ผู้เขียน หัวข้อ: (กทม.ธนบุรี) บจก. เอ็น เค ซี มอเตอร์ สำนักงานใหญ่ สำเหร่  (อ่าน 16448 ครั้ง)

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ศูนย์นี้ ตรวจเช็คระยะ80000โลดีมั้ยครับ ผมถามคุณแอน เขาว่าให้เอารถมาทิ้งไว้แต่เช้า บ่ายๆๆ จึงจะติดต่อให้มารับรถครับ
ป.ล.ศูนย์นี้ใช้น้ำยาหม้อน้ำแท้ มิตซูมั้ยครับ
ศูนย์นี้ดีกว่าหลายศูนย์ครับพี่เปี่ยม (น้ำยาแท้ครับ) ผมเข้าที่นี่ตลอดจนหมดระยะประกัน

ออฟไลน์ Goodboy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ศูนย์นี้ดีกว่าหลายศูนย์ครับพี่เปี่ยม (น้ำยาแท้ครับ) ผมเข้าที่นี่ตลอดจนหมดระยะประกัน
ขอบพระคุณครับพี่อ้วนครับ มิตติ้งสิ้นเดือน037ไปเลยพี่อ้วน
ตั้งแต่ซื้อปาที่ศูนย์นี้ พึ่งเข้าไปเช็คระยะ70000โลที่นี่ครั้งแรก งั้น80000โล ก็จัดที่นี่เลยละกัน

:L2758: :sd23: :sd23:
Pamania so good