงานรับรถด้วยนะครับว่า ไม่เติมสารเพิ่มประสิทธิภาพ ไม่งั้นบางครั้งโดนลักไก่เติมให้เฉยเลยครับ

สารเพิ่มประสิทธิภาพยังไม่เคยโดนครับ ส่วนใหญ่ก็เป็นน้ำกลั่นพร่อง เท่านั้นครับ

• Pa Mania
  • *
ผมใช้ สังเคราะห์ 6+1 ลิตร 3010 บาทครับผม

ล่าสุดได้เคลม EGR ที่ผ่านการอุดมาแล้วด้วยครับ ยิ่งติดใจศูนย์นี้เข้าไปใหญ่ ถึงห้องรับรองจะไม่ได้หรูหราอะไรมากมาย  :L4384: :L4384:

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
ฟังข้อมูลแล้วน่าสนใจครับ
แต่ไกลบ้านไปหน่อย

เก็บข้อมูลไว้ก่อนละกันคร้าบ

ขอคุณพี่ๆทุกท่านที่ Share ข้อมูลนะคร้าบ :L4399:

ผมใช้ สังเคราะห์ 6+1 ลิตร 3010 บาทครับผม

ล่าสุดได้เคลม EGR ที่ผ่านการอุดมาแล้วด้วยครับ ยิ่งติดใจศูนย์นี้เข้าไปใหญ่ ถึงห้องรับรองจะไม่ได้หรูหราอะไรมากมาย  :L4384: :L4384:
ยืนยันตามพี่นัดว่าเลยครับศูนย์นี้เคลมง่ายไม่ค่อยเรื่องมาก
เคลมแกนพวงมาลัยวันเดียวเพราะมีของเลย
เคลมสวิทไฟพวงมาลัยเบิกของหนึ่งวันรุ่งขึ้นน้องอรโทรมาบอกของมาแล้ว

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ศูนย์นี้ดีครับ ยืนยันอีกเสียง
เคลมง่าย งานเล็กน้อยก็ไม่คิดเงิน แต่ช่วงนี้ทำอุโมงค์ลอดแยกโกวบ๊อ รถติดฉิบบบบบ
ฝากถามพี่อ้วน น้องอรคลอดลูกรึยังครับ ;D ;D ;D
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

เคลมง่าย งานเล็กน้อยก็ไม่คิดเงิน แต่ช่วงนี้ทำอุโมงค์ลอดแยกโกวบ๊อ รถติดฉิบบบบบ
ฝากถามพี่อ้วน น้องอรคลอดลูกรึยังครับ ;D ;D ;D
เรียนพี่สุ......ผมไม่ใช่ผัวน้องเค้า :L2754:

• Pa Mania
  • *
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
เรียนพี่สุ......ผมไม่ใช่ผัวน้องเค้า :L2754:

:L2905: :L2905: :L2905: ผมไม่ได้หมายความเหมือนที่พี่อ้วนคิด ผมนึกว่าพี่เพิ่งไปมา เพราะล่าสุดที่ผมเข้าไป เห็นน้องเค้าท้องแล้วอ่ะ ;D ;D ;D
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาติตอบแทนพี่อ้วน น้องเค้าคลอดเรียบร้อยแล้วครับผม  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่จิรศิษฏ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
  • มีลาภเสื่อมลาภ มียศเสื่อมยศ มีสรรเสริญมีนินทา

น้องอรที่พี่ๆ พูดหมายถึงสาวเมืองสุพรรณใช่ไหม๊ครับ

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาติตอบแทนพี่อ้วน น้องเค้าคลอดเรียบร้อยแล้วครับผม  :sd42: :sd42: :sd42:

555........... ตัวจริงมาตอบแล้ว :L2905: :L2905: :L2905:

555........... ตัวจริงมาตอบแล้ว :L2905: :L2905: :L2905:
ขอบคุณครับพี่นัดที่ออกมาช่วย ผมรอดแล้ว :L4373:

• Pa Mania
  • *

ขอบคุณครับพี่นัดที่ออกมาช่วย ผมรอดแล้ว :L4373:

555 ขอโทษพี่นัดนะครับ ผมล้อเล่นอ่ะ ส่วนคำถามพี่จิรศิษฎ์ เรื่องสาวสุพรรณหรือเปล่า คงต้องรอพี่นัดมาตอบครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
ศูนย์นี้ ตรวจเช็คระยะ80000โลดีมั้ยครับ ผมถามคุณแอน เขาว่าให้เอารถมาทิ้งไว้แต่เช้า บ่ายๆๆ จึงจะติดต่อให้มารับรถครับ
ป.ล.ศูนย์นี้ใช้น้ำยาหม้อน้ำแท้ มิตซูมั้ยครับ
Pamania so good