ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เล่มคู่มือการใช้รถอ่ะครับมีใครพอจะแนะนำมั๊ย  (อ่าน 16913 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
แหะๆ อย่างอื่นมีแล้วครับ ยกเว้น พวงกุญแจ  :L2754:

พี่เบียร์ เดาใจผมถูก (รู้ทัน )  :L4396: :L4396: :L4396:

อ้าว แล้วก็ไม่บอกตรงๆ ผมพาซื่อนะ  :sd42:  :sd42: :sd42:

อันพวงกุญแจนั้นน่าจะเหลืออยู่ในของสะสมปามาเนียของผมอยู่อัน หากพี่ประสงค์อยากเป็นเจ้าของ ผมขอฟังเรื่องประทับใจเกี่ยวกับปามาเนียจากพี่ซักหนึ่งเรื่อง แล้วพี่จะสมหวังในบัดดล แต่ขอมอบให้ตามงานมิตติ้งนะครับ  :L2736:

ออฟไลน์ ชาย Ekamai

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 17
อ้าว แล้วก็ไม่บอกตรงๆ ผมพาซื่อนะ  :sd42:  :sd42: :sd42:

อันพวงกุญแจนั้นน่าจะเหลืออยู่ในของสะสมปามาเนียของผมอยู่อัน หากพี่ประสงค์อยากเป็นเจ้าของ ผมขอฟังเรื่องประทับใจเกี่ยวกับปามาเนียจากพี่ซักหนึ่งเรื่อง แล้วพี่จะสมหวังในบัดดล แต่ขอมอบให้ตามงานมิตติ้งนะครับ  :L2736:

คนที่นี่ก้อน่ารักแบบนี้ หาที่อื่นไม่มีนะครับ

แจกชิ้นแรก ขอดูสติ๊กเกอร์เวปตอบแทน แจกชิ้นที่สองก้อขอฟังเรื่องประทับใจเวป

ปามาเนียอยู่ในสายเลือดจริงๆ

ขอคารวะหนึ่งจอกครับ พี่กิต  :L4399:

อ้อ... ขอกด Like แถมไปอีกอันด้วยครับ ถูกใจเจรงๆ

ออฟไลน์ MAY007

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
สวัสดีครับพี่เมย์

ขออภัยหากทำให้รู้สึกสับสนวุ่นวาย  :L4399:

ไม่ทราบว่า..... ในประเทศไทยจะมีเจ้าของน้องปาสักกี่ท่านที่มีคู่มืออยู่2เล่ม แล้วจะมีเจ้าของกี่ท่านที่ไม่มีคู่มือและต้องการหามาเก็บไว้  :L2761:

ที่สำคัญวันนี้พี่เมย์และผมได้มาเจอกันในบ้านปามาเนียด้วยสาเหตุข้างต้น เพราะฉะนั้นจะให้จบแค่จ่ายเงินรับของง่ายๆได้ยังไง  :sd01:

เอาเป็นว่าขออย่างน้อยติดสติกเกอร์แบบ A ที่ท้ายรถ พร้อมกับถ่ายรูปตัวเองคู่กันมาโชว์ในกระทู้นี้ คู่มือก็จะเป็นของพี่ทันที   :L2736:

แต่หากพี่เมย์มาพร้อมสติกเกอร์แบบ D .......... รับเพิ่มทันที พวงกุญแจ Pa Mania ที่มีเงินก็หาซื้อไม่ได้แน่นอน  :L2734:

รับทราบครับพี่กิต ขอบพระคุณอย่างสูงครับ จะรีบน่ะบัดนาวครับ

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับพี่เมย์

ขออภัยหากทำให้รู้สึกสับสนวุ่นวาย  :L4399:

ไม่ทราบว่า..... ในประเทศไทยจะมีเจ้าของน้องปาสักกี่ท่านที่มีคู่มืออยู่2เล่ม แล้วจะมีเจ้าของกี่ท่านที่ไม่มีคู่มือและต้องการหามาเก็บไว้  :L2761:

ที่สำคัญวันนี้พี่เมย์และผมได้มาเจอกันในบ้านปามาเนียด้วยสาเหตุข้างต้น เพราะฉะนั้นจะให้จบแค่จ่ายเงินรับของง่ายๆได้ยังไง  :sd01:

เอาเป็นว่าขออย่างน้อยติดสติกเกอร์แบบ A ที่ท้ายรถ พร้อมกับถ่ายรูปตัวเองคู่กันมาโชว์ในกระทู้นี้ คู่มือก็จะเป็นของพี่ทันที   :L2736:

แต่หากพี่เมย์มาพร้อมสติกเกอร์แบบ D .......... รับเพิ่มทันที พวงกุญแจ Pa Mania ที่มีเงินก็หาซื้อไม่ได้แน่นอน  :L2734:

สวัสดีครับพี่กิต ขอโทษที่ล่าช้าครับ น้องได้สติเกอร์แล้วแต่ติดช้าครับ เลยเอามาฝากพี่กิตครับ

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
มีD แล้วหล่อเชียวครับ พี่เมย์ :L2897: :L4384:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ก่อนอื่นก็ต้องขอกด  :L6428: ให้พี่เมย์ก่อนเลยนะครับ ถึงแม้จะห่างหายไปจนผมลืมไปแล้ว และยังไม่ครบเงื่อนไขในเรื่องถ่ายรูปตัวเองคู่กับรถคู่ใจมาให้ดู   ;D

รบกวนขอที่อยู่จัดส่งคู่มือและพวกกุญแจมาให้ทาง PM เลยครับพี่เมย์  :L2736:

• Pa Mania
  • *
5555+ ได้ครับพี่กิต เดี๋ยวน้องถ่ายให้ใหม่ครับ ไปถ่ายคนเดียวไม่มีคนจับกล้องให้เลย เอามุนเดิมเลยน่ะครับ

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
สวัสดีครับพี่กิต ขอโทษที่ล่าช้าครับ น้องได้สติเกอร์แล้วแต่ติดช้าครับ เลยเอามาฝากพี่กิตครับ
นี่แหละคับพี่เมย์.....เรียกว่าหล่อแบบมีดี  :L2900:  :L6428:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ขอกด like#4 ให้เลยครับ   ประทับใจมาก

ผมว่าค่า sticker จะแพงกว่าค่าคู่มืออีกนะครับ 5555

เจอตัวเป็นๆ  อะไรใกล้ๆมืออยากจับแจกเสียจริง

:sd27:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
จัดไปครับ พี่เมย์  :L6428: เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ ในห้องต่างๆมีแหล่งความรู้ยิ่งกว่าคู่มือรถอีกมากมายครับ  :L2900:

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
หล่อมว๊ากอะพี่เมย์... :L6428: ขอ like ให้กับรถเท่ๆ D งามๆ และบรรยากาศฟินๆ ครัช

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L2734: :L2734: มาแจก  :L6428: ให้พี่เมย์อีกคนครับ  :L2900: :L2900:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *
ขอโทษครับที่ล่าช้า กว่าจะหาคนถือกล้องถ่ายรูปให้ 5555+

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
ขอโทษครับที่ล่าช้า กว่าจะหาคนถือกล้องถ่ายรูปให้ 5555+

หล่อทั้งคนและรถเลยครับพี่เมย์  :L6428:  เลยครับ

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับพี่เอ็กซ์

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
ชอบมาก.....พี่เมย์ครับ  มีแฟนยัง   :L4384:

• Pa Mania
  • *
ชอบมาก.....พี่เมย์ครับ  มีแฟนยัง   :L4384:

5555+ ยังหาอยู่เลยครับพี่จ้อย....

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เข้ามทักทายและจัด  :L6428: ให้พี่เมย์ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม  :L2897: :L2897:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ต้องระวังหลังไว้บ้างแล้วล่ะเรา  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
ต้องระวังหลังไว้บ้างแล้วล่ะเรา  ;D ;D ;D

หาปลั๊กอุดท้ายรางอาจพอช่วยได้นะพี่อ้วน  :sd42: :L2905: