ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : เชิญมาแง้มประตูเมียงมองดูบันใดปามาเนีย V2 กันนะจ๊ะ  (อ่าน 66264 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 14
ขอบคุณครับ พี่นะ พี่เบียร์ และทีมงานคุณภาพทุกท่าน  :L4384:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ใช้ V1 อัพเกรด ได้ป่าวครับ
โดยเฉพาะข้อ 2

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169

จัดใหม่ปล่อยเก่าง่ายกว่าครับพี่ตุ้ย ถอดออกปุ๊บขายได้ปั๊บ เชื่อผมซี่ ตั้งราคาแบบดึงดูดใจไปเลยครับ สักสองพัน

ต่อข้าง  ;)
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
แอบรอถ้ามีใครปล่อย V1 ครับ

• Pa Mania
  • *
แอบรอถ้ามีใครปล่อย V1 ครับ

จะแอบรอทำไมคับพี่เอ็กซ์ สายตรงหาพี่ตุ้ยเลยครับ สุขสมอารมณ์หมายทั้งคู่แน่นอน อิคึอิคึ
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
อยากเห็นหน้าตา V2 แล้วหล่ะซิ

หามาได้หน้าตาแบบนี้อะ

:sd42:  :sd42:  :sd42:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

• Pa Mania
  • *
จัดใหม่ปล่อยเก่าง่ายกว่าครับพี่ตุ้ย ถอดออกปุ๊บขายได้ปั๊บ เชื่อผมซี่ ตั้งราคาแบบดึงดูดใจไปเลยครับ สักสองพัน

หมดเขตแล้วน่ะสิพี่แม็ค

ต่อข้าง  ;)

• Pa Mania
  • *

หมดจริงรึ แน่ใจรึ ลองเช็คดูอีกทีครับพี่ตุ้ย

Sent from my i-mobile IQ 1.5 DTV using Tapatalk

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เห็นพี่นะ บอกมีการออกเเบบมาให้สำหรับพี่ๆ V1 ด้วยน่ะครับ. ไม่รู้พี่ตุ้ยจะรอไหว ป่าวคับ. วัยรุ่นใจร้อนอยู่ด้วยอ่ะสิคับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
เห็นพี่นะ บอกมีการออกเเบบมาให้สำหรับพี่ๆ V1 ด้วยน่ะครับ. ไม่รู้พี่ตุ้ยจะรอไหว ป่าวคับ. วัยรุ่นใจร้อนอยู่ด้วยอ่ะสิคับ.

จองครับ V2 ถ้ายังไม่หมด
พี่ๆท่านใด จะรับ V1 ไว้บ้างครับ
ขอทุนไปต่อยอดเป็น V2 ครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Update : 09.09.58

มาแล้ว

รอประกอบ

เดาะองศาเรียบร้อย

โลโก้ตามนี้ที่เพลทกลาง (สีทองดิบ)

เรื่องสี ผมรอ surprise! ว่าจะออกมาตามที่ต้องการไหม    ( เทามัน / ตัดดำระเบิดด้าน / โลโก้ทองเหลืองดิบ )   เมื่อโดนเท้าทุกวันทุกวันจะให้สึกจนเป็นลายตามที่ design ไว้

:L2736:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Update : 18.09.58

ต้นแบบเพลทมาแล้ว

ขอแก้เรื่องตำปหน่งรูเพลทอีกที

ขอปรับแบบและพับมุมเพิ่มเติมอีกหน่อย

เพื่อรายงาน
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ฝากข้อความถึงพี่โจ้ : ไม่ทราบว่าจะกลับบ้านเสาร์ไหนครับ  พอดีทางโรงงานแจ้งมาว่าอยากได้รถมาลองชิ้นติดตั้งงานเพื่อ confirm มุมต่างๆที่ถอดจากจิ๊ก

หากไม่มีการปรับแต่งอะไรจะขึ้นจริงเลยสำหรับตัวที่เหลือครับ

:sd23:

ฝากข้อความถึงพี่โจ้ ..........ฝากข้อความถึงพี่โจ้ ....................ฝากข้อความถึงพี่โจ้

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ฝากข้อความถึงพี่โจ้ : ไม่ทราบว่าจะกลับบ้านเสาร์ไหนครับ  พอดีทางโรงงานแจ้งมาว่าอยากได้รถมาลองชิ้นติดตั้งงานเพื่อ confirm มุมต่างๆที่ถอดจากจิ๊ก

หากไม่มีการปรับแต่งอะไรจะขึ้นจริงเลยสำหรับตัวที่เหลือครับ

:sd23:

ฝากข้อความถึงพี่โจ้ ..........ฝากข้อความถึงพี่โจ้ ....................ฝากข้อความถึงพี่โจ้

งั้นเสาร์หน้าจะกลับไปให้ล่ะกัน
คงไม่ช้าไปนะ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
Update : 18.09.58

ต้นแบบเพลทมาแล้ว

ขอแก้เรื่องตำปหน่งรูเพลทอีกที

ขอปรับแบบและพับมุมเพิ่มเติมอีกหน่อย

เพื่อรายงาน
ขยับมาอีก step แล้วนะคับ  :sd10:  :sd10:  :sd10:

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ใกล้เข้ามาอีกนิด  :sd10: :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ <โอ๋>surasit20

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ดูท่าทางน่าจะสวยนะครับ  :L2900:
เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่าง แต่ทุกอย่างที่อยากได้ต้องใช้เงินซื้อ

ออฟไลน์ เต้ ปาน้ำตาล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
น้ำลายยยย ไหลลลลลเป็นทางงงงงงงงง :L2900: :L2900:

ออฟไลน์ (เก่ง) Keng ケン

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
สุดอีกแล้วครับ สำหรับ V2 :L2900:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
แง้มประตูแล้ว....อีกแป๊ปก็เปิดเต็มบานประตู  :L2734:
ผมนี่รอติดตามออฟชั่นเสริมของ V1  :L2888:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html