ผู้เขียน หัวข้อ: ***HBD คล้ายวันเกิดของพี่ๆสมาชิก Full Member เดือน กันยายน ๒๕๕๘***  (อ่าน 32105 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171
วันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิด ของพี่หยก MOD ของเราคับ.    สุขภาพเเข็งเเรงมีความสุขมากๆน่ะครับพี่. 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด พี่หยก และ พี่บี ครับ
สุขภาพแข็งแรง

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
สุขสันต์วันเกิดครับ สุขภาพแข็งงแรง เงินทองไหลมาเทมา(แต่งรถ)  :L2754: คนเกิดเดือนนี้หล่อทุกคน  :L2897:

ออฟไลน์ นาย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
สุขสันต์วันคลายวันเกิดพี่หยกและพี่บีครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับผม :L2734:

ออฟไลน์ เต้ ปาน้ำตาล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
แฮปปี้เบิ๊ดดดเดย์คับ ร่ำรวย แข็งแรง ปึ๋งปั๋งๆ คับ :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
สุขสันต์วันคลายวันเกิด ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับผม   :sd24:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
อวยพรให้พี่หยกฯ และพี่บีฯ ครับ HBD ครับผม
 :L4399: :L4398: :L4399:

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด พี่หยก และ พี่บี ครับ

พี่ต๋องฯ ว่างเว้น หายไปพักเลยสำหรับกระทู้ HBD
ขอบคุณครับ กลับมาดูแลเหมือนเดิมนะครับ
 :sd23: :L4384: :sd23:

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
HBD.ครับ สุขภาพร่างกายแข็งแรง ร่ำรวย ๆ ๆ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขอขอบคุณทุกคำอวยพรและทุกความปรารถนาดีจากพี่ๆปามาเนียทั้งด้านบนนี้และที่กำลังจะเข้ามานะครับ :sd23: :sd23: :sd23: ผมขออธิษฐานให้พรประเสริฐทั้งหลายที่พี่ๆส่งให้ผมจงหันไปส่งผลให้พี่ๆทุกท่านพร้อมครอบครัวจงพบแต่ความสุขความเจริญ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนา สุขภาพร่างกายแข็งแรง เงินทองมีใช้ไม่ขาด บุพการีลูกหลานบริวารทั้งหลายต่างรักใคร่ให้ความเคารพยำเกรงและสนับสนุน ขอให้ทุกท่านประสพแต่ความสุขตลอดปีนี้และตลอดไปนะครับ :L2753: :L2753: :L2753:

และขอขอบคุณพี่อั๋นอย่างมากมายที่ช่วยตั้งกระทู้นี้ด้วยครับ :L2758: :L2753: :L2753:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
สุขสันต์วันเกิดครับขอให้พี่ๆ ที่เกิดในเดือนนี้ มีสุขภาพแข็งแรง และขอให้มีความสุขมากๆครับผม  :L2753: :L2753:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
HBD ครับพี่หยก พี่บี ขอสันติสุขมากล้นในชีวิต พบประสบแต่ความสมปราถนาทุกๆประการครับ

พระเจ้าอวยพรครับ  :sd24: :sd24: :sd24:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
สุขสันต์วันเกิด พี่ๆทั้งสองท่าน ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานและสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการครับ

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :sd23:  HBD ขออวยพรให้พี่ หยก และพี่บี มีความสุขมากๆและมีสุขภาพแข็งแรงร่ำรวยๆๆคับ  :L2753:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ขอให้ทั้งสองท่าน เจริญทั้งสุขภาพกาย สุขภาพจิต และสุขภาพของอะลีเนอร์ลีน  ขอให้หลั่งออกมาเยอะๆในวันนี้นะครับ

:sd42: :sd42: :sd42:

เต็มที่อย่าได้ยั้งนะพี่หยก ให้เหมือนคลิปของพี่เลย  :L2734:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
สุขสันต์วันเกิดครับพี่หยก พี่บี สุขสมหวังในทุกเรื่องครับ  :L2753:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ไม่เจ็บ ไม่จนนะครับ มอดหยก และพี่บี บางแสน

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขอขอบคุณทุกคำอวยพรและทุกความปรารถนาดีจากพี่ๆปามาเนียทั้งด้านบนนี้และที่กำลังจะเข้ามานะครับ :sd23: :sd23: :sd23: ผมขออธิษฐานให้พรประเสริฐทั้งหลายที่พี่ๆส่งให้ผมจงหันไปส่งผลให้พี่ๆทุกท่านพร้อมครอบครัวจงพบแต่ความสุขความเจริญ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนา สุขภาพร่างกายแข็งแรง เงินทองมีใช้ไม่ขาด บุพการีลูกหลานบริวารทั้งหลายต่างรักใคร่ให้ความเคารพยำเกรงและสนับสนุน ขอให้ทุกท่านประสพแต่ความสุขตลอดปีนี้และตลอดไปนะครับ :L2753: :L2753: :L2753:

และขอขอบคุณพี่อั๋นอย่างมากมายที่ช่วยตั้งกระทู้นี้ด้วยครับ :L2758: :L2753: :L2753:

ขอบคุณสำหรับทุกคำอวยพรอีกครั้งนะครับ :sd23:

ขอให้มิตรภาพของพวกเราชาวปามาเนียมั่นคงแข็งแกร่งดุจขุนเขานะครับ (คุ้นมั้ยครับ :L2754: )

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

Hbd (5/9/58) พี่ตี่ และ พี่ทวี สุขภาพแข็งแรงครับ
จาก ทีมงานเว็บปามาเนีย
🎁🎂❤️

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
HBD พี่ๆทุกท่านที่เกิดเดือนกันยา ครับ :sd23: :L4384:

คนเกิดกันยา หน้าตาดีทุกคนครับ :L6428: :L2901:

ออฟไลน์ เอ็ม_ยุดยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
สุขสันต์วันเกิดพี่ๆนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขสัมหวังกับทุกสิงที่หวังนะครับ :sd24: :sd24: