ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มโอนเงิน.......หางเต่าปามาเนีย(รุ่น 4) ที่สั่งจองกันไว้  (อ่าน 17980 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
หมดห่วงเรื่องหางเต่าคับ. มีแผนสำรองเพียบครับ. พี่ๆเตรียมตัว.....แหก. กันได้เลยครับผม.  อิอิ.   
ครับ  :sd42:

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
กำลังชั่งใจระหว่างหางเต่ากับท่อครับ  :sd06:
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
หมดห่วงเรื่องหางเต่าคับ. มีแผนสำรองเพียบครับ. พี่ๆเตรียมตัว.....แหก. กันได้เลยครับผม.  อิอิ.   
  เครียมพุ่งเลยครับพี่อั๋น 555+ ผมนิรอกรงแมวเลยๆ กรั๊กๆๆๆ

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
กำลังชั่งใจระหว่างหางเต่ากับท่อครับ  :sd06:
จัดเป็นแพ็คคู่ไปเลยคับพี่หม่อง  :sd42:  :sd42:  :sd42:

• Pa Mania
  • *
รักพี่ เสียดายน้อง หรา ครับ พี่หม่อง
หรือได้อย่าง เสียอย่าง ดี ;D

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
  เครียมพุ่งเลยครับพี่อั๋น 555+ ผมนิรอกรงแมวเลยๆ กรั๊กๆๆๆ
บอกแบบนี้ื. แสดงว่าพร้อม ม้ากๆ ครับ.  555.   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
บอกแบบนี้ื. แสดงว่าพร้อม ม้ากๆ ครับ.  555.   
555+ เก็บเงินรอพุ่ง ได้ 500 แล้วครับ

ออฟไลน์ โกโก๋ [KoKo]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • เดินเซเซไปข้างหน้าดีกว่ายืนเต๊ะจุ๊ยอยู่กับที่
 :L4386:รับทราบครับผม :sd23:

• Pa Mania
  • *
:L4386: รับทราบครับผม :sd23:
ประกาศและขอแจ้งให้ทราบ!  ขอยุติกิจกรรมครั้งนี้

เนื่องจากราคาที่ปามาเนียได้มานั้นกระทบต่อตัวแทนจำหน่ายของผลิตภัณฑ์  ซึ่งมีเจ้าใหม่เข้ามาบริหารจัดการจนมีเกิดประเด็นคล้ายๆแบบเดิมเมื่อ 2 ปีก่อน
เพื่อเป็นการยุติปัญหาดังกล่าว   ผมขอยกเลิกกิจกรรมครั้งนี้และต้องขออภัยสำหรับสมาชิกที่สนใจ และขออภัยกับสมาชิกที่ได้โอนเงินกันเข้ามาแล้ว

เรื่องการโอนเงินคืนเดี๋ยวผมจะประสานงานกับพี่สุภัทรเพื่อให้โอนคืนกลับไป   เพื่อหาแนวทางอื่นต่อไปตามอัธยาศัยและต้องขออภัยมา ณ. ที่นี้

เมื่อสักครูมีการติดต่อจากโรงงานว่าจะส่งเป็นหนังสือชี้แจงมาทางเวป  หากได้มาแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

เพื่อทราบและขอขอบคุณ

:sd23:
:L2736:

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
....... :L2900:... อีกครั้ง กับของระดับลิมิเต็ด มีเงินก็ซื้อไม่ได้ พี่ท่านไดกล่าวไว้หนอ ผมก็เคยตกขบวน  :L4386: (ไม่ใช่ขบวนรถ แต่มันเป็นขบวนเครื่องบิน(ถ้าตกแล้วขึ้นไม่ได้ ไม่ได้จอดรอ)แถมมีเที่ยวเดียวแบบเหมาลำ) มันเจ็บ จุก ต้องคอยแอบส่องเวป ตอน 4 ทุ่ม จะมีอาจารย์มาปล่อยของ เผลอหลับ ตื่นมาหมดแล้ว ที่นั่งเต็ม เครื่องออก ฮ่าๆๆๆ ไม่เป็นไรครับพี่ๆ รอเอาแบบ V 2. เมื่อสมาชิกเรียกร้องพี่ๆคงจัดให้เนาะ แต่รับรองไม่เหมือน V1. แน่นอนรวมทั้งราคาด้วย.......อย่าเผลอ และอย่าหลับครับ กับของระดับลิมิเต็ด   ทุกชิ้นผ่านการทดสอบ ทดลอง การันตีโดยทีมงามพี่ๆๆ..... :L2760: :L2760: :L2760:  :L2901:
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ