ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอร้องให้พี่ๆมาโชว์ ล้อขอบ 16"/17" จั๊กหน่อยครับ เผื่อจะเปลี่ยนแนว  (อ่าน 44857 ครั้ง)

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :L2734: มาเชียร์ให้พี่ดุ่ย จัดเลยคับอย่าไปขัดใจตัวเอง... :L6419:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
จัดเลยครับ จะได้สมหวังกันทั้งสองฝ่าย  ;D ;D ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
:L2734: มาเชียร์ให้พี่ดุ่ย จัดเลยคับอย่าไปขัดใจตัวเอง... :L6419:

มีกองเชียร์   :L6415:

จัดเลยครับ จะได้สมหวังกันทั้งสองฝ่าย  ;D ;D ;D

มีงบอยู่ไม่เยอะครับพี่แม็ค กะว่าหยอดไป เรื่อยๆ ตอนนี้ยางติดรถวิ่งไป 20000 โลแล้ว กะว่า ปลายปี คงได้ระยะเปลี่ยนพอดี
แต่ว่าถ้า ฉุกเฉินก็พอได้ครับ  :L2901:   

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ของผมก็เปลี่ยนแบบฉุกเฉินครับ ถ้าไม่ฉุกเฉินก็คงไม่ได้เปลี่ยนแน่ๆ  :L6419:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ของผมก็เปลี่ยนแบบฉุกเฉินครับ ถ้าไม่ฉุกเฉินก็คงไม่ได้เปลี่ยนแน่ๆ  :L6419:
  ฉุกเฉิน ๆ  :L4398: :L4398:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

manhorse

• บุคคลทั่วไป
มีกองเชียร์   :L6415:

มีงบอยู่ไม่เยอะครับพี่แม็ค กะว่าหยอดไป เรื่อยๆ ตอนนี้ยางติดรถวิ่งไป 20000 โลแล้ว กะว่า ปลายปี คงได้ระยะเปลี่ยนพอดี
แต่ว่าถ้า ฉุกเฉินก็พอได้ครับ  :L2901:
ถ้าชอบก็จัดเลยพี่ดุ่ย ผมเองก็ได้ล้อใหม่ มาแบบงง เหมือนกันคราบ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ถ้าชอบก็จัดเลยพี่ดุ่ย ผมเองก็ได้ล้อใหม่ มาแบบงง เหมือนกันคราบ

ไอ้ชอบน่ะชอบครับพี่ปุ๊ย แต่มันพิมพ์แบ็งค์ไม่ทัน  หมดกับคันนี้ไปหลายบาทแล้ว  :L6415: เจ้านายให้ชลอการใช้เงิน  :L6419: