ผู้เขียน หัวข้อ: Siam Pro Tires ตัวแทนจำหน่าย CooperTires ล้อ Method โช้ค FOX อย่างเป็นทางการ(โปรหน้า41)  (อ่าน 310438 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ปลายปีนี้ผมได้ไปอุดหนุนเเน่คับพี่ป๊อปคับผม :L2900:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ถ้าเปลี่ยนยางเมื่อไหร่
ต้องไปร้านพี่ป๊อป แน่นอนครับ

ออฟไลน์ ป๊อป

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
อัพเดทข้อมูลร้านหน้าแรกนะครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
อัพเดทข้อมูลร้านหน้าแรกนะครับ
อุดหนุนอะไรดีน๊าาา  :L2750:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ นาย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
มีโอกาศไปอุดหนุนแน่นอนครับผม  :L2760:

• Pa Mania
  • *
อุดหนุนอะไรดีน๊าาา  :L2750:

ล้อยางสักชุดครับพี่อิฐ ของเดิมเก่าแล้ว 5555 :sd42: :sd42: :sd42:

มีโอกาศไปอุดหนุนแน่นอนครับผม  :L2760:

ขอบพระคุณครับพี่  ไว้พบกันครับ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
พี่ป๊อบครับ รู้สึกว่าจะมีทำผิดกฎห้องซื้อ-ขายอยู่นะครับ

10. ผู้ประกาศขายสินค้าไม่ได้รับอนุญาติให้นำเอา Link ที่จะนำไปสู่เว็บไซด์อื่นๆมาโพสในกระทู้ซื้อขายได้ ยกเว้นกระทู้ของผู้ให้การสนับสนุน หรือผู้ที่ชำระค่ารักษาสถานภาพกระทู้เท่านั้น

เห็นลงลิงค์ facebook ไว้ แถมกดเข้าไปดูก็ไม่มีด้วย
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่ป๊อบครับ รู้สึกว่าจะมีทำผิดกฎห้องซื้อ-ขายอยู่นะครับ

10. ผู้ประกาศขายสินค้าไม่ได้รับอนุญาติให้นำเอา Link ที่จะนำไปสู่เว็บไซด์อื่นๆมาโพสในกระทู้ซื้อขายได้ ยกเว้นกระทู้ของผู้ให้การสนับสนุน หรือผู้ที่ชำระค่ารักษาสถานภาพกระทู้เท่านั้น

เห็นลงลิงค์ facebook ไว้ แถมกดเข้าไปดูก็ไม่มีด้วย
 :sd42: :sd42: :sd42:

ผมก็ชำระค่ารักษาสถานภาพกระมู้แล้วนิครับ หรือยังมีส่วนอื่นชำระเพิ่มเติม

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ผมก็ชำระค่ารักษาสถานภาพกระมู้แล้วนิครับ หรือยังมีส่วนอื่นชำระเพิ่มเติม

งั้นก็ไม่น่ามีปัญหาแล้วครับ ผมไม่ทันได้ดูเอง
แต่ที่แน่ๆ ลิ้ง Facebook ขึ้นว่าไม่พบเพจนะครับ
 :L2736: :L2736: :L2736:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

manhorse

• บุคคลทั่วไป
ค้าขายดี นะครับพี่ป๊อป ไม่นานจะแวะไปอุดหนุนนะคราบ

Sent from my iPad using Tapatalk

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ไว้ไปใช้บริการครับพี่ ค้าขายร่ำรวยครับพี่ป๊อบ

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ไปเน่ๆคับปลายปีนี้
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ไปมาแล้วครับ  :L2900: กับบริการมิตรภาพสำหรับสมาชิกปามาเนีย  :L6428: :L6428: :L6428:

• Pa Mania
  • *
จัดหล่อๆไป1ชุด ล้อคุณภาพเยี่ยม MOTO METAL 16*8 ET0 จับคู่กับยาง Cooper Stt 315/75/16 ขอบพระคุณพี่ทูต ที่อุดหนุนครับ

• Pa Mania
  • *
ไปมาแล้วครับ  :L2900: กับบริการมิตรภาพสำหรับสมาชิกปามาเนีย  :L6428: :L6428: :L6428:

ขอบพระคุณพี่ปู้เช่นกันครับ

• Pa Mania
  • *
ปลายปีนี้ผมได้ไปอุดหนุนเเน่คับพี่ป๊อปคับผม :L2900:

ยินดีต้อนรับเลยครับพี่เอ

ถ้าเปลี่ยนยางเมื่อไหร่
ต้องไปร้านพี่ป๊อป แน่นอนครับ

ขอบระคุณที่ไว้ใจคร้าบพี่ตุ้ย

ยินดีเลยครับพี่นาย

ค้าขายดี นะครับพี่ป๊อป ไม่นานจะแวะไปอุดหนุนนะคราบ

Sent from my iPad using Tapatalk

ขอบพระคุณครับพี่ปุ้ย

ไว้ไปใช้บริการครับพี่ ค้าขายร่ำรวยครับพี่ป๊อบ

ขอบพระคุณครับพี่นุก  ผ่านมาแถวนี้ก็มานั่งเล่นได้นะคร้าบ

ออฟไลน์ พี่จิรศิษฏ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
  • มีลาภเสื่อมลาภ มียศเสื่อมยศ มีสรรเสริญมีนินทา
Re: พร้อมให้บริการแล้ว Siam Pro Tires ร้านขายล้อ ยาง
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 1 กันยายน 2015, 09:45:18 »
ผมว่าจะไปอุดหนุนหน่อย แต่ไม่ค่อยพบตัวพี่ป๊อบสักเท่าไหร่

• Pa Mania
  • *
Re: พร้อมให้บริการแล้ว Siam Pro Tires ร้านขายล้อ ยาง
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 1 กันยายน 2015, 09:55:48 »
ผมว่าจะไปอุดหนุนหน่อย แต่ไม่ค่อยพบตัวพี่ป๊อบสักเท่าไหร่

ฮ่าๆๆ  เมื่อก่อนไม่ค่อยอยู่ร้านครับ  แต่ตอนนี้ทำใหม่อยู่ตลอดแน่นอนครับผม  ว่างๆมานั่งเล่นได้ครับพี่

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
จัดหล่อๆไป1ชุด ล้อคุณภาพเยี่ยม MOTO METAL 16*8 ET0 จับคู่กับยาง Cooper Stt 315/75/16 ขอบพระคุณพี่ทูต ที่อุดหนุนครับ

รอชมเต็มๆ นะครับพี่ทูต  :L2888: :L2888:

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97

หนีงานทั้งคู่ ไปเจอกันที่ร้านที่ร้านพี่ป๊อปโดยที่มิได้นัดหมาย  :L4399: