ผู้เขียน หัวข้อ: ความประทับใจกับ บ้านปามาเนีย  (อ่าน 19516 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
Re: ความประทับใจกับ บ้านปามาเนีย
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 18:59:31 »

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านอย่างจริงใจ และพี่หยกครับ ผบ.อยากไล่ไปนอนกับน้องปาแล้วครับ
ช่วงวันหยุดนี้อาจจะเข้าเวบน้อยหน่อยนะครับพี่ๆ พาผบ.ไปรับไอฝนครับ เผื่อกลับไปจะได้set5แบบพี่ป๊อบบ้าง
:L2900: ไปเลยครับ พี่ดุ่ย ไว้เจอกันตาม มิตติ้ง นะครับ  และขอให้ได้ set5 ตามใจหวังนะครับ  :L2732:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
Re: ความประทับใจกับ บ้านปามาเนีย
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2015, 20:06:35 »
 :L2900: :L2900: ไว้ไปกระชับมิตรภาพให้แน่นแฟ้น ที่มิตติ้งกันนะครับ พี่ดุ่ย  :L2897: :L2897:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2015, 09:53:41 »

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านอย่างจริงใจ และพี่หยกครับ ผบ.อยากไล่ไปนอนกับน้องปาแล้วครับ
ช่วงวันหยุดนี้อาจจะเข้าเวบน้อยหน่อยนะครับพี่ๆ พาผบ.ไปรับไอฝนครับ เผื่อกลับไปจะได้set5แบบพี่ป๊อบบ้าง

อย่าลืมนะพี่ดุ่ย  ที่ตัวผบ.  มีจุด G spot ให้กระตุ้น   ลองใช้ให้เป็นประโยชน์   

ใช้ถูกวิธีได้ผล ถึงกับร้องออกมาว่า " พี่จะเอาอะไรก็เอา....พี่อยากทำอะไรก็ทำไปเลย  อย่าช้า " หลังจากนั้นพี่ดุ่ยรีบละจากภาระกิจตรงหน้าแล้วขับรถไปทำได้เลยครับ   

รับรองได้ว่ากลับมา  Clear!

:sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 1 สิงหาคม 2015, 08:12:41 »

อย่าลืมนะพี่ดุ่ย  ที่ตัวผบ.  มีจุด G spot ให้กระตุ้น   ลองใช้ให้เป็นประโยชน์   

ใช้ถูกวิธีได้ผล ถึงกับร้องออกมาว่า " พี่จะเอาอะไรก็เอา....พี่อยากทำอะไรก็ทำไปเลย  อย่าช้า " หลังจากนั้นพี่ดุ่ยรีบละจากภาระกิจตรงหน้าแล้วขับรถไปทำได้เลยครับ   

ขอบคุณครับพี่นะ คงต้องเคลียร์ตลอดชีวิตเลย

Sent from my iPhone using Tapatalk

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 1 สิงหาคม 2015, 11:23:22 »

อ่านผ่านๆ G SPOT นึกว่าโช๊ค ;D

พี่ดุ่ย รักปามาเนีย แล้วเชื่อพี่นะ  รับรอง Clear! :L2897:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 10:33:53 »
ขอบคุณพี่กิต เป็นอย่างมาก สำหรับพวงกุญแจปามาเนีย เจอหน้าปุ๊ปควักปั๊บเลย

วันนี้ก็เลยขอบอกว่าประทับใจ กับพี่ๆทุกท่าน จริงๆ ไม่ว่าจะเป็นทริปคลองมะเดื่อ ตั้งแต่ค่ำคืนในอ่างจากุ๊ชชี่ กับพี่ๆที่ลงอ่างด้วยกัน รอบกลางวันที่แสนสนุกสนาน แต่ผมแฮงค์ไปหน่อยเลยได้มาร่วมแจมตอนสายๆ
          กับทริปล่าสุด งาน 3ปี ก็ขอบอกว่าสนุก และเป็นกันเองมากๆ แม้จะไปไม่ทันเกมส์การต่อสู้อันโหดร้ายในช่วงเช้า แต่ก็เห็นร่องรอยบาดแผล กลับมากันหลายท่าน กิจกรรม Adventure ที่ผบ.ได้ขับATV เป็นครั้งแรก ลูกชายได้โดดหอเป็นครั้งแรกในชีวิตเช่นกัน พ่อแม่หลายคนต้องลุ้นเอาใจช่วย แต่พอลูกลงมาคำแรกที่พูดคือ แม่ขอโดดอีกได้ป่าว กิจกรรมที่ อสค.ก็เช่นกัน ไม่ว่าจะเป็นชมการโชว์คาวบอย ให้เด็กๆขี่ม้า รวมถึงเด็กโตด้วย กิจกรรม ป้อนนมวัว ชมการรีดนมวัว สนุกสนานมากๆครับ ส่วนกิจกรรมในค่ำคืนอันแสนอบอุ่น มีของเล่นให้เด็ก ได้สนุกสนาน อาหารการกิน กิจกรรมบนเวที รวมถึงของรางวัลอีกมากมาย ถึงแม้ว่าทีมงาน จากุ๊ชชี่คลองมะเดื่อจะได้รางวัลเดียวกันทั้ง 3 ท่านก็ดีใจกันอย่างมากๆเลยครับ หลังจากงานบนเวทีเลิกไปแล้ว พี่ก็ยังเสวนากันต่อโดยไม่ได้สนใจเวลาที่ล่วงเลยไปถึงกี่โมงยาม ผมจำได้ว่า ตี2 รู้สึกเริ่มคุยไม่รู้เรื่องทั้งง่วงทั้งเมา เลยแว่บไปนอนก่อนพี่ๆอีกหลายท่าน งานนี้ก็ขอบอกเลยว่า ประทับใจมากๆ ทั้งครอบครับเลยครับ กลับมายังได้โชคต่ออีก เป็นเลขท้าย 2 ตัว 1 คู่ครับ  ขอบคุณพี่ทีมงานและสมาชิกทุกท่านมากๆครับ

ลูกชายสนุกมาก

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 10:43:29 »
อ้อ .....  ผมรู้ล่ะว่าเพื่อนใหม่ ที่ลูกชายผมพูดถึงคือใครคับ ลูกพี่ดุ่ยนี่เอง.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 10:50:06 »

วันนี้ก็เลยขอบอกว่าประทับใจ กับพี่ๆทุกท่าน จริงๆ ไม่ว่าจะเป็นทริปคลองมะเดื่อ ตั้งแต่ค่ำคืนในอ่างจากุ๊ชชี่ กับพี่ๆที่ลงอ่างด้วยกัน รอบกลางวันที่แสนสนุกสนาน แต่ผมแฮงค์ไปหน่อยเลยได้มาร่วมแจมตอนสายๆ
          กับทริปล่าสุด งาน 3ปี ก็ขอบอกว่าสนุก และเป็นกันเองมากๆ แม้จะไปไม่ทันเกมส์การต่อสู้อันโหดร้ายในช่วงเช้า แต่ก็เห็นร่องรอยบาดแผล กลับมากันหลายท่าน กิจกรรม Adventure ที่ผบ.ได้ขับATV เป็นครั้งแรก ลูกชายได้โดดหอเป็นครั้งแรกในชีวิตเช่นกัน พ่อแม่หลายคนต้องลุ้นเอาใจช่วย แต่พอลูกลงมาคำแรกที่พูดคือ แม่ขอโดดอีกได้ป่าว กิจกรรมที่ อสค.ก็เช่นกัน ไม่ว่าจะเป็นชมการโชว์คาวบอย ให้เด็กๆขี่ม้า รวมถึงเด็กโตด้วย กิจกรรม ป้อนนมวัว ชมการรีดนมวัว สนุกสนานมากๆครับ ส่วนกิจกรรมในค่ำคืนอันแสนอบอุ่น มีของเล่นให้เด็ก ได้สนุกสนาน อาหารการกิน กิจกรรมบนเวที รวมถึงของรางวัลอีกมากมาย ถึงแม้ว่าทีมงาน จากุ๊ชชี่คลองมะเดื่อจะได้รางวัลเดียวกันทั้ง 3 ท่านก็ดีใจกันอย่างมากๆเลยครับ หลังจากงานบนเวทีเลิกไปแล้ว พี่ก็ยังเสวนากันต่อโดยไม่ได้สนใจเวลาที่ล่วงเลยไปถึงกี่โมงยาม ผมจำได้ว่า ตี2 รู้สึกเริ่มคุยไม่รู้เรื่องทั้งง่วงทั้งเมา เลยแว่บไปนอนก่อนพี่ๆอีกหลายท่าน งานนี้ก็ขอบอกเลยว่า ประทับใจมากๆ ทั้งครอบครับเลยครับ กลับมายังได้โชคต่ออีก เป็นเลขท้าย 2 ตัว 1 คู่ครับ  ขอบคุณพี่ทีมงานและสมาชิกทุกท่านมากๆครับ

เข้ามาแอบยิ้มทักทาย  แต่ผมไม่ได้เล่นเลยอ่ะไปวัวกระทิง  สายไหม  อาหารซุ้ม  บ้านลม  55555

รู้สึกภูมิใจที่การเสียสละของทีมงานและตัวแทนเวป  ช่วยสร้างสรรจิตนาการจนครอบครัวสมาชิกชื่นชอบกันหลายครอบครับ ครับ

งานหน้าแนวใหม่นะ รู้ยัง ........A L H......... ?
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 11:03:11 »
อ้อ .....  ผมรู้ล่ะว่าเพื่อนใหม่ ที่ลูกชายผมพูดถึงคือใครคับ ลูกพี่ดุ่ยนี่เอง.

น้องเอซี เล่นกันกับเติ้ลสนุกมากๆ ผบ.เลี้ยงให้ทั้งวัน ทั้งคืน 555 น้องเจนนี่ของพี่ลีโจด้วย อีกคน  เด็กๆน่ารักมากๆ ครับ

เข้ามาแอบยิ้มทักทาย  แต่ผมไม่ได้เล่นเลยอ่ะไปวัวกระทิง  สายไหม  อาหารซุ้ม  บ้านลม  55555

รู้สึกภูมิใจที่การเสียสละของทีมงานและตัวแทนเวป  ช่วยสร้างสรรจิตนาการจนครอบครัวสมาชิกชื่นชอบกันหลายครอบครับ ครับ

งานหน้าแนวใหม่นะ รู้ยัง ........A L H......... ?

ผมเชื่อว่าพี่ๆ ทีมงานแม้จะเหนื่อยสายตัวแทบขาด สละเวลาส่วนตัวไปเตรียมงานกัน ก็มีความสุขไม่น้อยที่เห็นงานผ่านไปด้วยดี สมาชิกมีความสุขถ้วนหน้า 

ปีหน้าต้อง เต็มสูตร ไม่ให้แพ้พี่นะเลยครับ  :L2901:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 11:07:38 »
น้องเอซี เล่นกันกับเติ้ลสนุกมากๆ ผบ.เลี้ยงให้ทั้งวัน ทั้งคืน 555 น้องเจนนี่ของพี่ลีโจด้วย อีกคน  เด็กๆน่ารักมากๆ ครับ

ผมเชื่อว่าพี่ๆ ทีมงานแม้จะเหนื่อยสายตัวแทบขาด สละเวลาส่วนตัวไปเตรียมงานกัน ก็มีความสุขไม่น้อยที่เห็นงานผ่านไปด้วยดี สมาชิกมีความสุขถ้วนหน้า 

ปีหน้าต้อง เต็มสูตร ไม่ให้แพ้พี่นะเลยครับ  :L2901:
สัญญาแล้วนะ..... ฝากพี่จ้อย ด้วย   งานหน้าเต็มสูบนะ

ตอนนี้ผมสรุปธีมได้แล้วแต่ยังหาบรรยากาศให้เกิดอินเนอร์ไม่ได้  รอแพร๊บบปี4นี้  เปลี่ยนแนวใหม่ขอเตรียมการล่วงหน้านานหน่อย  อิ  อิ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 11:15:25 »
สัญญาแล้วนะ..... ฝากพี่จ้อย ด้วย   งานหน้าเต็มสูบนะ

ตอนนี้ผมสรุปธีมได้แล้วแต่ยังหาบรรยากาศให้เกิดอินเนอร์ไม่ได้  รอแพร๊บบปี4นี้  เปลี่ยนแนวใหม่ขอเตรียมการล่วงหน้านานหน่อย  อิ  อิ

ถ้าครบ 4 ปีมันนานเกิน จัด 3.5 ก่อนก้ได้นะครับ  :L2906:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 11:30:14 »
ถ้าครบ 4 ปีมันนานเกิน จัด 3.5 ก่อนก้ได้นะครับ  :L2906:
ใจเย็นพี่ท่าน  มันกำลังจะมา

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 16:33:12 »
 :L2900: มาเก็บความประทับใจ เช่นกัน ครับ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 16:51:27 »
ใจเย็นพี่ท่าน  มันกำลังจะมา

หมายความว่า ปี 4 เราจะไปจัดกันใต้น้ำ
จับ ผบ ใส่ชุดผีเสื้อสมุทรเหรอ
 :L2901: :L2901: :L2901:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 17:56:13 »
จอง 1 ชุด คับ  :L4363:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 18:21:26 »

จองไรเหรอพี่อั๋น เผื่อผมด้วยนะครับ ;D ;D

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 18:26:19 »

จองชุดผีเสื้อสมุทรให้ผบ.หรอครับพี่อั๋น  :L2739:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 18:52:28 »
หมายความว่า ปี 4 เราจะไปจัดกันใต้น้ำ
จับ ผบ ใส่ชุดผีเสื้อสมุทรเหรอ
 :L2901: :L2901: :L2901:
เดาว่าอะไรล่ะจ๊ะ  ;)

จองชุดผีเสื้อสมุทรให้ผบ.หรอครับพี่อั๋น  :L2739:

ภาพหลังจากพี่อั๋นตอบว่าใช่

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 19:25:56 »
 :L4365:  พี่อั๋นระวังหลัง  :L2901:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 20:13:35 »

ลงชื่อครับ กับทริป  A L H  :sd10:
1.เอ-วัชรพล :L4398: