ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งรับกันชนหน้าเดิมครับ ไม่เน้นสวย ขอครึ่งท่อนบนสภาพเต็มก็พอ ^^  (อ่าน 5303 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่บอล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King
พี่สมาชิกท่านใดที่ยังมีเก็บไว้แบบไม่ได้ใช้ หรือ เคยเคลมเปลี่ยนกันชนแต่ยังเก็บชิ้นเดิมไว้อยู๋ รบกวนขอรับช่วงต่อนะครับ
เอาแค่ครึ่งบนสภาพสมบูรณ์ก็พอครับ ครึ่งล่างชน แหว่ง หาย ก็ได้ครับ

ตามภาพนี้เลยครับ จะเอามาใส่แทนชิ้นเดิมครับ

ขอบคุณค้าบ

:L2759:  :sd23:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ประกันไม่เบิกของใหม่ให้หรอพี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • รักในหลวง Long live the King
ประกันไม่เบิกของใหม่ให้หรอพี่บอล

ประกันจ่ายให้ครับพี่อ้วน แต่ผมต้องเอามาตัดอยู่ดี เลยอยากหามือสองมาใช้ดีกว่าครับ ประหยัดไปหน่อยนึงครับ  ;D
เพราะยางแตก 2 เส้น วิ่งยังไม่ทันจะสึก ก็ได้แค่ 50% อะไหล่ช่วงล่างบางส่วนได้ 70% ครับ

น่าเบี่ยที่สุดเลย โดนชนแท้ๆ ดันได้ไม่เต็มซะงั้น !!  >:(

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
พี่คนนั้นยังเก็บไว้รึป่าวน๊ออ  :L2761:
เดี๋ยวรอ เจ้าตัวมาเฉลยนะครับพี่บอล  :L2736:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่คนนั้นยังเก็บไว้รึป่าวน๊ออ  :L2761:
เดี๋ยวรอ เจ้าตัวมาเฉลยนะครับพี่บอล  :L2736:

รอๆๆๆๆๆ ครับ

:sd23:

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
รอๆๆๆๆๆ ครับ

ต้องมีข่าวดีบ้างละน่า พี่บอล....เอาใจช่วยครับ  :sd27:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ของพี่คนนั้นให้ช่างแจ้ไปทั้งหมดเลยคัพ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พี่บอลลองติดต่อพี่นกดูครับ เข้าใจว่าแกมีอยู่ชุดนึงเพราะไปทำ face lift มาครับ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ผมซื้อมือสองทั้งชิ้น ตามร้านขายพวกนี้ ตรงข้ามตลาดนัดชลบุรี 1,500฿ ครับพี่บอล

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พี่สมาชิกท่านใดที่ยังมีเก็บไว้แบบไม่ได้ใช้ หรือ เคยเคลมเปลี่ยนกันชนแต่ยังเก็บชิ้นเดิมไว้อยู๋ รบกวนขอรับช่วงต่อนะครับ
เอาแค่ครึ่งบนสภาพสมบูรณ์ก็พอครับ ครึ่งล่างชน แหว่ง หาย ก็ได้ครับ

ตามภาพนี้เลยครับ จะเอามาใส่แทนชิ้นเดิมครับ

ขอบคุณค้าบ

มีพี่โยกำลังจะเปลี่ยนหน้าใหม่  หรือลองถามพวกที่เปลี่ยนหน้าเป็นเกาหลี style5555  น่าจะมีเหลือครับ

แต่ถ้าเป็นผมนะ เอาของเก่าให้ร้านไฟเบอร์ซ่อมและตีเพิ่มคุมอมกันชน ARB ให้สนิทแนบกว่าเก่าไปเลยครับ คราวนี้เอาให้เนียนเลย

:sd27:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
มีพี่โยกำลังจะเปลี่ยนหน้าใหม่  หรือลองถามพวกที่เปลี่ยนหน้าเป็นเกาหลี style5555  น่าจะมีเหลือครับ

แต่ถ้าเป็นผมนะ เอาของเก่าให้ร้านไฟเบอร์ซ่อมและตีเพิ่มคุมอมกันชน ARB ให้สนิทแนบกว่าเก่าไปเลยครับ คราวนี้เอาให้เนียนเลย

:sd27:

ใครทำหน้าเกาหลี แล้วอยากส่งต่อหน้าเกาเหลา ก็เอามาให้ผมนะค้าบ ขอราคาแบบ กันเอ๊ง กันเอง นะค้าบ

ออฟไลน์ พี่นก-99AUTO

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24

ขอบคุณค้าบ

พี่บอลมาเอาที่อู่เลยครับ ผมทำหน้าเกาหลี ที่พี่นะบอกเรียบร้อย  กองอยู่ในห้องเก็บของครับ ราคา999 บาทแพงป่าว
ติดต่อ:  (พี่นก)  Tel.& Line ID: 0814433912
กิจการ : MITSUBISHIซ่อม&Service  maintenance  ติดตามที่นี่ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?action=post;msg=155848;topic=4004.0
[/si

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ประกันจ่ายให้ครับพี่อ้วน แต่ผมต้องเอามาตัดอยู่ดี เลยอยากหามือสองมาใช้ดีกว่าครับ ประหยัดไปหน่อยนึงครับ  ;D
เพราะยางแตก 2 เส้น วิ่งยังไม่ทันจะสึก ก็ได้แค่ 50% อะไหล่ช่วงล่างบางส่วนได้ 70% ครับ

น่าเบี่ยที่สุดเลย โดนชนแท้ๆ ดันได้ไม่เต็มซะงั้น !!  >:(

ตามมาเบื่อด้วยคน เราถูกยังเป็นแบบนี้เหรอ
ส่วนเรื่องหน้าปา ไปที่อู่พี่นก ราคานี้ โอเคเลยครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
พี่บอลมาเอาที่อู่เลยครับ ผมทำหน้าเกาหลี ที่พี่นะบอกเรียบร้อย  กองอยู่ในห้องเก็บของครับ ราคา999 บาทแพงป่าว

ราคานี้ถูกอย่างกะได้ฟรี..จัดเลยครับพี่บอล
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *

ผมมีของไปแลกไม่รู้สนใจป่าวนะครับ เดี๋ยวหลังไมค์ไปหาครับ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
พี่บอล มีวินซ์ มาแลกหรอน่าสน  :L2901: