ผู้เขียน หัวข้อ: มีตติ้ง ซิ่งติดคลองสอง ณ คลองมะเดื่อ วันอาทิตย์ที่ 30 สิงหาคม 2558  (อ่าน 192642 ครั้ง)

manhorse

• บุคคลทั่วไป
:sd42: ผมก็เกือบได้ตามเข้าไปตอนกลางคืนแล้วเหมือนกันครับพี่ปุ้ย พอดีว่าอ่อนเพลียกับภารกิจมาทั้งวันเลยขอพักเอาแรงดีกว่า  :sd42:
ไม่ง้านนนนนนะ....!!!! :L2905: ช่างเป็นอะไรที่น่าจดจำไปนานแสนนาน จากรูปที่ไม่ได้เผยแพร่ออกสื่อ  :sd42:

แต่ไม่ต้องกลัวครับพี่ๆที่ยังไม่ได้ดูชม เดี๋ยวงานปีที่3เดือนหน้า รูปลับเฉพาะทางทีมงานจะจัดขึ้นจอโปรเจคเตอร์ให้ ได้ดูกันทั่วทั้งงานครับ  :L2905: :L2901:
ผมตีรถจากปอยเปต เข้าคลองมะเดื่อเลยคราบพี่ป้อม. เพราะนัดแล้วจึงต้องมา  :L4398:
ถ้านำรูปที่ออกสื่อไม่ได้ มาขึ้นจอใหญ่ ผมว่างานนี้ต้องมี  :L2905: :L2754: :L4396:

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4365:
สนุกสนาน ตื่นเต้นเร้าใจ แถมมีอะไรน่ากลัวผสมอยู่ด้วย แต่เป็นน่ากลัวและดูน่ารักดีพร้อมๆ กัน
ขอให้ความรัก สามัคคี มีน้ำใจของพี่ๆ คงอยู่จากใจถึงใจต่อกันเสมอ
และก็รู้สึกมีความสุขกับพี่ๆ ทุกท่านที่มีโอกาสไปร่วมฯ trip นี้ครับ
 :L4384: :L4398: :L4384:

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
พี่...G....เค้าแจ้งเกิดเลยคร้าบ

Sent from my iPhone using Tapatalk

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
:sd42: ผมก็เกือบได้ตามเข้าไปตอนกลางคืนแล้วเหมือนกันครับพี่ปุ้ย พอดีว่าอ่อนเพลียกับภารกิจมาทั้งวันเลยขอพักเอาแรงดีกว่า  :sd42:
ไม่ง้านนนนนนะ....!!!! :L2905: ช่างเป็นอะไรที่น่าจดจำไปนานแสนนาน จากรูปที่ไม่ได้เผยแพร่ออกสื่อ  :sd42:

แต่ไม่ต้องกลัวครับพี่ๆที่ยังไม่ได้ดูชม เดี๋ยวงานปีที่3เดือนหน้า รูปลับเฉพาะทางทีมงานจะจัดขึ้นจอโปรเจคเตอร์ให้ ได้ดูกันทั่วทั้งงานครับ  :L2905: :L2901:
โอยยยยยยย.....ลม จา ใส่... :sd21:
ถ้าพี่ป้อมทำง้านนน...มิตติ้งงานปีผมคงต้องงดวีซ่า ผบ.ซะเป็นแน่คร้าบ  ;D ;D ;D
พี่ๆลองคิดดู พี่ๆไปกันพร้อมเป็นครอบครัว ส่วนข้าน้อยต้องไปคนเดียว(แถมโดนรังแกอีก) แล้วใครคอยจะดูแลข้าน้อยเล่าค้าบ   :L4387:
ปล.คิดแล้วช่างน่าสงสารตัวเองซะจีง...จี๊งงง  :L4386:   :sd21:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :sd42:  :sd42:  :sd42:  เห็นจากรูปแช่น้ำภาคกลางคืน เลยพอจะเดาออกว่าฉายา จ้อยจี ที่มาเป็นอย่างไร  :L4396:  :L4396: ตำนานบทใหม่

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :L4365: ท่าทางมีมิตติ้งระลึกความหลังกันแน่ๆ เลย .. :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ในช่วงเวลาเช่นนี้ เปิดมาเจอเวปปามาเนีย หรือไลน์ปามาเนีย ทำให้ผมยิ้มได้เสมอ  :sd23:  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
โอยยยยยยย.....ลม จา ใส่... :sd21:
ถ้าพี่ป้อมทำง้านนน...มิตติ้งงานปีผมคงต้องงดวีซ่า ผบ.ซะเป็นแน่คร้าบ  ;D ;D ;D
พี่ๆลองคิดดู พี่ๆไปกันพร้อมเป็นครอบครัว ส่วนข้าน้อยต้องไปคนเดียว(แถมโดนรังแกอีก) แล้วใครคอยจะดูแลข้าน้อยเล่าค้าบ   :L4387:
ปล.คิดแล้วช่างน่าสงสารตัวเองซะจีง...จี๊งงง  :L4386:   :sd21:

พี่จ้อย G ครับ ผมว่าพี่ๆpamania น่าจะกลัวพี่จ้อย Gมากกว่านะครับ
เกิดพี่จ้อยชวนพี่ๆขึ้นเวที หันหลังถ่ายรูปขึ้นมาจะทำไงครับ :L2739:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

อย่าเอามาหมดนะครับท่านพี่ป้อม  :L2739:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ในช่วงเวลาเช่นนี้ เปิดมาเจอเวปปามาเนีย หรือไลน์ปามาเนีย ทำให้ผมยิ้มได้เสมอ  :sd23:  :L2734:

ยิ้มๆ  :L2756:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่จ้อย G ครับ ผมว่าพี่ๆpamania น่าจะกลัวพี่จ้อย Gมากกว่านะครับ
เกิดพี่จ้อยชวนพี่ๆขึ้นเวที หันหลังถ่ายรูปขึ้นมาจะทำไงครับ :L2739:
แจกแว่น 3 มิติ..  :L4363:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
  ยิ้ม ๆ ครับ พี่แม็ค พี่แม็ค ยิ้ม แล้วมีฟามมม สุข  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ

ออฟไลน์ กอบ บางพลัด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
 สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดย้อนหลังครับพี่อ้วน

ออฟไลน์ กอบ บางพลัด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
แนบภาพ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด เป่าเทียน กลางนำ้ครับ

manhorse

ใครแกล้งพี่จ้อย เดี๋ยวผมช่วย (ซ้ำ)  :L2905: :L4396: :sd42: :L2739: :sd06:

surut jantorn

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดย้อนหลังครับพี่อ้วน
:sd23: ขอบคุณมากๆครับพี่กอบ
แล้วเจอกันทริปหน้า...ทุ่งสาวันน่า...

surut jantorn

แนบภาพ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด เป่าเทียน กลางนำ้ครับ

:sd23: เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านด้วยครับผม  :L2753:

ออฟไลน์ น้ากะหลบ พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
:sd23: ขอบคุณมากๆครับพี่กอบ
แล้วเจอกันทริปหน้า...ทุ่งสาวันน่า...
สุขสันต์วันเกิดนะคับพี่อ้วน ขออวยพรย้อนหลังนะครับพี่ทริปหน้าไม่พลาดแน่ๆขอแช่ด้วยคน

• Pa Mania
  • *
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะครับ นายช่างใหญ่  :L2753:

• Pa Mania
  • *