ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม เรื่อง มีสิ่งแปลกปลอมเข้า ในช่องแอร์ ครับ  (อ่าน 5494 ครั้ง)

manhorse

• บุคคลทั่วไป
 :sd42:  คาดว่า น้องหนู คงคาบหอยไปกิน ในช่องกรองแอร์  :sd42:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
:sd42:  คาดว่า น้องหนู คงคาบหอยไปกิน ในช่องกรองแอร์  :sd42:
  พี่ปุ้ย คาดว่าอย่างนั้นเหรอคับ ผมนิกำลังคิดอยู่เลย พี่ๆคนไหนรึปล่าวที่คาบหอยไปกินในช่องแอร์ 555+

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
รถผมเคยเจอเเต่เศษ หนังสือพิมเป็นชิ้นเล็กไเต็มช่องกรอง คาดว่าหนูเอาขึ้นไปทำรังคับ  เเต่เคสนี้เป็นหอย งง เลย  :L2906:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
นั้นนะสิครับ .. รถจอดใช้งานตลอด เข้าไปได้ไง
รถพี่ X ก็ว่าไปอย่าง  :sd42: :sd42:
พี่ x. ของผมยังได้ใช้น่ะครับ. (ไปซื้อกับข้าวปากซอยคับ).อิอิ. 
พี่คนนั้น พอๆกันเลยครับ.  ???????
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :sd23: ผมงงมาก แต่ก็ยังดีใจ ว่าไม่ใช่ หนู  ถ้าเป็นหนู กลัวว่าจะกัดสายไฟ นะครับ  :sd01:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
งู หรือเปล่าคับ.  555
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เรื่องจริงหรือนี่  :L2761:
สงสัยจะหนู คาบหอยมากิน แถมทำรังจริงๆ ซะแล้วรึป่าว  :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
:sd42: :sd42: บ่งบอกว่า เจ้าของรถชอบกินหอย

ผมนี่ขำเลย  :L2905:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ผมว่าพี่ไม่ยอมเปิดประตูให้ลงเลยงอนพี่ไปแอบในช่องกรองแอร์แทน..  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
พวกหอย และ แมลง ชอบที่ๆๆมีความสงบ เย็น ชุ่มชื้น

น่าจะจอดนานหลายวัน ถึงใช้เวลาเตาะแต็ะ เข้าไปได้

ดีนะ สัตย์เลื้อยคลาน ไม่ไปนอนด้วย
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
พี่ใหม่ลองเปิดฝากระโปรงดูยังคับ อาจจะเป็นอย่างที่พี่โต้งบอกก็ได้นะ  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ออฟ ปาขาว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ออฟ ปาขาว
Re: ถาม เรื่อง มีสิ่งแปลกปลอมเข้า ในช่องแอร์ ครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน 2015, 20:36:15 »
 :sd10

สงสัยพี่ไปทำรัยใครมารึเปล่าครับ เลยโดนเสกของใส่

:sd21: :sd21: