ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดจ๊อปคับ - แจกหมดแล้วคับ ....อุปกรณ์ ตกแต่งรถน้องปาคับ  (อ่าน 15960 ครั้ง)

ออฟไลน์ โอ๊ต Teeradej

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 7
Re: .........แจกฟรีคับ.....อุปกรณ์ ตกแต่งรถน้องปาคับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 2 กันยายน 2015, 17:23:29 »
  :sd06:   โอโห....!!    ขอบคุณพี่ๆทุกท่านเลยครับ

..................... ปิดจ๊อปน่ะครับ.    :L2736:    :L2736:    :L2736:

ยินดีกับพี่พีท กับพี่โอ๊ต. ด้วยน่ะครับ. 

### พี่ๆที่มีอุปกรณ์ตกแต่น้องปาอะไรที่ไม่ได้ใช้กันจริงๆ. นำมาแบ่งปันกันได้น่ะครับ.

:sd23:  ของคุณเวป PAJEROSPORT MANIA. และพี่ๆทีมงานที่เป็นสื่อการในการแบ่งปันครั้งนี้ด้วยครับ
ต้องขอขอบคุณพี่อั๋นอีกครั้งนะครับสำหรับการแบ่งปันในครั้งนี้  :L2758:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์

ได้รับของแล้วคับ ม่ะตะกี้ ขอบคุณพี่อั๋นมั๊กๆๆๆๆ เลยครับ  :L2897:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ดู แม่นๆน่ะครับ ให้มองเห็นทั้งด้านหน้าและด้านข้างน่ะครับ. ดูต้นแบบ หลายๆคันก่อนลงมือทำน่ะครับ. เอาใจช่วยคับพี่พีท
ได้รับของพี่พีทแล้วครับ ขอบพระคุณมากๆคับ. 

......................... เบี้ยวแน่ๆ 55555
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ดู แม่นๆน่ะครับ ให้มองเห็นทั้งด้านหน้าและด้านข้างน่ะครับ. ดูต้นแบบ หลายๆคันก่อนลงมือทำน่ะครับ. เอาใจช่วยคับพี่พีท
ได้รับของพี่พีทแล้วครับ ขอบพระคุณมากๆคับ. 

......................... เบี้ยวแน่ๆ 55555

5555+   วันนี้ผมเล็งมาวันหนึ่งแล้วคับ เล็งต่อพรุ่งนี้ ให้คนมีประสบการณ์ช่วยดีหว่า
ผมไม่กล้าจริงๆคับ น้ำตาไหลตั้งแต่เจาะแล้วคับ

• Pa Mania
  • *
พี่พีท ติดเสร็จแล้วเอามาโชว หล่อหน่อยน่ะคร้าบบบบบ.  ขอบคุณคับผม

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Re: .........แจกฟรีคับ.....อุปกรณ์ ตกแต่งรถน้องปาคับ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 6 กันยายน 2015, 21:27:49 »
  :sd06:   โอโห....!!    ขอบคุณพี่ๆทุกท่านเลยครับ

..................... ปิดจ๊อปน่ะครับ.    :L2736:    :L2736:    :L2736:

ยินดีกับพี่พีท กับพี่โอ๊ต. ด้วยน่ะครับ. 

### พี่ๆที่มีอุปกรณ์ตกแต่น้องปาอะไรที่ไม่ได้ใช้กันจริงๆ. นำมาแบ่งปันกันได้น่ะครับ.

:sd23:  ของคุณเวป PAJEROSPORT MANIA. และพี่ๆทีมงานที่เป็นสื่อการในการแบ่งปันครั้งนี้ด้วยครับ
แวะมากด like#147 ครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะครับพี่อั๋นเอาไว้ทำสีติดตั้งเสร็จเมื่อไหร่จะมาโชว์นะครับ :sd27: :L2904:

• Pa Mania
  • *
ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะครับพี่อั๋นเอาไว้ทำสีติดตั้งเสร็จเมื่อไหร่จะมาโชว์นะครับ :sd27: :L2904:
คับผม. รอชมอยู่น่ะครับพี่โอ๊ต. คร้าบบบบ.

• Pa Mania
  • *
คับผม. รอชมอยู่น่ะครับพี่โอ๊ต. คร้าบบบบ.
คงสักพักนะครับว่าจะทำสีสปอยเลอร์พร้อมกันเลยครับแล้วจะรีวิวผลงานDIYครับ

ออฟไลน์ รินทร์ปาขาวมุก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
สุดยอดเลยคับพี่อั๋น น้ำใจช่างงดงามเหมือนหน้าตาเลย อิอิ :sd10: :sd10:

• Pa Mania
  • *
คงสักพักนะครับว่าจะทำสีสปอยเลอร์พร้อมกันเลยครับแล้วจะรีวิวผลงานDIYครับ
ไม่ต้องรีบน่ะครับพี่ ผลงานจะได้ออกมาดีๆคับ พี่โอ๊ต.
 ค่อยๆเล็งคับก่อนติดตั้ง ให้คนคอยจับดูคับ เอาที่ แน่นอนก่อนแล้วจึงติดตั้งน่ะครับ. 

• Pa Mania
  • *
ไม่ต้องรีบน่ะครับพี่ ผลงานจะได้ออกมาดีๆคับ พี่โอ๊ต.
 ค่อยๆเล็งคับก่อนติดตั้ง ให้คนคอยจับดูคับ เอาที่ แน่นอนก่อนแล้วจึงติดตั้งน่ะครับ. 

พี่อั๋น ผมไม่กล้าเจาะ 5555+ ทำใจไม่ได้ อ่ะฮื้อ ๆ ขออนุญาตแจกต่อได้ไหมคับพี่ ผมยอมแพ้ง่ะ

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
  :L2900:  ครับ  :L2888:

• Pa Mania
  • *
 :L2905: :L2905: :L2905:  :L2879: สุดย้อดมั๊ก                          ผมติดตั้งแล้วครับ รวบรวมความกล้าครั้งยิ่งใหญ่ ผลออกมาเยี่ยมเลยทีเดียวครับ สวยดูดี  :sd42:   ขอบคุณพี่อั๋นมากๆครับพี่ รักน่ะจุ๊ฟๆ  QRU 73 88

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
การใช้งานเป็นไงบ้างครับพี่พีท :L2761:  ผมไม่เคยมีและไม่เคยคิดจะติดมาก่อน แต่พอยางด้านซ้ายครูดกับฟุตบาธบ่อยๆเริ่มคิดแล้วครับ :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
พึ่งติดเสร็จเมื่อตอนเย็นนี้ ดีคับเห็นด้านข้าง แต่หล่อคับ 555

ออฟไลน์ เดย์....ซ่า( DayZa)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 13

ดีใจด้วย ครับพี่พีท     ใส่แล้วหล่อเลย ครับ

ส่วนผม รอปล้นอย่างเดียว ครับ   อิอิอิ     :L2754:    :L2754:     :L2754:

• Pa Mania
  • *
 :L4384:  ยินดีด้วยคับพี่พีท.    :L2900:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
พึ่งติดเสร็จเมื่อตอนเย็นนี้ ดีคับเห็นด้านข้าง แต่หล่อคับ 555
แอบเห็นฝาคาร์บอน... เผลอแป๊ปเดียวคันนี้ก็จัดเต็มเหมือนกันนะเนี่ย  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
แอบเห็นฝาคาร์บอน... เผลอแป๊ปเดียวคันนี้ก็จัดเต็มเหมือนกันนะเนี่ย  :sd42:
ฮา ฮา มือมันคันครับ