ผู้เขียน หัวข้อ: ***HBD คล้ายวันเกิดของพี่ๆสมาชิก Full Member เดือน กันยายน ๒๕๕๘***  (อ่าน 32100 ครั้ง)

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :sd24: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ชาวกันยา หน้าตาดี มีเงินใช้ ไม่ป่วยไข้ ทุกๆคนค้าบ :L6428:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขอให้ชาวกันยายนมีความสุขโดยถ้วนหน้ากันในเดือนนี้นะครับ :L2754:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
:sd24: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ชาวกันยา หน้าตาดี มีเงินใช้ ไม่ป่วยไข้ ทุกๆคนค้าบ :L6428:

แอบเห็นมาคับ........... พรุ้งนี้วันเกิดพี่ป้อม ของเรานี่เอง.

สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าเลยน่ะคร้าบบบพี่ป้อม สุขภาพแข็งแรงๆ. น่ะคร้าบบ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51

แอบเห็นมาคับ........... พรุ้งนี้วันเกิดพี่ป้อม ของเรานี่เอง.

สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าเลยน่ะคร้าบบบพี่ป้อม สุขภาพแข็งแรงๆ. น่ะคร้าบบ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ป้อม..... สุขภาพแข็งแรง คิดหวังสิ่งใดขอจงสำเร็จทุกประการนะครับพี่   :L2753:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
HBD คับพี่ป้อม และพี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนนี้ทุกท่านคับขอให้สุขสมหวังในกิจทุกประการ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ คับ  :L2753:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ป้อม ขอให้สุขภาพแข็แรงไปนานๆครับ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
 :sd23:  :L2894: และขออวยพรวันเกิดให้พี่ป้อมรวมถึงพี่ๆทุกท่านที่มีวันเกิดในเดือนนี้ด้วยนะครับ สุขให้สุดๆๆแข็งให้นานๆ

ร่ำรวยให้ใช้ยังไงก็ไม่หมด คุณพระคุ้มครองทุกท่านรวมถึงครอบครัวและบริวารทั้งหลายด้วยเทอญ  :sd23:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ขออวยพรให้พี่ๆทุกท่านที่มีวันเกิดในเดือนนี้มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง ทำมาหากินคล่องๆ ร่ำรวยความสุข และเงินทองถ้วนหน้าครับ :sd23: :sd23: :sd23:

surut jantorn

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ไม่เจ็บ ไม่จนนะครับมอดป้อม

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

HBD ขออวยพรให้พี่ป้อม มีความสุข ความเจริญ ยิ่งๆ ขึ้นไปครับ
พรที่พี่ป้อม อวยพรให้ผู้อื่น ขอให้พรนั้นเป็นของพี่ป้อมด้วยเช่นกันครับ
"......สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ชาวกันยา หน้าตาดี มีเงินใช้ ไม่ป่วยไข้ ทุกๆคนค้าบ"
 :L4399: :L4399: :L4399:

ปล. ขอบคุณพี่อั๋นฯ นะครับที่เป็นธุระให้ข้อมูลกับสมาชิกครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
Hbd กับวันคล้ายวันเกืด 7 กันยายน 2558 ของ พี่Aumdon (ภาษาต่างด้าวผมไม่แข็งแรงอ่านออกเสียงภาษาไทยกลัวเพี้ยน) , หมวดป้อม , พี่โอ๋@ปทุม และ มอดป้อม_ปภพ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ
จาก ทีมงานปามาเนีย

ออฟไลน์ โอ๋ @ ปทุม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
 :sd23:  :sd23:  :L2894:ขอบคุณพี่ต๋องนะคะที่อวยพรวันเกิดให้ และขอให้พี่ๆชาวปามาเนียมีสุขภาพร่างกายแข็งแรงทุกคนๆ
 รวมถึงพี่ๆปามาเนียที่เกิดในเดือนนี้ มีแต่คนสวยๆหล่อๆ ค่ะ :sd24: :sd42:
มีความสุข ที่เป็นส่วนนึงของปามาเนีย ^^

ออฟไลน์ เต้ ปาน้ำตาล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
Hbd กับวันคล้ายวันเกืด 7 กันยายน 2558 ของ พี่Aumdon (ภาษาต่างด้าวผมไม่แข็งแรงอ่านออกเสียงภาษาไทยกลัวเพี้ยน) , หมวดป้อม , พี่โอ๋@ปทุม และ มอดป้อม_ปภพ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ

HBDคับพี่พี่ มีความสุข สมหวัง ไม่เจ็บไม่จน ขนหน้าแข้งไม่ร่วงนะคับ :L4399:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง

HBD พี่ทุกคนครับ  เฮงๆรวยๆครับ  :L2732:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ขออวยพรให้พี่ๆทุกท่านที่มีวันเกิดในเดือนนี้มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง  ร่ำรวยความสุข และเงินทองถ้วนหน้าครับ  :sd24:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22

สุขสันต์วันเกิด พี่ทั้ง 4 ท่านนะครับ ขอให้ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ มีความสุขมากๆ ครับผม  :L2753: :L2753: :L2753:

ออฟไลน์ (เก่ง) Keng ケン

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
H > B > D พี่ๆที่เกิดในเดือนนี้ ขอให้มีความสุขมากๆครับ  :sd10:

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
สสวก. พี่ๆ ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนนี้ทุกๆ ท่านครับ
ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายที่พี่ๆ ทุกท่านนับถือขอให้
พี่ๆ มีสุขภาพแข็งแรง อย่าเจ็บ อย่าจนกว่าใครๆ....
 :L2753: :L2753: :L2753:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ขาวเข้ม

:sd23: :sd23: :sd23:
.. กราบขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านด้วยนะครับ ขอให้พรดีๆที่พี่ๆอวยพรผม ส่งผลดีๆกลับไปหาพี่ๆทุกๆท่านนะครับ ไม่เจ็บ ไม่จน รวยๆเฮงๆเช่นกันครับ  :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ขออวยพรให้พี่ๆที่เกิดในเดือนนี้ทุกท่าน แข็ง แรง ยิ่ง ใหญ่ อายุยืน ยาว ทุกๆท่านเลยครับ  :sd27:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099