ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีพี่ๆสมาชิกครับ ปาน้องใหม่มารายงานตัวครับ  (อ่าน 7263 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชนน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 4

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ยินดีต้อนรับเข้า PA MANIA BIKE ครับ :L2734:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ชนน

• Pa Mania
  • *
ยินดีต้อนรับเข้า PA MANIA BIKE ครับ :L2734:
ขอบคุณมากครับพี่นะ :sd10:

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
ขอบคุณมากครับพี่นะ :sd10:

:L4387:  รับเข้าปามาเนี่ยนี่ไม่น่ากลัว  แตถ้าปามาเนี่ยไบค์ น่ากลัวปุดๆ... :sd27: นี่คือคำเตือน.. :sd42: :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:L4387:  รับเข้าปามาเนี่ยนี่ไม่น่ากลัว  แตถ้าปามาเนี่ยไบค์ น่ากลัวปุดๆ... :sd27: นี่คือคำเตือน.. :sd42: :sd42:  :sd42:
ฮ่าาาาจริงหรอ  พี่ทูต ...... GIB  OS KNIHT     :sd09: :L2748:

ดูสโลแกน " การแต่งรถ อัพรถมันคือการพักผ่อนที่ดีที่สุดของชาวปามาเนียนะจ๊ะ  "  ;)

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ชนน

• Pa Mania
  • *
ฮ่าาาาจริงหรอ  พี่ทูต ...... GIB  OS KNIHT     :sd09: :L2748:

ดูสโลแกน " การแต่งรถ อัพรถมันคือการพักผ่อนที่ดีที่สุดของชาวปามาเนียนะจ๊ะ  "  ;)

น่าสนุกจริงๆครับ แต่พี่ทูตเตือนมาผมนี่ชะงักเลยครับแหะๆ :sd10: :L4365: 
ขอบคุณสำหรับรูปภาพครับพี่นะ  น้องปาใส่ล้อZipp น่าจะตัดลมได้ดีจริงๆนะครับอิอิ :L4398: :sd10:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง

:sd10: :sd10: :sd10: ปาเงินมาอีกคันแล้ว พีกอบ พีอิฐต้องรีบรับน้องเข้ากลุ่มด่วนๆ พี่นะมาต้อนรับเข้าปามาเนียไบค์แล้ว  :sd42: :sd42: พี่ ชนน ลองหาสติ๊กเกอร์สวยๆ งามๆ มีเอกลักษณ์มาติดที่รถด้วยนะครับ รับรองเด่นขึ้นมาเห็นๆ แบบแตกต่างอย่างชัดเจน  :L2734: :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ ชนน

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณ ครับพี่ธี สงสัยต้องหามาแปะบ้างแล้วครับอิอิ :L4363: :sd10: