ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เล่มคู่มือการใช้รถอ่ะครับมีใครพอจะแนะนำมั๊ย  (อ่าน 16908 ครั้ง)

ออฟไลน์ MAY007

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 9
คู่มือการใช้รถหายอ่ะครับจะทำไงดีมีใครพอแนะนำบ้างมั๊ยครับ ของผม ปี 2010  3.2 ครับ ขอคำแนะนำพี่ๆทุกท่าน

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
แก้ไขรูปประจำตัวพร้อมชื่อเรียกขานด้วยครับพี่...

Sent from my iPhone using Tapatalk
Pamania so good

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
คู่มือการใช้รถหายอ่ะครับจะทำไงดีมีใครพอแนะนำบ้างมั๊ยครับ ของผม ปี 2010  3.2 ครับ ขอคำแนะนำพี่ๆทุกท่าน

ทางที่ 1    ติอต่อศูนย์บริการขอซื้อ

ทางที่ 2    ติดต่อเพื่อนสมาชิกขอสำเนาเล่ม

ทางที่ 3    เจาะเป็นเรื่องๆที่สนใจ  โดยใช้ช่องคันหาที่มุมขวาบน ของเวป ปามาเนีย

:L2736:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ทางที่ 1    ติอต่อศูนย์บริการขอซื้อ

ทางที่ 2    ติดต่อเพื่อนสมาชิกขอสำเนาเล่ม

ทางที่ 3    เจาะเป็นเรื่องๆที่สนใจ  โดยใช้ช่องคันหาที่มุมขวาบน ของเวป ปามาเนีย

:L2736:
ขอบคุณครับ ผมติดต่อศูนย์แล้ว เค้าบอกว่าเค้าไม่พิมพ์แล้วอ่ะพี่เดี๋ยวลองถามพี่ๆสมาชิก

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ผมมีเกินอยู่เล่มนึงครับ ตอนนั้นคิดว่าทำหายเลยซื้อใหม่ที่0อีกเล่มนึงครับ  :L4387:

ว่าแต่พี่เมย์จะเอาไรมาแลกดี เอา D มาแลกดีมั๊ยเนี่ย  :sd01:

• Pa Mania
  • *
ผมมีเกินอยู่เล่มนึงครับ ตอนนั้นคิดว่าทำหายเลยซื้อใหม่ที่0อีกเล่มนึงครับ  :L4387:

ว่าแต่พี่เมย์จะเอาไรมาแลกดี เอา D มาแลกดีมั๊ยเนี่ย  :sd01:
เอาตามพี่กิตว่ามาเลยครับ ขอซื้อต่อได้มั๊ยพี่ หุหุหุ ขายต่อน้องเถอะน๊าาาา

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
เอาตามพี่กิตว่ามาเลยครับ ขอซื้อต่อได้มั๊ยพี่ หุหุหุ ขายต่อน้องเถอะน๊าาาา
สำหรับ แอดมิน เรื่องตังไม่ใช่ปัญหา

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69

พี่เค้าบอกให้เอาดีมาแลกครับ พี่เมย์

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2339.msg202453/topicseen.html#msg202453

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,240.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

พี่เค้าบอกให้เอาดีมาแลกครับ พี่เมย์

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2339.msg202453/topicseen.html#msg202453

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,240.0.html

ผมว่า คำตอบชัดเจนแล้วนะครับ ตามพี่ดุ่ย แจ้งเลย  หรือถ้ายังไม่ get เดี๋ยวหาDอื่นมาเพิ่มอีกดีไหมหนอ :L2761:

• Pa Mania
  • *
ผมว่า คำตอบชัดเจนแล้วนะครับ ตามพี่ดุ่ย แจ้งเลย  หรือถ้ายังไม่ get เดี๋ยวหาDอื่นมาเพิ่มอีกดีไหมหนอ :L2761:
ครับพี่ เข้าใจแระครับ ขอคุณพี่ๆที่แนะนำ :sd23:

• Pa Mania
  • *
ครับพี่ เข้าใจแระครับ ขอคุณพี่ๆที่แนะนำ :sd23:

ด้วยความยินดีครับคุณ เมย์ บ้านนี้มีกติกานิดหน่อย สนุกๆพอได้ทักทายกัน เข้ามาคุยกันบ่อยๆครับ  :L2756:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :L2894: ยินดีด้วยคับพี่ เมย์  แล้วก็  :L6428: ให้พี่ กิต ด้วยคับ  :L2734:

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
สวัสดีครับพี่เมย์

ขออภัยหากทำให้รู้สึกสับสนวุ่นวาย  :L4399:

ไม่ทราบว่า..... ในประเทศไทยจะมีเจ้าของน้องปาสักกี่ท่านที่มีคู่มืออยู่2เล่ม แล้วจะมีเจ้าของกี่ท่านที่ไม่มีคู่มือและต้องการหามาเก็บไว้  :L2761:

ที่สำคัญวันนี้พี่เมย์และผมได้มาเจอกันในบ้านปามาเนียด้วยสาเหตุข้างต้น เพราะฉะนั้นจะให้จบแค่จ่ายเงินรับของง่ายๆได้ยังไง  :sd01:

เอาเป็นว่าขออย่างน้อยติดสติกเกอร์แบบ A ที่ท้ายรถ พร้อมกับถ่ายรูปตัวเองคู่กันมาโชว์ในกระทู้นี้ คู่มือก็จะเป็นของพี่ทันที   :L2736:

แต่หากพี่เมย์มาพร้อมสติกเกอร์แบบ D .......... รับเพิ่มทันที พวงกุญแจ Pa Mania ที่มีเงินก็หาซื้อไม่ได้แน่นอน  :L2734:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
กดlike ให้พี่ทั้งสองท่านเลยครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
Pamania so good

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
 :L2734: คัพทั่นแอดมิน....

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับพี่เมย์

ขออภัยหากทำให้รู้สึกสับสนวุ่นวาย  :L4399:

ไม่ทราบว่า..... ในประเทศไทยจะมีเจ้าของน้องปาสักกี่ท่านที่มีคู่มืออยู่2เล่ม แล้วจะมีเจ้าของกี่ท่านที่ไม่มีคู่มือและต้องการหามาเก็บไว้  :L2761:

ที่สำคัญวันนี้พี่เมย์และผมได้มาเจอกันในบ้านปามาเนียด้วยสาเหตุข้างต้น เพราะฉะนั้นจะให้จบแค่จ่ายเงินรับของง่ายๆได้ยังไง  :sd01:

เอาเป็นว่าขออย่างน้อยติดสติกเกอร์แบบ A ที่ท้ายรถ พร้อมกับถ่ายรูปตัวเองคู่กันมาโชว์ในกระทู้นี้ คู่มือก็จะเป็นของพี่ทันที   :L2736:

แต่หากพี่เมย์มาพร้อมสติกเกอร์แบบ D .......... รับเพิ่มทันที พวงกุญแจ Pa Mania ที่มีเงินก็หาซื้อไม่ได้แน่นอน  :L2734:

:L4365:  ผมขอแปลงร่างเป็นพี่เมย์ได้มั๊ยครับ มีครบทุกเงื่อนไขเลยแต่อยากได้   :L2901:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :L2900: เลยคับพี่ กิต อย่างนี้พี่ เมย์ ต้องติดต่อพี่ โย ให้จัดสติ๊กเกอร์ชุดใหญ่โดยด่วนเลยคับ  :L2756:  :L2756:

• Pa Mania
  • *

:L4365:  ผมขอแปลงร่างเป็นพี่เมย์ได้มั๊ยครับ มีครบทุกเงื่อนไขเลยแต่อยากได้   :L2901:

คู่มือผมมีเกินแค่เล่มเดียวนะพี่ดุ่ย ว่าแต่ของพี่ก็ไม่มีเหรอ  :L2761: :L4396:

ออฟไลน์ เบียร์ พันท้ายฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
คู่มือผมมีเกินแค่เล่มเดียวนะพี่ดุ่ย ว่าแต่ของพี่ก็ไม่มีเหรอ  :L2761: :L4396:
พี่ดุ่ยมี D แล้วคงหมายถึงพวงกุญแจรึป่าวครับ  :L2761:
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด

• Pa Mania
  • *

แหะๆ อย่างอื่นมีแล้วครับ ยกเว้น พวงกุญแจ  :L2754:

พี่ดุ่ยมี D แล้วคงหมายถึงพวงกุญแจรึป่าวครับ  :L2761:

พี่เบียร์ เดาใจผมถูก (รู้ทัน )  :L4396: :L4396: :L4396: