ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania Bike ได้รับเชิญให้เข้าร่วมกิจกรรมปั่นรวมใจถวายพระพร จัดโดย SCB เชิญพี่ๆใจบุญร่วมบริจาคได้ครั  (อ่าน 11486 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
โอนให้แล้วครับพี่ตาม  10/11/15 เวลา 9.27 น.   8)

ขอบคุณครับพี่จ้อย  ขอให้หล่อๆรวยๆครับ  :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ ป๊อป

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 77

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
โอนแล้ว2500ครับพี่ตาม

ขอบคุณครับพี่ป๊อป ขอให้กิจการรุ่งเรืองครับ  :L2734: