ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เหล็กพับ ทำรางแขวนของ ขอคำแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 4199 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 12
อยากทำชั้นแขวนของครับอยากได้รางเหล็กมาเป็นตัวแขวนด้านหลัง ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :L2759: :L2759:

เพิ่มเติมครับ อยากจะแขวนชั้น กว้าง 60 ซม รับน้ำหนักประมาณ 30-35 กิโลครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 ธันวาคม 2015, 21:23:29 โดย อ๊อฟ บางปะแก้ว »
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เหล็ก แขวนตรงไหนคับพี่. พอมีตัวอย่างไหมคับ. หรือแนวๆไหนคับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
มีรูปถ่ายของสิ่งที่ต้องการหรือภาพร่างตัวอย่างไหมครับพี่อ๊อฟ :L2761: พี่ๆจะได้ช่วยกันออกไอเดียครับ :L6419:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
อยากทำชั้นแขวนของครับอยากได้รางเหล็กมาเป็นตัวแขวนด้านหลัง ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :L2759: :L2759:

เพิ่มเติมครับ อยากจะแขวนชั้น กว้าง 60 ซม รับน้ำหนักประมาณ 30-35 กิโลครับ

ควรเพิ่มรายละเอียดอีกซักหน่อยไหมครับว่าอยากจะติดตรงไหน หรืออยากได้คำแนะนำเรื่องอะไร :L2761: เกรงว่าคนเข้ามาดูอยากจะช่วยตอบแต่ยังไม่รู้คำถาม ขาดรายละเอียดประกอบครับ :sd06:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69

ถ้าพี่อ๊อฟ มีแบบในใจแล้ว ลองไปตามร้านรับพับเหล็ก ใน กทม.เยอะแยะเลยครับ เอาแบบให้เค้าดูแป๊บเดียวได้เลยครับ

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ขอบคุณครับพี่ๆ ลองไปถามร้านดูก่อน ติดขัดตรงไหน เดี๋ยวจะกลับมารบกวนใหม่ครับ  :L2736: :L2758: :L2758: :L2758: :L2758:
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

ออฟไลน์ Den_neD

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปามาเนีย
Looking for a partner for an unforgettable night?
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 มีนาคม 2024, 05:30:25 »
Harmony of intimacy, uninhibitedness with mutual consent
Authentic Damsels