ผู้เขียน หัวข้อ: ///ปิดรับ Order กันแมลง แว่นตา และหางออสซี่/// นัด meeting ย่อย ส่งของ วันเสาร์ที่ 23 กพ.  (อ่าน 100579 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน.......วันนี้ลองมาสอบถามกันครับว่ามีท่านใดสนใจอุปกรณ์เสริม แว่นตา และกันแมลง เวอร์ชั่นออสซี่หรือไม่ครับ

เรื่องของเรื่องคือ เพื่อนผมที่อยู่ที่ออสเตรเลีย จะมีส่งของบางอย่างมาที่เมืองไทย......เขาเลยสอบถามมาว่าจะให้สั่งของแต่งอะไรหรือไม่ จะได้จัดส่งมาพร้อมกันทีเดียว (เขาจะให้ผมไปช่วยเคลียร์ภาษีให้กับของที่เขาส่งมาอะครับ) .... และพอดีมีพี่ท่านนึงอยากได้กันแมลงออสซี่อยู่พอดี ก็เลยมาฝากผมสั่งให้

ผมก็เลยถือเป็นฤกษ์งามยามดี.....สำหรับพี่ๆทั้งหลายที่อยาก  :L6415: :L6415: .....ใครอยากได้อะไรก็บอกละกันนะครับ....รอบนี้เป็น Pre Order เลยครับ.....คือพี่ๆใครอยากได้ก็สั่งมาครับ เดี๋ยวผมสั่งให้........ของจะจัดส่งมาหลังปีใหม่ครับ....ผมจะต้องปิดรับ order ช่วงปลายเดือนนะครับ......ใครอยากได้ก็ลงชื่อได้เลยครับ

อย่างแรก แว่นตาออสซี่......ราคา 3800 บาท/คู่
อย่างที่ 2 กันแมลงออสซี่......ราคา 4200 บาท/ชิ้น......อันนี้มี 2 สีนะครับ แบบสีดำ กับ แบบสีใส....อยากได้สีไหนรบกวนระบุด้วยครับ

ราคาข้างบนยังไม่รวมค่าขนส่งในประเทศนะครับ.........นัดรับของในกรุงเทพฯหรือปริมณฑล จัดส่งฟรีครับ.....ต่างจังหวัด ค่าส่งแว่นตา 100 บาท....ค่าส่งกันแมลง 350 บาท ครับ

รายได้จากการขายส่วนหนึ่งจะนำไปสมทบทุนช่วยพี่อ๊อดจ่ายค่าเซอร์เวอร์ด้วยครับ.....จะได้ยอดเท่าไหร่ ผมต้องรอเช็คเรื่องภาษีก่อน......แล้วจะมาแจ้งรายละเอียดให้ทราบอีกทีครับ

สำหรับพี่ๆที่อยากได้ รบกวน ศึกษาข้อมูลก่อนตัดสินใจที่ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,89.0.html
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
 :L2734: ของดี ของสวย หายาก มีที่นี่ที่เดียว ปามาเนีย โปรดระวังของเลียนแบบ :L2734:

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
:L2734: ของดี ของสวย หายาก มีที่นี่ที่เดียว ปามาเนีย โปรดระวังของเลียนแบบ :L2734:

พี่ต๋อง  :L2900: :L2900: :L4396: :L4396:

เอา  :L6428: ไป 1 ดอก :L2897:

ออฟไลน์ พิศาล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ทักทายผมได้นะครับ
ผมขอกันแมลงออสซีสีดำ1อันครับ

พิศาล. 0818667343

ปล.ช่วยแจ้งกลับด้วยนะครับผมสมาชิกใหม่ครับ

ขอบคุณครับ

• Pa Mania
  • *

ปล.ช่วยแจ้งกลับด้วยนะครับผมสมาชิกใหม่ครับ

ขอบคุณครับ

สวัสดีครับพี่พิศาล.....ยินดีครับ.....เดี๋ยวผมจะลงชื่อจองไว้ให้ครับสำหรับกันแมลงสีดำ  :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาติ update รายชื่อพี่ๆที่สั่งจองอุปกรณ์เสริม ออสซี่นะครับ

กันแมลง
1. non member..........แบบใส
2. non member..........แบบใส
3. พี่พิศาล...................แบบใส
4. พี่ปอ......................แบบใส
5. พี่veera..................แบบใส

แว่นตา
1. non member
2.
3
.

ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ......ขอเรียนว่า สินค้าน่าจะมาถึงช่วงกลางมกราคมนะครับ เนื่องจากตอนนี้ใกล้คริสมาสต์แล้ว....การจัดการทางออสเตรเลียค่อนข้างช้าครับ

เรื่องเงิน.....พี่ๆยังไม่ต้องโอนนะครับ......ผมจะรอให้ของออกเดินทางจาก ออสเตรเลียก่อนถึงจะขอให้โอนครับ.....ซ่อนกันไว้ให้ดีครับอย่าเอาไป  :L6415: :L6415: อย่างอื่นจนหมดนะคร้าาาาาาาบ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

ขอบคุณครับ

สวัสดีครับพี่พิศาล ยินดีต้อนรับสู่ปามาเนียครับ มาทักทายตามที่พี่แนะนำครับ มีโอกาสเรียนเชิญที่ PaMania Lobby ด้วยนะครับ :L4399:

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star

ลงชื่อครับ

กันแมลง แบบใส ครับผม...
ปอครับ... เจ้าเดิม มือใหม่ หัดแหกครับ...

:)
มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

• Pa Mania
  • *

ลงชื่อครับ

ปอครับ... เจ้าเดิม มือใหม่ หัดแหกครับ...

ได้เลยครับพี่ปอ......เดี๋ยวลงชื่อให้ครับ....ขอบคุณครับ :L4399:
เดี๋ยวต้องแอบไปชวนพี่โจกะพี่ชล  :L6415: ซะหน่อย....จะได้เอาไปส่งให้ที่ลำลูกกาทีเดียวเลย :L6425: :L2734:

• Pa Mania
  • *

ลงชื่อครับ

ได้เลยครับพี่ปอ......เดี๋ยวลงชื่อให้ครับ....ขอบคุณครับ :L4399:
เดี๋ยวต้องแอบไปชวนพี่โจกะพี่ชล  :L6415: ซะหน่อย....จะได้เอาไปส่งให้ที่ลำลูกกาทีเดียวเลย :L6425: :L2734:

เดี๋ยวยุให้ครับ... ต้องพาเพื่อนแหกด้วย...

:L2905: :L2905: :L2905:
มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

เดี๋ยวยุให้ครับ... ต้องพาเพื่อนแหกด้วย...

ฟังแล้วชื่นใจจัง พี่ปอคนรักพวกพ้อง :L4396: :L4396: :L4396:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ลงชื่อครับ

:L2905: :L2905: :L2905:

สุดยอดพี่ปอ  แหกอีกแล้ว เล่นของแพงด้วยครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ขอบคุณครับ

พี่พิศาลครับ  ถ้าจะเล่นตัวสร้างม่านลมกันหินตัวนอกนี้ผมแนะนำสีใสครับ  เพราะสีดำของเลียนแบบเยอะมากและความใสที่ไร้รอยคลื่นของเนื้อวัสดุนี่แหละ  ที่ทำให้ดูมีคุณภาพมากๆ

หากเอาแบบใสมาแล้วพี่พิศาล  สามารถ warp film ดำด้านหลังได้   จะทำให้ดูดีกว่าแบบสีดำและสามารถเปลี่ยนกลับเป็นขาวใสได้อีกครับ

**เลือกแบบใส   มีทางเลือกสำหรับลูกเล่น

**เลิอกแบบดำ  ทางตันสำหรับลูกเล่น

ลองพิจารณาอีกทีก่อนเปลี่ยนใจ   หรือหากมีจุดประสงค์ชัดเจนอยู่แล้วก็ขออภัยสำหรับคำแนะนำครับ
 :L4399:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

หากเอาแบบใสมา สามารถ warp film ดำด้านหลังได้ จะทำให้ ดูดีกว่าแบบสีดำ และสามารถเปลี่ยนกลับเป็นขาวใสได้อีกครับ

**เลือกแบบใส   มีทางเลือกสำหรับลูกเล่น
**เลิอกแบบดำ  ทางตันสำหรับลูกเล่น

ลองพิจารณาอีกทีก่อนเปลี่ยนใจ หรือหากมีจุดประสงค์ชัดเจนอยู่แล้วก็ขออภัยสำหรับคำแนะนำครับ

IDEA นี้เข้าท่ามากคับพี่นะ ขอบคุณคับ  :sd23:

• Pa Mania
  • *

พี่นะ ไอเดียบรรเจิดเลยครับ...
ส่วนตัวผมอยากติด แต่ดูเหมือนไม่ติด... งงป่ะครับ... ผมก็งง... 555

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"

หากเอาแบบใสมา สามารถ warp film ดำด้านหลังได้ จะทำให้ ดูดีกว่าแบบสีดำ และสามารถเปลี่ยนกลับเป็นขาวใสได้อีกครับ

ลองพิจารณาอีกทีก่อนเปลี่ยนใจ หรือหากมีจุดประสงค์ชัดเจนอยู่แล้วก็ขออภัยสำหรับคำแนะนำครับ

IDEA นี้เข้าท่ามากคับพี่นะ ขอบคุณคับ  :sd23:

เข้าท่า นี่ จอดตลิ่ง ปะครับ พี่เจมส์ ศจ.(ศาสตราจารย์ ด้าน.....) 5555555555 :L2905: :L2905: :L2905: :L2901:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

เข้าท่า นี่ จอดตลิ่ง ปะครับ พี่เจมส์ ศจ.(ศาสตราจารย์ ด้าน.....) 5555555555 :L2905: :L2905: :L2905: :L2901:

"เข้าท่า" นี่ "ท่าใครท่ามัน" คับพี่วี มีไม่กี่ท่าร๊อก  :sd42:  :sd42: ลอกเลียนแบบกันก็ได้ไม่หงวนสิทธิ์
ไอ้ "ศจ." นี่ไม่ใช่ ศาสตราจารย์นะคับพี่วี เด๋วจะเข้าใจผิดกันทั้งบ้าน
:sd42:  :sd42:  :sd42: อ้าวกันแมลง ออกทะเลอีกแล้ว  :sd42:  :sd42:

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
อยากเล่นของนอกบ้างจังเลยครับ เอาอะไรดีน้า...... ขอนอนคิดสักคืนก่อนนะครับพี่ตาม  :L4391:  :L4400:

• Pa Mania
  • *
อยากเล่นของนอกบ้างจังเลยครับ เอาอะไรดีน้า...... ขอนอนคิดสักคืนก่อนนะครับพี่ตาม  :L4391:  :L4400:

อย่าคิดนานนะครับ   23นี้ตีรถมาเลย  เดี๋ยวเลี้ยงข้าวหลามหนองมน :L2897: