ผู้เขียน หัวข้อ: จูนเสียง ตาม LEVEL ประสบการณ์ การฟังเพลงของเจ้าของรถ  (อ่าน 4913 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกโก้-chainat

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 36
วันนี้จัดไปแล้ว 1 คัน ฟรีตลอดปีและตลอดไป
จูนอย่างเดียว ไม่เปลี่ยนสินค้า ไม่เพิ่มของ

ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
วันนี้จัดไปแล้ว 1 คัน ฟรีตลอดปีและตลอดไป
จูนอย่างเดียว ไม่เปลี่ยนสินค้า ไม่เพิ่มของ

ใครน๊อ.....อ  :L2761:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

พูดให้ใจสั่น  หาฝาได้เมื่อไหร่จะรีบไปกินลาบเป็ดทันที  :sd01:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่
 :L2739:
ใครน๊อ.....อ  :L2761:
ผมเองครับพี่อาท ลงมาจากเชียงใหม่เลยแวะไปหาพี่โก้
ตอนไปไม่ตั้งใจจูน แต่พี่โก้บอกเดี๋ยวจูนให้ เอาจูนก็จูน
ออกจากชัยนาท20.00ถึงบ้าน22.00แต่ลงรถ24.00

ฟังเสียงที่จูนมาใหม่ไม่อยากลงรถเลยน้ำเสียงดีขึ้นอย่างชัดเจน ครับ :L2900: :L2906:
หนุ่มเชียงใหม่

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ปาเจโร่สีดำส่วนใหญ่เสียงดี เอิ๊กๆ   :sd42:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

• Pa Mania
  • *

คันจอดหน้าสุด ไปหลายรอบแล้ว ไม่ได้จูนซักที
ไม่รู้ไปทำไร

ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ

• Pa Mania
  • *
ปาเจโร่สีดำส่วนใหญ่เสียงดี เอิ๊กๆ   :sd42:
และก็ เจ้าของปาเจโร่สีดำส่วนใหญ่หน้าตาดีด้วย เอิ๊กๆ :L4396:

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ชอบบบบ :L2900:
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
สงสัยต้องขอฟังบ้างแล้ว

Sent from my iPhone using Tapatalk

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ว้าวๆๆๆ

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
ผมอยู่ใกล้ๆแท้ๆ ยังไม่มีโอกาสได้แวะไปสักที สงสัยคงจะเป็นปีหน้า  :L4386:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

• Pa Mania
  • *

ยินดีต้อนรับสมาชิก pa mania ทุกท่าน
และจะดูแลให้เข้มข้น ใกล้ชิดกว่าเดิมครับ

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *
สงสัยต้องขอฟังบ้างแล้ว

Sent from my iPhone using Tapatalk
ยินดีเลยครับพี่ตั้ม ผมอยู่ย่านรังสิต ต.ไท ครับ :L2734:

ออฟไลน์ เอนก_ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
 ติดตามรีวิวครับขอบคุณครับผม:sd23: :sd01:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 เมษายน 2016, 22:30:47 โดย เอนก_ศรีราชา »
ขอพระองค์ ทรงพระเจริญ
Long Live the King

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
:L2739:ผมเองครับพี่อาท ลงมาจากเชียงใหม่เลยแวะไปหาพี่โก้
ตอนไปไม่ตั้งใจจูน แต่พี่โก้บอกเดี๋ยวจูนให้ เอาจูนก็จูน
ออกจากชัยนาท20.00ถึงบ้าน22.00แต่ลงรถ24.00

ฟังเสียงที่จูนมาใหม่ไม่อยากลงรถเลยน้ำเสียงดีขึ้นอย่างชัดเจน ครับ :L2900: :L2906:

พี่เจขับจากชัยนาทกลับถึงเชียงใหม่ภายในเวลา 2 ชม.เองหรือครับ :L2761: :L2888:  สงสัยเปิดเพลงปลุกใจแน่ๆ ;D ;D ;D

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
พี่เจขับจากชัยนาทกลับถึงเชียงใหม่ภายในเวลา 2 ชม.เองหรือครับ :L2761: :L2888:  สงสัยเปิดเพลงปลุกใจแน่ๆ ;D ;D ;D
555 จากชัยนาทถึงบ้านที่รังสิต ครับ พี่หยก

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
555 จากชัยนาทถึงบ้านที่รังสิต ครับ พี่หยก
อ่านทีแรกผมคิดเหมือนพี่หยกเลย ว่าพี่เจขับสองชั่วโมงเองเหรอ    :sd42: