ผู้เขียน หัวข้อ: มิกกี้ เบอร์ 275/55/20 เป็นไงบ้างครับ มีพี่ ๆ ท่านใดเคยใช้หรือเปล่า  (อ่าน 3350 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยีนส์ ก๊าบบบ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ละโว้ : พีพี แลนด์
ที่ลพบุรี ไม่มี cooper ขายแล้วครับ ปกติเคยมีตอนนี้เขาไม่ได้ขายแล้ว

มีแต่ มิกกี้ อย่างเดียวเลย

ดอก ยางคล้าย ๆ cooper at3 เลย

:sd10:

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ลายนี้มีพี่ทูตเเห่งปามาเนียใช้อยู่คับ รอพี่เเก่ให้ความเห็นคับผม
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
ใช้ M/T STZ size นี้อยู่ครับ โดนพี่แมวบังคับให้รับช่วงต่อ   ผมว่าก็พอใช้ได้ แต่ถ้าเลือกงวดหน้าคงต้องเป็น Cooper LTZ
LTZ น่าจะให้ความรู้สึกที่จับถนนดีกว่า เสียงนุ่ม ไม่เอะอะเวลาวิ่ง  ยิ่งถ้าเป็น AT3 ยิ่งนุ่มเข้าไปใหญ่ จับถนนดีมาก ลุยเล็กๆก็ได้

พี่ยีนส์ขับยาวมากรุงเทพฯ หาพี่ป็อปเลยดีกว่าครับ โทรหาแกก่อนนะว่าต้องการขนาดไหน..........หรือไม่ก็ยาวมาร้านพี่เอ Toppower หนองมน แกมียาง Cooper เก็บไว้เป็นไร่   :L2904:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L4399:  ตามที่พี่ทูตว่าเลยครับ จากคำถามพี่ยีนส์คงต้องเป็น STZ แก้มตัวหนังสือขาวๆแน่ๆเลยใช่ป่าวครับ ของผมก็ใช้ของ Micky เหมือนกันแต่เป็น ATZ P3 265/70/17ครับ ถ้าไม่สนใจหรือตัวเลือกน้อย ลองมาดูมาคุยกับพี่ป๊อปดูก่อนครับ มาดูยางเปรียบเทียบกันด้วย ถ้าผมขยับไป 20 เมื่อไหร่ ก็อยากลอง LTZ เหมือนกันครับ  :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L2739: ก็เพราะดีนะครับ เสียงยางM/T

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
:L2739: ก็เพราะดีนะครับ เสียงยางM/T

อู้ว ว้าวววววว เล่นแบบพี่ป้อมก็ดุดีนะครับพี่ยีนส์ MTZ อย่างโหด  :sd42: :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ ยีนส์ ก๊าบบบ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ละโว้ : พีพี แลนด์
ดู ๆ แล้วเสียงดังแน่เลย 55

สงสัยต้องเลิก ช่างเลือก ซะทีแล้วละครับ

ผมก็เคยใช้ cooper มาแล้วด้วย แต่เป็น 16"

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
STZ 265/70/17 ครับ  ;D