ผู้เขียน หัวข้อ: +ใครอยากลองของ กลองดิจิตอลทีวีกล่องเทพๆเอาไปในราคาถูก(พี่แม็คเป็นผู้รับไป)+  (อ่าน 8616 ครั้ง)

tod

• บุคคลทั่วไป
ติดที่ศูนย์แล้วอดเลย ช่วยดันนะครับ  :L2756: :L2756:
ติดกล่องรุ่นใหนผลการรับเป็นยังไงเอาข้อมูลมาแชร์กันหน่อยนะพี่ ถ้าไม่สะดวกทางนี้ผมรบกวนข้อมูลทาง PM ก็ได้ครับพี่
อยากเก็บรวบรวมไว้เป็นข้อมูลครับ
 :sd23:

tod

หมดเขตสำหรับคนอยากลอง 15  กค. นี้นะครับ  สนใจจริงแจ้งมาครับจำนวนโพสลดได้ตามควมสมควรครับ
สำหรับพี่ๆที่เคยซื้อสินค้าผมลดจำนวนโพสให้เป็นกรณีพิเศษครับ

:L2904: :L2736:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
อุ๊ต๊ะ มีหมดเขตด้วย งั้นผมรีบรับไว้เองเลยครับพี่ทศ อยากลองๆ  ;D ;D ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
อุ๊ต๊ะ มีหมดเขตด้วย งั้นผมรีบรับไว้เองเลยครับพี่ทศ อยากลองๆ  ;D ;D ;D

ถ้ามาวิ่งทางบ้านผม แจ่มมาก  :L2736:

• Pa Mania
  • *
ถ้ามาวิ่งทางบ้านผม แจ่มมาก  :L2736:

พัทยาจะขึ้นเสาปลายปีนี้ครับพี่ชัย แต่ก็ไม่ประเด็นอยู่ดี ปรกติผมจะเปิดให้คนข้างๆดูครับ อยู่พัทยาผมขับคนเดียว ไม่มีคนนั่งข้างด้วย  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
 :L4373: งั้นผมรอ ล๊อตใหม่ 4 tuner ครับ พี่ทศ :L4396: :L4396: :L4396:

tod

ครับ เกิดอาการเสียดายของครับ คือเอามา 2 ตัวใช้เอง 1  อีกตัวเอามาแบ่งที่นี้
พอดีมีเพื่อนที่รู้จักมาขอแบ่งเลยให้ตัวที่ผมติดไปแล้ว เห็นตัวนี้ยังไม่มีใครสนใจเลยคิดจะเอากลับมาใช้เอง
แต่ยังให้โอกาสพี่ๆสนใจถึงวันที่ 15   พอดีพี่แม็คสนใจก็ยินดีส่งมอบให้ครับ เดี๋ยวผมค่อยสั่งใหม่ครับ
 :L2904:

tod

:L4373: งั้นผมรอ ล๊อตใหม่ 4 tuner ครับ พี่ทศ :L4396: :L4396: :L4396:
4 จูนอยู่ที่พี่ชัยครับ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมจากพี่เขาได้เลยครับ  // แต่ผมว่า 2 จูนก็น่าจะเอาอยู่แล้วครับ
 :L2734:

ออฟไลน์ Jo(โจ)

• Pa Mania
  • *
     ผมสนใจมากครับพี่ทศ มีแบบนี้อีกและคุณภาพดีๆสะกิดผมหน่อยครับ

tod

ผมสนใจมากครับพี่ทศ มีแบบนี้อีกและคุณภาพดีๆสะกิดผมหน่อยครับ
เดี๋ยวผมสั่งรอบหน้าจะติดมาซัก 2-3 ตัวเผื่อใครสนใจ   
ใครสนใจจริง PM มานะครับ ผมไม่ได้เปิดขายเป็นทางการนะครับเอามาแบ่งปันกันเฉยๆสนใจทักมา ได้ทาง Line และเพจ นะครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :L2904: ดีใจกับพี่ แม็ค ด้วยครับ  :L2734:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
พัทยาจะขึ้นเสาปลายปีนี้ครับพี่ชัย แต่ก็ไม่ประเด็นอยู่ดี ปรกติผมจะเปิดให้คนข้างๆดูครับ อยู่พัทยาผมขับคนเดียว ไม่มีคนนั่งข้างด้วย  :sd42: :sd42: :sd42:
  ป่ะ........ไปคับ....... เดี๋ยวผมไปนั่งกับพี่แม็คด้วยคับ ที่พัทยา คับ.   อิอิ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
  ป่ะ........ไปคับ....... เดี๋ยวผมไปนั่งกับพี่แม็คด้วยคับ ที่พัทยา คับ.   อิอิ

นั่งที่เดิมใช่ป่ะ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • หาความสุขในปาเจโร
 :L2888: พี่แม็คเก็บอีกแล้ว :L2900:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
แล้วตัวเก่าพี่แม็คเอาไปใว้ใหนครับหรือว่าแย่งกันดูคนละช่องเลยต้อง  :L6415: เพิ่มครับ

• Pa Mania
  • *
แล้วตัวเก่าพี่แม็คเอาไปใว้ใหนครับหรือว่าแย่งกันดูคนละช่องเลยต้อง  :L6415: เพิ่มครับ

ชุดแรก เป็นซอฟแวร์รันบนแอนดรอยด์ รับที่ความเร็วสูงได้ค่อนข้างดี แต่รับได้แค่ไม่กี่ช่อง และบางช่องภาพชัดแต่ไม่มีเสียง เลยถอดออก
ชุดที่สอง เป็นกล่องมีเดียเพลเยอร์ ดีทุกอย่าง แต่วิ่งที่ความเร็วสูงกว่า 40 ก็ดูได้บ้างไม่ได้บ้าง ตอนนี้ถอดออกไปใช้กับทีวีบ้านแล้ว
ชุดที่สาม เป็นชุดปัจจุบัน เป็นกล่องที่แลกซื้อจากกสทช. (กล่องเดียวกันกับกสทช.แต่ของผมไม่ได้แลกซื้อ) เครื่องนี้แปลกๆ จอดเฉยๆดูได้ วิ่งเกิน 20 ดูไม่ได้ จะดูได้อีกทีในช่วง 70-80 สูงกว่านั้นก็ดูไม่ได้อีก จริงๆตัวผมเองไม่ค่อยดูหรอกครับ เพราะต้องขับรถ แต่ลำบากน้องส้มต้องดูผ่านเน็ตกับไอโฟนจอเล็กๆ  ;D ;D ;D