ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องเก็บสัมภาระบนหลังคา เห็นสวยดีเลยเอาแบบมาให้ชมกัน  (อ่าน 20969 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เบนซ์-BEnZ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ผมมีความความสุขที่เกิดมาบนแผ่นดินไทย
ใช่เลยคับ พี่ตาม พี่ทศ ผมกะว่าจะไปติดที่มาเลเหมือนกัน ราคาไม่แพงคับ ถ้าจำไม่ผิด ลดลงมาเกือบหมื่น เพื่อนที่อยู่ใกล้สะเดาบอกมา แต่ไม่รู้เหมือนกันว่าต้องไปติดที่ไหนในฝั่งมาเล เดี๋ยวลองสืบถามดูคับผม แต่ไม่รู้ว่าจะได้ข้อมูลเปล่า
สุขหรือทุกข์ ก็อยู่ที่ใจตนเท่านั้น !!!

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
:L2888: จัดทริปไปติดกล่องกันที่มาเล นัดมิตติ้งปามาเนีย vs ปามาเล ยิงปืนนัดเดียวได้ปาหลายตัว  :L2754: :L2754: :L2754:

tod

• บุคคลทั่วไป
ใช่เลยคับ พี่ตาม พี่ทศ ผมกะว่าจะไปติดที่มาเลเหมือนกัน ราคาไม่แพงคับ ถ้าจำไม่ผิด ลดลงมาเกือบหมื่น เพื่อนที่อยู่ใกล้สะเดาบอกมา แต่ไม่รู้เหมือนกันว่าต้องไปติดที่ไหนในฝั่งมาเล เดี๋ยวลองสืบถามดูคับผม แต่ไม่รู้ว่าจะได้ข้อมูลเปล่า
เช็คแล้วได้ข่าวยังไงมาบอกต่อกันบ้างนะครับ เผื่อวิ่งไปติดบ้าง  :L2904:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
หามากระตุ้นแนวคิด DIY ต่อยอดครับ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260

ลองตามลายแทงนี้ดูนะครับ

ของ Thule   http://www.thule.com/en/my/Shop/Dealer-Locator

ของ Hapro กับ Yakima ไม่มี official distributor ในมาเลครับ.....ลองไปตามลายแทงของ Thule shop แล้วลองถามเขาดูว่ามียี่ห้ออื่นๆมั๊ย เขาน่าจะแนะนำได้  :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
หามากระตุ้นแนวคิด DIY ต่อยอดครับ

ตัวนี้ผมขอ  :L6415: :L6415: :L6415: ดีกว่าครับ.....DIY เก็บไว้ทำอย่างอื่นดีฝ่า  :L2736: :L2736: :L2734: :L2734:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

ต่อยอดไม่ถูกเลยครับพี่นะ เปลี่ยนเทปเป็นของ3M   เปลี่ยนไม้เป็นไม้สักเหรอ :L2901:

ออฟไลน์ พี่เจต (jEtt-PAtani)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
อยากทราบว่าได้ข้อมูลยังไงบ้างครับ พี่เบนซ์ เข้ามาเลไปลึกมั้ย...รบกวนขอข้อมูลด้วยจะติดบ้าง

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
อยากทราบว่าได้ข้อมูลยังไงบ้างครับ พี่เบนซ์ เข้ามาเลไปลึกมั้ย...รบกวนขอข้อมูลด้วยจะติดบ้าง

สวัสดีครับพี่เจต

ขอสวัสดีต้อนเช้าและช่วยขยายรูปให้เห็นหน้าชัดเจนด้วยครับพี่  หากมีคนแจ้งแล้วขออภัยด้วยครับ
แต่หากทำไม่เป็นหรือไม่สะดวกอย่างไร ช่วยโพสภาพลงกระทู้เลยครับเดี๋ยวช่วยจัดการให้ครับ

ขอบคุณครับ
 :L4399:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ เล็ก-Lek J's

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
 :sd10: อันสุดท้าย แจ่มมากเลย. รักษ์โลก ด้วย
หวัดดีครับเพื่อนๆๆทุกคน

ออฟไลน์ ศักดิ์-khonoffroad

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
แบบนี้หมื่นต้นๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤษภาคม 2013, 19:56:08 โดย sak khonoffroad »