ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอร้องให้พี่ๆมาโชว์ ล้อขอบ 16"/17" จั๊กหน่อยครับ เผื่อจะเปลี่ยนแนว  (อ่าน 44855 ครั้ง)

ออฟไลน์ ที 2930

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
เบื่อก็เอามาให้ผมลองใส่ดูบ้างนะคับพี่อาท :L2904:
ใจเดียวกันเลยครับพี่แมว

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
17 RallyArt

Sent from my HTC Desire 816 using Tapatalk

ขาวเข้ม

18"Lenso

Sent from my HTC Desire 816 using Tapatalk

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
17 RallyArt

อันนี้จับแจกเมื่อไรครับมีชื่อผมอยู่ด้วยปล่าว ...  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
อันนี้จับแจกเมื่อไรครับมีชื่อผมอยู่ด้วยปล่าว ...  :sd42: :sd42: :sd42:

จะเอาไปใส่คันไหนอีกครับเสี่ยพี่พฏ  :L2900:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
พี่อาท Workkind จะหนีไปครบเด็กแล้วเหรอครับ  :L4384:

เป็นข้ออ้างในการจะเปลี่ยนล้ออ่ะครับ ผบ. เลยเอนเอียงมาบ้างแล้ว
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ครับพี่พิสิฎฐ์ สำหรับผมอ่ะเฉยๆกับเซตนี้ชอบซะด้วยมากกว่า แต่ ผบ. บ่นเลยจะหาเรื่องเปลี่ยนแนวไปบ้างเบื่อก็สลับมาใส่ 20" อีกทีครับ

จะคิดการใหญ่ ใจต้องนิ่ง  เดินหน้าซิจะถอยไปไหน (มันอ่จจะไม่ใช่ทางนะ)  ;) ;) ;)

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
ถ้ารู้ว่าพี่นะมายุดยาเมื่อไร...ผมจะโจรกรรมล้อพี่..... :L2739:

• Pa Mania
  • *
จะคิดการใหญ่ ใจต้องนิ่ง  เดินหน้าซิจะถอยไปไหน (มันอ่จจะไม่ใช่ทางนะ)  ;) ;) ;)

ของพี่นะนี่ก็งามเกิ๊น...น อยากไปให้ถึงฝันเหมือนกันพี่

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
น้องใหม่ ล้อ 17 ครับ  ;D ;D

แนวนี้ ผบ. ผมชอบ  :L2901:

surut jantorn

ล้อ KMC ก้บยาง  KO2 ชุดนี้งามจับจิตเลยครับพี่ป๊อบ แต่..แต่..แต่บันไดมันไม่ใช่อ่ะ

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
ล้อ KMC ก้บยาง  KO2 ชุดนี้งามจับจิตเลยครับพี่ป๊อบ แต่..แต่..แต่บันไดมันไม่ใช่อ่ะ

ผบ. ยังไม่อนุมัติเลยครับ .... แต่ก็จองไปแล้วคร้าบบ พี่อ้วน ยังไม่ได้บอกเธอเลย รอจังหวะ และโอกาส จะเอามาแทนของเดิมแน่นอนคร้าบ  :sd10: :sd10: :sd10:

Seed เลยพี่ป๊อบ

ขอบคุณครับพี่เปี่ยม  :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ผบ. ยังไม่อนุมัติเลยครับ .... แต่ก็จองไปแล้วคร้าบบ พี่อ้วน ยังไม่ได้บอกเธอเลย รอจังหวะ และโอกาส จะเอามาแทนของเดิมแน่นอนคร้าบ  :sd10: :sd10: :sd10:
ต้องการที่ปรึกษาไหมครับ. พี่เค้าช่วยได้ คับ. พี่ป๊อปคับ. 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *

บ้านนี้มีคนให้ปรึกษาและแนวทางเยอะ ใจดีทุกคนเลยครับ...  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

บ้านนี้มีคนให้ปรึกษาและแนวทางเยอะ ใจดีทุกคนเลยครับ...  ;D ;D ;D ;D
เเล้ว มี ให้ ยืม ลอง ป่ะ  :sd42:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
 เเล้ว มี ให้ ยืม ลอง ป่ะ  :sd42:

มีอยู่หนองมนสนไหมครับ...  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
ต้องการที่ปรึกษาไหมครับ. พี่เค้าช่วยได้ คับ. พี่ป๊อปคับ.

เรื่องนี้ต้องการที่ปรึกษาด่วนเลยครับพี่อั๋น  :L4396: :L4396: :L4396: ไม่รู้จะหลอกล่อยังไงดี ขอแนวทางพี่ๆ ด้วยนะคร้าบบ  :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
เรื่องนี้ต้องการที่ปรึกษาด่วนเลยครับพี่อั๋น  :L4396: :L4396: :L4396: ไม่รู้จะหลอกล่อยังไงดี ขอแนวทางพี่ๆ ด้วยนะคร้าบบ  :sd23: :sd23:

ยังไงลองปรึกษาพี่คนนั้นดูนะครับ
เขามีแนวทางเยอะ
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
น้องใหม่ ล้อ 17 ครับ  ;D ;D

:
สวยมากครับพี่ป๊อป ดุดัน ได้ใจ :sd10:

สำหรับเจ้าต้วมเตี้ยมของผม ล้อเหล็ก บีเอฟสอง ขอบ16 ดุเบาๆ กับพาลูกเข้าที่จอดรถในห้างได้ ก็ยิ้มๆละ :L4398: :L4398: